Recent content by anhsanghoangkim_1010

1. anhsanghoangkim_1010

Cây sanh cần định giá !

Em có cây 2 cây Sanh này nhìn hay quá . Không biết là nên mua từng em nó với giá thế nào ? Các bác xem cây rồi làm cho em cái giá nhé ! Thanks all ! Cây 1 . Cây 2. Ngọn:
  2. anhsanghoangkim_1010

Vườn của anhsanghoangkim_1010 - Xin được chỉ giáo !

Chào BQT, chào các bác các anh các chị trên diễn đàn ! Từ ngày gia nhập diễn đàn em chưa có dịp được chào hỏi BQT và các bác, các anh các chị thật là có lỗi . Em gia nhập chưa lâu, vì yêu và thích cây cảnh nên em đã được một người bạn chỉ đường tới diễn đàn này . Càng tìm hiểu em lại thấy mê cây...
  3. anhsanghoangkim_1010

Cây của em - Chỉ xin được làm đệ tử để được chỉ giáo !

Chào BQT, chào các bác các anh các chị trên diễn đàn ! Từ ngày gia nhập diễn đàn em chưa có dịp được chào hỏi BQT và các bác, các anh các chị thật là có lỗi . Em gia nhập chưa lâu, vì yêu và thích cây cảnh nên em đã được một người bạn chỉ đường tới diễn đàn này . Càng tìm hiểu em lại thấy mê...
  4. anhsanghoangkim_1010

Sanh Lá móng

Chào các bác, các anh các chị ! Hôm trước đi công tác trên đường có một nhà vườn mà em ghé qua, vì mê cây nên đi đường cứ hay ngó ngược nhìn xuôi . Khi vào nhà vườn nọ thì nhà vườn nọ có quảng cáo giống Sanh lá móng . Em mừng quá không biết có phải loại mà mình đang đi tìm lâu nay không ...
  5. anhsanghoangkim_1010

Tìm bài thuốc ghép cành

Các bác ạ ! Hôm trước em sang vườn nhà bác hàng xóm thấy bác ấy có cách ghép rễ và cành hay quá, đặc biệt hiệu quả đối với dòng sanh . Khổ nỗi bác ấy nói nay cách ghép của bác ấy thì rất đạt nhưng tiếc là không có loại thuốc nào chống thối và liền cành hiệu quả . Em cũng nghe nói ở Hải Phòng...
  6. anhsanghoangkim_1010

Cây cảnh, cây công trình !

Chào các bác ! Mùa xuân về rồi nhỉ, cây cối đâm chồi nảy lộc, cũng là lúc anh em trong hội cây bước vào giai đoạn trồng và chăm sóc cây cảnh . Lúc này chắc mọi người đang nghĩ ra giêng này chúng ta nên trồng cây gì ? chăm sóc cây như thế nào để đạt được hiệu quả nhất phải không ạ ! Bên em hiện...
  7. anhsanghoangkim_1010

Cây sanh tương lai !

Chào các bác ! Em có cây sanh đất chật quá chẳng có chỗ để ! Các bác xem cho em cây này có tương lai không nhé ! minhthukd2000@gmail.com Gốc ụ rất có tương lai đấy các bác ạ ! Chiều cao khoảng 1,2m, gốc ụ mu , mọc xuyên chậu sứ . [ [-(^:)^