Thông báo Vườn Hội miền Bắc đã đi vào hoạt động

Status
Not open for further replies.

Thangdalanthanhhoa

Quản lý mới
Cảm ơn bạn ,nếu không để cây cũng vẫn có thể đến thường xuyên giao lưu cùng anh em được mà :D

Đây là loại gỗ thông chuyên dụng sử dụng ngoài trời ,đã được xử lý rất tốt dày 4 cm ,đảm bảo cực kỳ chắc chắn .Đây là sự ủng hộ của một anh em sáng lập vườn nên giá thành cũng không mấy.Cảm ơn anh nhiều :D
À mà loại này không có bán trên thị trường anh ạ.

Cảm ơn em đã có những tình cảm dành cho hội ,anh đã được xem một số cây của em khá chất lượng và xinh xắn. Sân chơi của chúng ta hết sức vô tư và bình đẳng nên việc tham gia hội không có bất cứ một điều kiện gì ,em tham gia cho vui nhé :D

Cảm ơn anh em nhiều.

Còn tùy cây to nhỏ ra sao em ơi :D ,nhưng chắc chắn là sẽ rất hợp lý .
Cây nhỏ thôi anh cùng lăm 2 người bê Anh lưu ý hộ em nhé em ở Thanh Hóa đấy

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Còn đây là vệ sỹ trông vườn.Cái mặt hắn trông rất ngầu :D

Vườn của Hội miền Bắc hoành tráng quá, xin được chúc mừng! Chúc mừng!

-------------------------------------------------------------------------------
(PS: Nhìn mặt thì ngầu thiệt, nhưng nhớ tẩm bổ thêm cho Em nó tí nhé Kiên).

thang_khung

Thành viên tích cực
hoành tráng thật,chúc cho hội miền bắc ngày càng phát triển........................
mong một ngày gần nhất được ghé thăm vườn.thanks

GioNui

Moderator
Một khởi đầu như mơ, xin chúc mừng hội miền Bắc. Đã có cơ ngơi thuận tiện rồi, mấy anh mấy chú nghiên cứu học tập mô hình đấu giá cây của Nhật thử xem sao.

Ví dụ: định kỳ vào ngày chủ nhật cuối cùng của tháng là có triển lãm và đấu giá cây. Ai muốn khoe cây thì đem tới giới thiệu. Ai muốn bán đem hàng tới, ai muốn coi thì đi coi, ai muốn mua thì tham gia đấu giá để mua. Cây bán được thì trích phần trăm nhỏ để duy trì hoạt động của vườn.

Làm được như vậy em thấy rất hay, người mua được thì cười toe toét, người bán được thì toe toét cười, ai cũng vui. Đã thành thông lệ rồi thì khỏi phải thông báo, mọi người tự nhớ ngày mà tới.

snake

Thành viên tích cực
Một khởi đầu như mơ, xin chúc mừng hội miền Bắc. Đã có cơ ngơi thuận tiện rồi, mấy anh mấy chú nghiên cứu học tập mô hình đấu giá cây của Nhật thử xem sao.

Ví dụ: định kỳ vào ngày chủ nhật cuối cùng của tháng là có triển lãm và đấu giá cây. Ai muốn khoe cây thì đem tới giới thiệu. Ai muốn bán đem hàng tới, ai muốn coi thì đi coi, ai muốn mua thì tham gia đấu giá để mua. Cây bán được thì trích phần trăm nhỏ để duy trì hoạt động của vườn.

Làm được như vậy em thấy rất hay, người mua được thì cười toe toét, người bán được thì toe toét cười, ai cũng vui. Đã thành thông lệ rồi thì khỏi phải thông báo, mọi người tự nhớ ngày mà tới.
Ý kiến này hay nè. Cảm ơn bạn nhiều:-bd

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Thông báo Vườn Hội miền Bắc đã đi vào hoạt động

ngoc_dung

Moderator
Chúc cho vườn Hội miền Bắc luôn luôn là địa điểm giao lưu gắn tình bằng hữu của các ae yêu nghệ thuật cây cảnh.
Chúc mừng vườn hội đã đi vào hoạt động, thêm địa chỉ để anh em thuận tiện giao lưu học hỏi kinh nghiệm.

vườn đẹp quá! phải rất tâm huyết mới có thể làm được như thế này.chúc mừng các bác!

Có dịp nhất định phải ghé thăm vườn và gửi tặng một TP ghi dấu ấn của mình nha ! Hội trưởng.
Hôm nào khai vườn em muốn tặng hội 1 cây nho nhỏ nhà em gọi là tấm lòng mình là chính thôi, mong các bác đón nhận ạ.
Cây nhỏ thôi anh cùng lăm 2 người bê Anh lưu ý hộ em nhé em ở Thanh Hóa đấy

chúc mừng anh em đã có không gian riêng.

mà anh ơi ? không có chân dài hay ong ve gì hả anh .

nếu không có ong ve em chẳng thích chơi đâu =))
Hình ảnh nhân chuyến ghé thăm chiều qua :x
Vườn của Hội miền Bắc hoành tráng quá, xin được chúc mừng! Chúc mừng!

chúc mừng một sân chơi mới ra đời! chúc vườn có nhiều tuyệt phẩm!
chúc mừng một sân chơi mới ra đời! chúc vườn có nhiều tuyệt phẩm!
hoành tráng thật,chúc cho hội miền bắc ngày càng phát triển........................
mong một ngày gần nhất được ghé thăm vườn.thanks
Các bác cho em hỏi về việc gửi cây ra vườn hội chăm sóc thì tính thế nào ạ?

Rất cảm ơn anh em đã quan tâm vườn hội, mong một ngày gần nhất được giao lưu cùng anh em.

Một ý kiến hay cảm ơn bạn, rất trùng hợp mấy hôm trước chuyển cây cho snake xong lúc ngồi uống bia ngockien cùng anh em cũng đã bàn tới chủ đề này.

sao không khí im lìm thế này lên cho anh em ủng hộ
Tất cả anh em đang gấp rút chuyển cây ra vườn hội, công việc ở vườn cũng còn rất nhiều, có lẽ vì vậy anh em rất ít thời gian online được, mong các bạn hết sức thông cảm.

dungvan

Moderator
chúc mừng anh em đã có không gian riêng.

mà anh ơi ? không có chân dài hay ong ve gì hả anh .

nếu không có ong ve em chẳng thích chơi đâu =))
Vườn Hội là nơi " Công đường", ong ve chỉ được phép đứng ngoài cổng và ......đợi thôi em nhé. >:)

Ý kiến của bạn Gió núi rất hay , Hội trưởng và anh em nghiên cứu xem sao. Nếu có thể thì dành riêng một khu vực phục vụ cho hoạt động này.

Nguồn thực phẩm dự phòng đó bác Hoanglong ạ.;))

bongbet

Thành viên tích cực
Vườn Hội là nơi " Công đường", ong ve chỉ được phép đứng ngoài cổng và ......đợi thôi em nhé. >:)

Ý kiến của bạn Gió núi rất hay , Hội trưởng và anh em nghiên cứu xem sao. Nếu có thể thì dành riêng một khu vực phục vụ cho hoạt động này.

Nguồn thực phẩm dự phòng đó bác Hoanglong ạ.;))
linh vật trông của , cho hội vườn đóa đừng nhầm nha :x

hung78

Quản lý
độ thẩm thấu tốt,khả năng thoát nước cao,chịu lực tương đưỡng xe cẩu vào không lún yên tâm đi :-bd
CÁM ƠN A NHÉ\m/
==================================
Rất cảm ơn anh em đã quan tâm vườn hội, mong một ngày gần nhất được giao lưu cùng anh em.

Một ý kiến hay cảm ơn bạn, rất trùng hợp mấy hôm trước chuyển cây cho snake xong lúc ngồi uống bia ngockien cùng anh em cũng đã bàn tới chủ đề này.

Tất cả anh em đang gấp rút chuyển cây ra vườn hội, công việc ở vườn cũng còn rất nhiều, có lẽ vì vậy anh em rất ít thời gian online được, mong các bạn hết sức thông cảm.
CHUYỂN XONG CHIA SẺ TỪNG CÂY NHÉ A.CÁM ƠN A:x

ngoc_dung

Moderator
Oi mai mot ra hn dc xem bonsai nho roi chuc cac bac thanh cong tot dep

CÁM ƠN A NHÉ\m/
==================================

CHUYỂN XONG CHIA SẺ TỪNG CÂY NHÉ A.CÁM ƠN A:x

Vườn hội Miền Bắc đã khác trước nhiều, sẽ cập nhật hình ảnh sớm nhất.

Mong sớm được tiếp đón bạn tại vườn hội.

hsonhaitlhp

Thành viên
Xin Chúc mừng vườn hội miền bắc. Thế là sau bao ngày vất vả, bao công sức của ACE đã thành hiện thực.

LCD

Thành viên
chúc mừng vườn cây hội miền bắc, nếu Hội đồng ý thì tôi muốn ký gửi món đồ của shop dungcuvuon.vn

Status
Not open for further replies.