Recent content by anhchuong.guitarbass

1. A

Hải Châu buông mành sau khi nghiên cứu lại.

sau khi nghiên cứu và đi đến quyết định và em nó ra thế này. nhìn có vẻ thoáng và đỡ buồn hơn. cây lúc đầu [/url][/IMG] cây sau khi sửa lại. [/URL][/IMG]
  2. A

Hải Châu buông mành mời các bác chém chơi.

Hôm nay rãnh chia sẻ với các bác cây Hải Châu [/URL][/IMG] [/URL][/IMG]
  3. A

Lão Si Đa Tình

Hông nay rãnh nên chia sẻ thêm lão si mới các bác chém gió. [/url][/IMG]
  4. A

Tùng tùng vẫn chỉ là cây tùng.

cây tùng hôm trước gửi rồi nhưng nayem nó đã hoàn thiên hơn nên gửi các bác xem chơi. [/url][/IMG]
  5. A

cây thông nho nhỏ.

Hôm nay thứ 7 rãnh dỗi chia sẻ với các bác cây Thông nhỏ xem chơi. [/url][/IMG] [/url][/IMG]
  6. A

Đơn giản chỉ là VN tùng thôi ấy mà

có cây vạn niên tủng nho nhỏ chia sẻ với các bác. mong các bác chém gió nhiệt tình nhé. [/url][/IMG] [/url][/IMG]
  7. A

Tùng Tùng mời các bác ném đá.

hôm nay gửi cây tùng mời các bác chém gió bình luận. [/URL][/IMG] Cảm ơn các bác đã quan tâm theo dõi chủ đề
  8. A

lâu lâu mới có cây khoe

có cây trang đỏ mời cả nhà ném đá nhiệt tình. [/url][/IMG]
  9. A

MCT mời các bác chém gió

Lâu rồi hôm nay mới có dịp rãnh nên chụp em mai này tuy chưa được hoàn thiện nhưng cũng có thêm cây cho anh chị em chém gió cho xôm hội. [/url][/IMG] [/url][/IMG] chúc cả nhà vui vẻ.
  10. A

Lời cảm ơn chân thành sau phiên đấu giá.

Thưa toàn thể anh chị em thành viên diễn đàn cây cảnh Việt Nam thân mến. Hôm nay phiên đấu giá ủng hộ quỹ hội cây cảnh Thanh hóa đã chính thức khép lại trong không khí sôi động, phấn khởi với sự tham gia nhiệt tình của các thành viên diễn đàn cây cảnh việt nam. Không biết nói gì hơn...
  11. A

Cây tùng nhỏ mà có võ

hôm nay nhân dịp quốc khánh có cây tùng nho nhỏ chia sẻ cùng gia đình ta. mời cả nhà cùng thưởng thức. [/URL][/IMG] rất cảm ơn đại gia đình đã quan tâm.
  12. A

Đấu giá ủng hộ quỹ hội cây cảnh Thanh Hóa

Hôm nay Lê Lộc có cây Linh Sam bạt phong lũa đẹp( chiều dài nằng nghiêng là 90cm, Hoành 40cm )đế đẹp đã sống khỏe đấu giá ủng hộ quỹ hội cây cảnh Thanh Hóa 100% Phin đấu giá sẽ được bắt đầu từ khi chủ đề được gửi lên và kết thúc vào hồi 23h ngày mùng 2 / 9 / 2012 kết thúc giờ đấu giá cây sẽ...
  13. A

Cùng Chung tay xây dựng Hội cây cảnh Thanh Hóa

Kính thưa toàn thể anh chị em thành viên cây cảnh Thanh Hóa,diễn đàn cây cảnh vn.com kính mến. Hội cây cảnh Thanh hóa diẽn đàn cây cảnh vn.com đã chính thức được thành lập và đi vào hoạt động từ năm 2009 đến nay. trong suốt những năm vừa qua hội của chúng ta đã có những cuộc gặp gỡ giao lưu...
  14. A

Quà tặng thắm đượm tình anh em.

Ngày cuối tuần được nghỉ nên tranh thủ thời gian đến thăm hoàng Anh và gia đình chuyến đi đã được Hoàng Anh và gia đình dành cho Anh Chương những tình cảm hết sức tuyệt vời, được hoàng anh dẫn đi thăm quan một số các bác các chú đã chơi cây lâu năm. Khi ra về còn được hoàng Anh dành tặng cho...
  15. A

Tùng thác đổ thành phẩm

Hôm nay trời mưa to buồn quá đem cây tùng sà bán mãi không có ai chịu mua làm lại để chơi cho vui. bây giờ đã làm xong nên pot lên chia sẻ cùng anh chị em cùng xem và góp ý, hình 1. [/url][/IMG] hình 2 [/url][/IMG] hinh 3 [/url][/IMG] cảm ơn mọi người đã quan tâm theo dõi cây tùng