Nhờ Mấy Bác góp ý??

forgetmenot_1386

Thành viên
Hồi đầu nay em đi duy xuyên lấy đc 1 cây Trân Châu nhưng cây có 2 cành cấn ná nằm nghiên ko biết phải chơi thế nào.
với lại lầm đầu chơi gió lùa nên ko biết phải uón như thế nào nên uốn vẹn vẹo ko biết có đúng ko .mong nhờ mấy Bác góp ý dùm.

cảm ơn đã ghé thăm.

sen_hong

Thành viên mới
người ta hỏi thăm mấy bác mà chẵng có ai vào góp ý hết thôi anh ý ơi để em góp ý cho hahha.ko biết đừng la em nha.
em thấy cây này đẹp nhưng uốn hình như còn lò so nhiều quá
.;)
hôm nào em sẽ lên anh chơi,em ở bên này xa quá.
cảm ơn anh đã cho xem hình.thank anh

forgetmenot_1386

Thành viên
cốt này lùa hợp lý rồi đó anh
em vẫn còn thấy sao sao ấy .cảm ơn anh đã ghé thăm và góp ý
==================================
người ta hỏi thăm mấy bác mà chẵng có ai vào góp ý hết thôi anh ý ơi để em góp ý cho hahha.ko biết đừng la em nha.
em thấy cây này đẹp nhưng uốn hình như còn lò so nhiều quá
.;)
hôm nào em sẽ lên anh chơi,em ở bên này xa quá.
cảm ơn anh đã cho xem hình.thank anh
cảm ơn em đã góp ý.anh thấy hình như là vậy để anh chỉnh lại.
uh hẹn gặp em.anh ở bên này cũng xa.em thì lo đi học .còn anh rhì đi làm suốt, nhiều lúc di làm vè trời tối ôm, mệt ko tưới nước đc.kinh tế còn khó quá em à.
à em đẹp thế chỉ cần vẫy tay thì cả khối chàng tự nguyện làm bác tài đi đâu mà ko tới

sen_hong

Thành viên mới
em vẫn còn thấy sao sao ấy .cảm ơn anh đã ghé thăm và góp ý

cảm ơn em đã góp ý.anh thấy hình như là vậy để anh chỉnh lại.
uh hẹn gặp em.anh ở bên này cũng xa.em thì lo đi học .còn anh rhì đi làm suốt, nhiều lúc di làm vè trời tối ôm, mệt ko tưới nước đc.kinh tế còn khó quá em à.
à em đẹp thế chỉ cần vẫy tay thì cả khối chàng tự nguyện làm bác tài đi đâu mà ko tới

bên này em đi học hoài ko có thời gian rảnh,với lại em sắp đi học xa nên cũng ko dám đem cây về chăm sợ em đi rồi cây ở nhà ko có người chăm chết tội, đem giờ anh thì cũng đc,nhưng nhà anh thì sắp giải tỏa rồi 1 mớ cây anh cũng ko có chổ gởi nữa là.anh ý ơi mấy cây gai gai đó là cây gì vậy anh.nó có phải là linh sam ko sao nó có 1 gai vậy,

ai mà yêu em chứ ,mà có yêu thì em ko yêu ai ngoài anh đâu hahaha.yêu ng khác thì ko biết chăm cây.còn yêu anh thì có bao nhiêu anh chăm hết em khỏi phải chăm hahaha

Dangchieu_1987

Thành viên
Hồi đầu nay em đi duy xuyên lấy đc 1 cây Trân Châu nhưng cây có 2 cành cấn ná nằm nghiên ko biết phải chơi thế nào.
với lại lầm đầu chơi gió lùa nên ko biết phải uón như thế nào nên uốn vẹn vẹo ko biết có đúng ko .mong nhờ mấy Bác góp ý dùm.

cảm ơn đã ghé thăm.
gió ở đâu mà yếu thế ka uiL-);))
Ka làm sao cho gió xoắn hình lò xo thì mới mạnh ;))

[-O<[-O<

forgetmenot_1386

Thành viên
bên này em đi học hoài ko có thời gian rảnh,với lại em sắp đi học xa nên cũng ko dám đem cây về chăm sợ em đi rồi cây ở nhà ko có người chăm chết tội, đem giờ anh thì cũng đc,nhưng nhà anh thì sắp giải tỏa rồi 1 mớ cây anh cũng ko có chổ gởi nữa là.anh ý ơi mấy cây gai gai đó là cây gì vậy anh.nó có phải là linh sam ko sao nó có 1 gai vậy,

ai mà yêu em chứ ,mà có yêu thì em ko yêu ai ngoài anh đâu hahaha.yêu ng khác thì ko biết chăm cây.còn yêu anh thì có bao nhiêu anh chăm hết em khỏi phải chăm hahaha
ủa em đi nước nào vậy học mĩ thuật mà du học kinh vậy ta.
uh anh cũng đang rối đây vậy mà anh định đem qua nhà em gởi hiihihi
mấy cây đó là mãng lồ các nơi gọi là thồ lồ. mấy cây đó chích vào là nhức lắm với lại khó chơi lắm đang thử nghiệm anh thấy cũng tương đối đc
ác ác anh cũng chưa dám nghĩ đến với lại anh khác mọi người nên cũng khó có ai yêu đâu em
chơi mà trấn hết thế thì ai dám yêu.