1 ngày đi săn chim...!!!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Hôm nay mấy ae hẹn nhau đi săn chim,nên em xin lập topic này up mấy hình ảnh đi săn chim. Vừa có chim,vừa có chiến lợi phẩm nữa,hihi...........

dabachong

Thành viên tích cực
Hôm nay mấy ae hẹn nhau đi săn chim,nên em xin lập topic này up mấy hình ảnh đi săn chim. Vừa có chim,vừa có chiến lợi phẩm nữa,hihi...........
chào bạn có phải săn chim có cánh mà ko biết bay phải ko bạn........vài câu cho vui bạn nhé.........hihihiiii..................

trinhvanphung

Thành viên tích cực
chúc mừng lái chim mới.......nhiều nghề quá hi...hi
hihihihi.cảm ơn anh! Hôm nay mấy ae tổ chức đi săn chim giải trí cho vui đó mà... để e up lên vài hình cho ae chém cho vui nha!
==================================
chào bạn có phải săn chim có cánh mà ko biết bay phải ko bạn........vài câu cho vui bạn nhé.........hihihiiii..................
hihihi....cảm ơn dabachong đã ghé thăm topic.. Mấy anh em hôm nay rảnh nên tổ chức đi săn chim để về...nhậu...hihi
Nghe Cườngpy nói ở ngoài chỗ khu vực gần nhà Cường có nhiều chim lắm...nên ae tập trung đi săn vài con về nhậu cho vui..
Đầu tiên săn được 1 em chào mào này...

leminhtoanku thấy chim nhiều quá nên dành bắn trước....

bên này có 1 em cu gáy kìa toàn ơi!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
cườngpy la to: bên này có 1 con đại bàng nè........ đưa súng đây,nhanh lên..........

mấy ông bắn dở quá,để tui bắn con nai này cho mấy anh em nhậu nè....

thang_khung vênh mặt bảo: mấy ông bắn bằng súng...còn tui bắt tay không được 1 con sư tử luôn...sợ chưa...B-):>

sau nửa tiếng vặt lông mần thịt...cuối cùng cũng được 1 dĩa cho ae lai rai....hehehe

với nụ cười mãn nguyện của toanku và cường "điên"...ae dzoooo...1 ly nào...

trinhvanphung

Thành viên tích cực
5 ae làm hết can rượu này rồi về nhé!!!
trước đó em nó còn xòe cánh "khè" đối thủ........

còn bây giờ thì đã "lên dĩa" rầu.... hixxx......... thiệt là tội nghiệp quá đi...........ây da...ây da...

dabachong

Thành viên tích cực
cườngpy la to: bên này có 1 con đại bàng nè........ đưa súng đây,nhanh lên..........

chà được chiến lợi phẩm nhâu zui quá ta cho đăng ký một ze hem...........................

trinhvanphung

Thành viên tích cực
thế là kết thúc 1 ngày đi săn của nhóm anh em... thang_khung;cuongpy;leminhtoanku và trinhvanphung. Còn mấy chiến lợi phẩm nữa...mai post tiếp phần 2. giờ thì nghỉ ngơi sau 1 ngày săn bắn mệt nhọc,hehehe...
chúc cả nhà 1 buổi tối ngon giấc!!! Good night!!!
bữa nào có dịp dabachong ra phú yên,ae dẫn đi săn,vui lắm...hihii

luonghonda67

Thành viên
5 ae làm hết can rượu này rồi về nhé!!!
trước đó em nó còn xòe cánh "khè" đối thủ........

còn bây giờ thì đã "lên dĩa" rầu.... hixxx......... thiệt là tội nghiệp quá đi...........ây da...ây da...
anh...em...uống...hết...rượu.....đi......còn......mồi. để lại đó cho mình.........hic.

mrduongle

Thành viên tích cực
Mới nhìn mấy cái đôn thì mình nghĩ là nhà Cường ( vì hắn post hình cây hay có mấy cái đôn giống như thế!) Nhưng nhìn cái tường còn sót lại mấy chữ dán, mình đoán đây là nhà Toàn ( mới bị vợ lấy :p). Phải không anh Phụng?

trinhvanphung

Thành viên tích cực
anh...em...uống...hết...rượu.....đi......còn......mồi. để lại đó cho mình.........hic.
hihihi....1 dĩa đó là phải làm hết 1 can rượu đó nghen!
Mới nhìn mấy cái đôn thì mình nghĩ là nhà Cường ( vì hắn post hình cây hay có mấy cái đôn giống như thế!) Nhưng nhìn cái tường còn sót lại mấy chữ dán, mình đoán đây là nhà Toàn ( mới bị vợ lấy :p). Phải không anh Phụng?
hihii.anh tinh mắt ghê! Đó là nhà của cuongpy đó,mấy chữ đó là đám cưới mấy năm trước của cường rồi anh à. bây giờ đã có thằng cu bụ bẩm và đep trai giống papa nó nè.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
hihihi... trưa nay ae có rảnh đi uống cafe rửa nick mới được,ko là ae kình chết luôn đó. trưa rảnh ko đại ca? rủ thắng khùng đi uống cafe luôn.

vudn

Thành viên
Pó tay mấy bác, luật 2011 cấm sử dụng súng săn rồi nhe, bắt được tịch thu tang vật, phạt hành chính 2chai.
Cây SL631 của bác cổ quá, chắc đời 84 hạ?

modzanhxixon

Thành viên
hihihihi.cảm ơn anh! Hôm nay mấy ae tổ chức đi săn chim giải trí cho vui đó mà... để e up lên vài hình cho ae chém cho vui nha!

hihihi....cảm ơn dabachong đã ghé thăm topic.. Mấy anh em hôm nay rảnh nên tổ chức đi săn chim để về...nhậu...hihi
Nghe Cườngpy nói ở ngoài chỗ khu vực gần nhà Cường có nhiều chim lắm...nên ae tập trung đi săn vài con về nhậu cho vui..
Đầu tiên săn được 1 em chào mào này...

leminhtoanku thấy chim nhiều quá nên dành bắn trước....

bên này có 1 em cu gáy kìa toàn ơi!
Ac´ qua´ a` :(

modzanhxixon

Thành viên

mấy ông bắn dở quá,để tui bắn con nai này cho mấy anh em nhậu nè....

thang_khung vênh mặt bảo: mấy ông bắn bằng súng...còn tui bắt tay không được 1 con sư tử luôn...sợ chưa...B-):>

sau nửa tiếng vặt lông mần thịt...cuối cùng cũng được 1 dĩa cho ae lai rai....hehehe

với nụ cười mãn nguyện của toanku và cường "điên"...ae dzoooo...1 ly nào...

Nở long` nao` ăn thit. :(