Recent content by anhmytg1974

1. A

chia sẻ cùng Ae MCT lá trung đang nuôi ....

Nuôi E Mai CT nầy đơi khi thằng ku ra truong bán cưới vợ hi hi ...:)) [-O<
  2. A

Giun củng hóa Rồng ....

Hơn 3 năm đẻn sách .... cuối cùng Giun củng sắp hóa Long rồi ... chia sẻ cùng AE !~O)
  3. A

Chia sẻ trang Vàng hạng nặng

Cuối tuần chia sẻ cùng AE cây trang Vàng hạng nặng của người Bạn ! chúc Cả Nhà Vui !=((
  4. A

MCT chia sẻ cùng ACE !~O)

Cuối tuần có cây MCT chia sẻ cùng ACE !~O) xem vui ... tình hình là từ ngày nick hết TVMB nên ko đăng bán được ,cây ế nên đành sửa lại chơi vậy ... ko tiền thay chậu luôn ...hi hi**==
  5. A

Chia sẻ cùng ACE Em Kim Quýt chân dàiiiiiiiiii........

Chia sẻ cùng ACE Em Kim Quýt chân dài chúc AE vui !:x
  6. A

Lần đầu được thấy 04 cây mct ở triển lảm CATBD

Củng từng xem nhiều MCT khủng ... nhưng thật ko tưởng khi tận mắt xem 04 cây MCT đang nuôi được trưng bài ở ABFF xin chia sẻ cùng ACE ko có điều kiện đi xem !
  7. A

Siêu mẫu xứ Gò

Chia sẻ cùng Ae siêu mẩu xứ Gò Công , già nhờ chân dài hi hi
  8. A

Chia sẻ cùng AE cây trang đỗ đuổi...

Có Cây trang đỗ từ đỉnh xuống ngọn khoảng 1,3met chia sẻ cùng mọi người ...chúc Quí Vị cuối tuần vui vẻ !
  9. A

Chia sẻ MCT dáng trực

Nick xanh lè ko bán buôn gì được thôi thì chia sẻ nhờ AE góp ý ,vẽ demo, xem có nên cắt xuống tí đựoc ko ạ ???~O) cây cao hiện tai 26cm ...
  10. A

MCT da đá Gò Công dáng indo....

Giá tham khảo 3trMCT da đá Gò Công, loại nầy nu lì , da,lá rất đẹp , cây có hoành ngay thước dây 46cm ,cao 33cm , đế đều ,đẹp , gốc nở rộng , cốt cành chừa cho ACE tự xử nhe , vui lòng alo nếu ưng ý nha ACE ! Cám ơn ! Cây demo Nếu thích cây VN có thể cắt lại như cây nầy
  11. A

MCT chỉ 01 cây là đủ.

Đầu tuần ,chia sẻ ACE cây MCT mà Mình thấy ưng ý ,dự định chỉ chơi 01 cây là đủ , ACE thấy cây nầy có đáng chơi ko ? xin cho ý kiến , "Top pic chia sẻ ko bán" chúc cã nhà vui !
  12. A

LS Già khú , Cây để Bàn sắp thành phẩm

Giá tham khảo khoảng 2tr luôn chậu đất nun ....Cây LS Sông Hinh ,Ghép loại siêu bông lá nhỏ như LS lá rí nhưng ngắn hơn , độ phân cành dày hơn lá rí , cây nuôi chậu hơn 03 năm Mình vừa dằn tàng và thay chậu 20x16 , cây có hoành 16cm, cao 15cm , gốc nở đế đẹp , Alo nếu ưng nha ACE !
  13. A

LS Trực quân tử tàng thiên nhiên

Cây tạm thời ngưng Gd ,Mình vừa làm tàng lại ,sẻ đăng bán ở topic khác Cây LS SH ,ghép loại nầy ko phải sông hinh củng ko phải lá rí lá ngắn hơn lá rí nhỏ hơn SH tí.... cây già nuôi chậu hơn 3 năm, có hoành 16 ,cao 15 , đế đẹp chi cành chuẩn , nhìn rất cổ thụ , thích thì dằn ,rút tàng ,thay...
  14. A

LInh sam SH lắt lã...

Cây có gạchCây LS Sông Hinh Miền Tây rất say bông,nuôi chậu cạn 50x35cm ,cây có hoành 21cm , cao bằng ông Thần Tài 39cm,thân xiêu lắt 3d, chi cành chuẩn ,đế đep.. muốn có cây giá mềm vui lòng alo nhe ACE Cám ơn ACE xem qua . Mặt sau,cây chơi được 02 mặt luôn.
  15. A

MCT nu da đen câyto già khụ

Cây MCT nu da đen ,lá lớn ,già khụ ,thân khếnh nu nhiều , có hoành đo chổ thước dây 82cm ,đo dưới cành 01 là 70cm ,cao 52cm đế nở đẹp ...giá mềm vài triệu ,mau alo nhe ace ! Hình ảnh mơ ước cây có đăng kí qua đt ,xóa hình theo yêu cầu cám ơn ACE xem qua !