Đấu giá bức tranh ủng hộ quỷ từ thiện diễn đàn.

Status
Not open for further replies.

hoangdung

Thành viên tích cực
Thưa quý anh chị em thành viên diễn đàn caycanhvietnam.com !

Với tinh thần “ lá rách ít đùm lá rách nhiều”, nay tôi xin đưa bức tranh gọi là cây nhà lá vườn, để đấu giá ủng hộ vào quỷ từ thiện của diễn đàn, hầu mong góp một phần nhỏ bé này với tâm tưởng cầu nguyện cho mọi người đều được ấm no và an lạc trong từng khoảnh khắc sống, mong quý anh chị em hãy đồng tâm hưởng ứng.

Tên tác phẩm: Cao Nguyên Vàng
Kích thước: 50 x 50 cm_ chất liệu: Sơn dầu.

Thời gian đấu giá từ bây giờ cho đến 22 giờ 00, ngày 17 tháng 9 năm 2012 ( tức là tối thứ 2).

Điều lệ:

Khởi giá 0 đồng.

Chỉ những thành viên đã có 40 bài ( trả lời commet) trở lên mới được tham gia đấu giá, nếu chưa đủ 40 bài thì phải có 3 thành viên khác bảo lãnh mới được tham gia đấu giá. Thành viên tham gia đấu giá xin để lại số điện thoại để liên lạc khi cần thiết.

Trường hợp người trúng đấu giá cao nhất thực hiện không thành công giao dịch thì sản phẩm sẽ thuộc về người đấu giá kế tiếp ( cao thứ nhì).

Tiền trúng đấu giá phải chuyển chậm nhất vào tài khoản của thủ quỷ là 5 ngày kể từ khi kết thúc, nếu sau 5 ngày không chuyển tiền thì cuộc giao dịch sẽ bị hủy lúc 24 giờ của ngày thứ 5, và BQT sẽ có phương án mạnh tay xử lí người hủy bỏ giao dịch.

Tài khoản trúng đấu giá xin chuyển về địa chỉ sau:
Đặng Tuấn Khanh - 090 818 2020
- Ngân hàng - SACOMBANK CHI NHÁNH QUẬN 4
- Số Tài Khoản 060 000 508 104

Chân thành cảm ơn !
up........................

NGUYENTHOQN

Super Moderator
Xem xong là phải ủng hộ, chứ xem xong mà lẳng lặng đi ra là.........hổng có được mô.;))
- y chang nhưng cũng cần có người xem và cổ động nữa dungvan ơi .....
không có chi phú ui ..cứ ở lại hô hoáng cho chương trình đi , đừng ngại ngùng ....

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Không phải anh chị em nào cũng có thể hiểu được nội dung bức tranh (thông qua ngôn ngữ của Hội họa) và dễ dàng nhận ra vẻ đẹp của nó vì tác phẩm có nét thiên hướng trừu tượng chứ không mang tính tả thực.

Nếu laothinh có đôi dòng về tác phẩm (nội dung, ý nghĩa, nguồn cảm hứng về sự ra đời của tác phẩm...) thì người xem dễ cảm nhận hơn.

Chúc phiên đấu giá ủng hộ quỷ từ thiện diễn đàn thành công.

Thanks!

laothinh

Moderator
Đã có người kế nghiệp, cháu Nhã Uyên thỉnh thoảng cũng xin ba cho vẽ, khoe tí chơi.

Cháu cảm ơn các bác ạ !

mrduongle

Thành viên tích cực
Cảm ơn các bác, giá hiện tại thuộc về bác hoasenviet với giá 850.000, cảm ơn bác. Bác HSV đã vừa a lo mình để xin tham gia đấu giá, cảm ơn bác.
Hoa Sen Viet mới còm men có 37 bài mà bác?

vanphuoc25hue

Thành viên
Quyết đi, thời gian còn không nhiều nữa bạn ơi! Giá hiện tại:1.500.000đ

hehe. giá này là đóng đinh rùi laothinh ơi!
Chiều em công tác về muộn. Trúng đấu giá thì phóng bút thêm 2 chữ: "tặng phước" trên chữ ký cho ý nghĩa anh nha!
!

laothinh

Moderator
hehe. giá này là đóng đinh rùi laothinh ơi!
Chiều em công tác về muộn. Trúng đấu giá thì phóng bút thêm 2 chữ: "tặng phước" trên chữ ký cho ý nghĩa anh nha!
!
Cái ni là mỏi tay nhất nghe em, nhưng phải làm...hi

laothinh

Moderator
Thời gian không còn nhiều, mong anh quý anh chị hãy nhiệt tình ủng hộ vì cộng đồng vì xã hội, hy vọng mọi người sẽ vui khi niềm vui được nhân lên. cảm ơn.

Status
Not open for further replies.