chia sẻ cả nhà cây tường vi

tâmchieutrungson

Thành viên
Phôi Tường Vi của Em quá ĐẸP luôn Nhiều ơi ! Chúc Mừng Em .

Ngoài Hoa Trang và Nguyệt Quế thì Hoa Tường Vi là chủng loại cây thứ 3 Anh rất thích , nhưng rất tiếc Anh chưa sưu tầm được cây Tường Vi nào ưng ý cả ! khi nào có dịp nhớ chia sẽ với Anh nha Nhiều !

nhieuvn

Thành viên tích cực
phôi tường vi của em quá đẹp luôn nhiều ơi ! Chúc mừng em .

Ngoài hoa trang và nguyệt quế thì hoa tường vi là chủng loại cây thứ 3 anh rất thích , nhưng rất tiếc anh chưa sưu tầm được cây tường vi nào ưng ý cả ! Khi nào có dịp nhớ chia sẽ với anh nha nhiều !
ok anh, thank anh đã gé thăm và động viên!

tpminh1976

Thành viên Mua Bán
mình ở chợ gò vấp mới tập chơi bonsai hôm nào nhiều rảnh cho mình mời ly cafe giao luu nha nhiều

nhieuvn

Thành viên tích cực
mình ở chợ gò vấp mới tập chơi bonsai hôm nào nhiều rảnh cho mình mời ly cafe giao luu nha nhiều
mời gì anh, em còn nhỏ lắm, khi nào anh rãnh anh alo em, rất vui được giao lưu caphe cùng anh!

thank anh!

Khởi nguồn cho một tác phẩm giá trị 8->
thank anh đã gé thăm và động viên, chúc anh vui!

cây đẹp .cm .hàng có gl ko
cây mới định hình, đang nuôi anh, em chưa có ý định giao lưu, thank anh đã gé thăm và động viên, chúc anh vui!

soncm

Thành viên tích cực
Tương lai hứa hẹn 1 tác phẩm đẹp.
(có thể bật mí cho anh cái giá không em)

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
đẹp quá anh ơi,nhìn mà thèm. em cũng đang kiếm tường vi nè mà nhỏ nhỏ thôi chứ cỡ nào thì chỉ biêt thèm

nhieuvn

Thành viên tích cực
Phôi đẹp chủ thớt cho xin cái giá, hoặc cho anh xin cái giá tham khảo vào tn nhé.thanks!
đã lâu không thấy anh Quân, cây em đang nuôi anh, khi nào giao lưu em sẻ alo anh, thank anh đã gé thăm và động viên, chúc anh vui!

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Phôi đẹp quá, tường vi lâu lớn thế nuôi bao nhiêu năm chi mới tương xứng nhiều ơi, chcus mừng kiếm đc món đồ chơi đẹp và rất đáng sưu tầm. cây này nhiêu lúa vậy em?