Thông báo Vườn Hội miền Bắc đã đi vào hoạt động

Status
Not open for further replies.

xuanthuy_hp

Thành viên
chúc mừng
sau nhiều ngày vất vả
em cũng phải chuẩn bị tinh thần để tới đó thôi
hiiiiiiiiii
:-bd

toande35

Thành viên
Ý tưởng tuyệt vời , Thực hiện quá chu đáo, đây là mô hình các Hội ở các vùng miền học hỏi và chung tay lưu giũ nhữang tác phẩm đẹp và có giá trị cho mai sau. Xin chúc mừng Anh Kiên và Hội miền Băc. Xin cảm ơn Anh

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Chúc mừng anh chị em Hội miền Bắc - CCVN.COM có vườn mới. Tuy mọi thứ vẫn còn phải tiếp tục đầu tư cả sức người và vật chất hơn nữa nhưng chừng đó cũng đủ thấy lòng nhiệt tình của anh chị em đối với phong trào chung của Hội.

Hy vọng với sự đóng góp của anh chị em thành viên trong thời gian tới sẽ giúp cho vườn Hội miền Bắc khang trang và qui mô hơn.

Cảm ơn!

thaibinhduong

Thành viên
Chúc mừng hội miền bắc.Khi nào khai trương chắc em phải góp mặt rồi.Khu vườn đẹp và gon gàng quá

vuvanduc

Quản lý mới
Thưa toàn thể anh chị em thành viên.

Việc xây dựng một sân chơi chung dành cho thành viên gắn kèm với những lợi ích thiết thực ,biến một sân chơi ảo thành thực tế từ nay chúng ta đã có một khu vườn mang thương hiệu diễn đàn ccvn.com.
Được sự thống nhất và nhất trí cao của BQT ccvn.com ,cũng như sự ủng hộ nhiệt tình của nhiều anh chị em thành viên ,kế hoạch xây dựng Hội vườn miền Bắc ccvn.com đã hoàn thành giai đoạn đầu và bắt đầu đưa vào hoạt động.

_Vậy kính mời anh chị em thành viên có nhu cầu tham gia vườn hội hãy đăng ký nhu cầu gửi cây ngay từ bây giờ.
Cụ thể là anh chị em điều kiện chật chội và thiếu chỗ để ,hãy mang cây đến vườn hội .
Có nhu cầu trưng bày cây để giới thiệu giao lưu hãy mang đến vườn hội -các bạn sẽ nhận được một mức phí chăm sóc ưu đãi nhất.

_Mời thành viên đăng ký làm đại lý các mặt hàng liên quan đến SVC ,hoặc tham gia những hoạt động mua bán ủng hộ vườn hội ,nhằm tạo điều kiện cho việc phát triển quỹ xây dựng vườn.

_ Một trong những nội dung rất quan trọng trong hoạt động vườn hội ,là xây dựng khu vườn cây lưu niệm ccvn.com .Nơi đây sẽ tập hợp và trưng bày những tác phẩm của những thành viên tâm huyết gửi tặng ,có ghi rõ tên và nickname của chủ nhân trên mỗi tác phẩm để khách thăm quan dễ dàng nhận biết .Khu vực này sau sẽ chính là một thư viện cây cảnh đa chủng loại ,một khu triển lãm thu nhỏ diễn đàn ccvn.com của chúng ta.

- Việc duy trì các hoạt động cộng đồng như họp mặt ,chia sẻ kinh nghiệm tại vườn hội sẽ được thông báo rộng rãi trên diễn đàn để anh chị em thành viên dễ dàng nắm bắt và sắp xếp tham gia.

Vậy mình gửi thông báo này để anh chị em có nhu cầu tham gia các nội dung hoạt động trên đăng ký tại topic này ,hoặc qua điện thoại : 0913.55.05 .88

Xin chân thành cảm ơn!
Ôi chao! để ước mơ thành hiện thực là cả một quá trình vất vả, vậy là từ nay hội ta đã có một khu vườn ấm áp của riêng mình, nơi đây sẽ là nhịp cầu nối tất cả anh em và cùng chia sẻ niềm đam mê.
Cảm ơn hội trưởng Ngọc Kiên và các anh em đã cống hiến hết mình vì ngôi nhà chung~O)~O)~O)@};-@};-@};-

anhtuan1976

Thành viên
Sau bao ngày tháng lao động vất vả từ một bãi đất .......hình thành nên một sân chơi cho những ai thực sự yêu và đam mê với môn nghệ thuật cây cảnh . Xin chúc mừng ace HỘI MIỀN BẮC ngày càng lớn mạnh , phát triển .............:-bd:-bd:-bd:-bd

anhchuong.guitarbass

Thành viên tích cực
Anh Kiên anh Dũng và các anh chi emh Hà nội một lần nữa vất vả vì phong trào chung của hội rồi.
Cảm ơn các anh rất nhiều, chúc mừng vườn hội đã đi vào hoạt động.

bonsaichono

Thành viên
Xin chúc mừng ACE Hội Miền Bắc khánh thành vườn mới . Chúc Hội ngày càng phát triển lớn mạnh và có nhiều tác phẩm mới .

thanhcongddk

Thành viên
1 tháng trước em tình cờ đi qua thấy chưa có j cả thế mà bây giờ đã đẹp ghê rùi. hôm nào qua HN phải vào thăm vườn cái mới đc, chúc khu vươn của hội miền bắc ngày càng hoàn thiện. anh Kiên cho em hỏi khi nào thì vườn cung cấp dụng cụ làm cây thế, phân bón luôn nữa, em nhớ khi có ý tưởng anh Vinh đã hứa cung cấp dụng cụ nhật chính hãng phải ko anh

ngockien

Super Moderator
chúc mừng.........chúc mừng.tiếc thật.nhà em không có cây mini nào để góp vui cúng anh em.em chơi toàn hàng to thôi.
Cảm ơn bạn ,nếu không để cây cũng vẫn có thể đến thường xuyên giao lưu cùng anh em được mà :D

Một " Cơ ngơi Tuyệt văn vời "
Đôn kệ tiêu chuẩn Nhật Bản !
Xin chúc mừng nhé !

Mà hỏi nhỏ tí :Kệ bằng chất liệu gì vậy Kiên, giá thành như thế nào?
Tks
Đây là loại gỗ thông chuyên dụng sử dụng ngoài trời ,đã được xử lý rất tốt dày 4 cm ,đảm bảo cực kỳ chắc chắn .Đây là sự ủng hộ của một anh em sáng lập vườn nên giá thành cũng không mấy.Cảm ơn anh nhiều :D
À mà loại này không có bán trên thị trường anh ạ.

chao ôi.mong chúng ta phát triển nét văn hóa này cho cộng đồng quốc tế biết.thủ đô chúng ta phải phát triển như vậy.cám ơn hội trưởng,cám ơn anh em đã góp sức tạo nên 1 sân chơi như vậy.tuy mới bắt đầu.nhưng sẽ tạo nền tảng cho thế hệ sau [ như cháu chẳng hạn] phát triển văn hóa nứoc nhà cho cồng đồng quốc tê biết.thank anh.thank mọi người.cháu không có nhiều.kiểu gì cháu cũng gửi tặng 1 em mini.nhưng quy tụ đủ tiêu chuẩn khắt khe nhất.mong hội kết nạp ( hữu duyên thiên lý năng tương ngô, vô duyên đối diện bất tương phùng)
Cảm ơn em đã có những tình cảm dành cho hội ,anh đã được xem một số cây của em khá chất lượng và xinh xắn. Sân chơi của chúng ta hết sức vô tư và bình đẳng nên việc tham gia hội không có bất cứ một điều kiện gì ,em tham gia cho vui nhé :D

Có miếng đất như thế này để biết bao nhiêu cây cho nói, sân này chơi kiểng là khỏi chê ở chổ nào
chúc mừng hội vườn miền bắc ngày càng triển thêm nữa nhé.
Cảm ơn anh em nhiều.

Đây là niêm tự hào của miền Bắc :-bd
anh ơi mức phí gửi cây tại vườn là bao nhiêu một cây 1 năm???
Còn tùy cây to nhỏ ra sao em ơi :D ,nhưng chắc chắn là sẽ rất hợp lý .

ngockien

Super Moderator
\m/ mong có một ngày có tg qua thăm
chúc mừng
sau nhiều ngày vất vả
em cũng phải chuẩn bị tinh thần để tới đó thôi
hiiiiiiiiii
:-bd
Xin chúc mừng Hội, cuối tuần em qua vườn, nhà em cũng gần đó!
Chúc mừng hội miền bắc.Khi nào khai trương chắc em phải góp mặt rồi.Khu vườn đẹp và gon gàng quá
Ôi chao! để ước mơ thành hiện thực là cả một quá trình vất vả, vậy là từ nay hội ta đã có một khu vườn ấm áp của riêng mình, nơi đây sẽ là nhịp cầu nối tất cả anh em và cùng chia sẻ niềm đam mê.
Cảm ơn hội trưởng Ngọc Kiên và các anh em đã cống hiến hết mình vì ngôi nhà chung~O)~O)~O)@};-@};-@};-
Sau bao ngày tháng lao động vất vả từ một bãi đất .......hình thành nên một sân chơi cho những ai thực sự yêu và đam mê với môn nghệ thuật cây cảnh . Xin chúc mừng ace HỘI MIỀN BẮC ngày càng lớn mạnh , phát triển .............:-bd:-bd:-bd:-bd
Anh Kiên anh Dũng và các anh chi emh Hà nội một lần nữa vất vả vì phong trào chung của hội rồi.
Cảm ơn các anh rất nhiều, chúc mừng vườn hội đã đi vào hoạt động.
Xin chân thành cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của toàn thể anh em.

hoangdung

Thành viên tích cực
Mô hình này đáng để AE các Tỉnh Thành học hỏi.
CHÚC CHO VƯỜN HỘI MB NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN.

khat_lp

Thành viên tích cực
Xin chúc mừng hội miền bắc, chúc các anh, chị ngày càng phát triển hơn nữa, chúc mừng riêng anh Ngọc Kiên đã hoàn thành phần nào tâm huyết!
Vậy là sau này có dịp quay lại Hà Nội có một điểm để gặp mặt với các bác rồi!

bongbet

Thành viên tích cực
cám ơn a chia sẻ chúc hội MB lớn mạnh hằng ngày:-bd
A VŨ kiểm tra chuẩn ko a>:)
độ thẩm thấu tốt,khả năng thoát nước cao,chịu lực tương đưỡng xe cẩu vào không lún yên tâm đi :-bd

ngockien

Super Moderator
Ý tưởng tuyệt vời , Thực hiện quá chu đáo, đây là mô hình các Hội ở các vùng miền học hỏi và chung tay lưu giũ nhữang tác phẩm đẹp và có giá trị cho mai sau. Xin chúc mừng Anh Kiên và Hội miền Băc. Xin cảm ơn Anh
Chúc mừng anh chị em Hội miền Bắc - CCVN.COM có vườn mới. Tuy mọi thứ vẫn còn phải tiếp tục đầu tư cả sức người và vật chất hơn nữa nhưng chừng đó cũng đủ thấy lòng nhiệt tình của anh chị em đối với phong trào chung của Hội.

Hy vọng với sự đóng góp của anh chị em thành viên trong thời gian tới sẽ giúp cho vườn Hội miền Bắc khang trang và qui mô hơn.

Cảm ơn!
Xin chúc mừng ACE Hội Miền Bắc khánh thành vườn mới . Chúc Hội ngày càng phát triển lớn mạnh và có nhiều tác phẩm mới .
Mô hình này đáng để AE các Tỉnh Thành học hỏi.
CHÚC CHO VƯỜN HỘI MB NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN.
Xin chân thành cảm ơn những người anh em :D

1 tháng trước em tình cờ đi qua thấy chưa có j cả thế mà bây giờ đã đẹp ghê rùi. hôm nào qua HN phải vào thăm vườn cái mới đc, chúc khu vươn của hội miền bắc ngày càng hoàn thiện. anh Kiên cho em hỏi khi nào thì vườn cung cấp dụng cụ làm cây thế, phân bón luôn nữa, em nhớ khi có ý tưởng anh Vinh đã hứa cung cấp dụng cụ nhật chính hãng phải ko anh
Vỉ thời gian qua việc đầu tư triển khai xây dựng vườn khá tốn kém ,nên trước mắt rất mong thành viên cung cấp hàng hóa kiểu đại lý kí gửi .Sau khi góp quỹ sẽ nhập thêm nhiều mặt hàng để phục vụ anh em.
Về anh Vinh ,anh sẽ sớm liên lạc cùng anh ấy để nhờ cậy sự giúp đỡ. Cảm ơn em đã ủng hộ.

haohuynhde

Thành viên tích cực
Hôm trước em đã có dịp ghé qua thăm vườn hội, địa điểm, không gian quả là tuyệt vời. Đây đúng là nơi lí tưởng để anh em Giao lưu vào mỗi dịp. Cảm ơn các anh em tâm huyết đã sáng lập và hoàn thành vườn hội. Có dịp em cũng xin mang vài cây đến giao lưu nha anh Kiên.

Status
Not open for further replies.