video Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần thắng

choiroichoang

Thành viên
video Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần thắng

Phần 1
+ YouTube Video

Phần 2
+ YouTube Video

Phần 3
+ YouTube Video

Phần 4
+ YouTube Video

Phần 5
+ YouTube Video

choiroichoang

Thành viên
Trả lời: video Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần thắ

thank ANH và GIA ĐÌNH
nhanh vay cha noi mới xong phát coi liền hả
anh quoc long có diệu nhảy mà em rat là ái mộ nha coi mà cười muốn bể bụng luôn .thanh bạn đã rất nhiệt tình hy vong 1 ngày gần đây mình sẽ tới nhà ban .

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
Trả lời: video Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần thắ

kakakkakaa mak cười qua đau cả ruot kakakakaka

haibien

Quản Lý Viên

Bác send cho em bản gốc dc ko,up lên mediefide hay send thẳng qua Skype.
Xem mạng ko đã lắm.

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

cha quoclong mai mot đi nhãy ở đâu nhớ rủ tôi với nhen akakakakakakkak

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Cám ơn DDCCVN đã đưa mọi người đến nhau......Tôi yêu Long Khánh,yêu tất cả.....!!!:x:x:x

choiroichoang

Thành viên

kakakkakaa mak cười qua đau cả ruot kakakakaka
coi chung dau bung do
==================================
Bác send cho em bản gốc dc ko,up lên mediefide hay send thẳng qua Skype.
Xem mạng ko đã lắm.
mình chưa có bản gốc mai lấy vế chép cho 1 bản 50gh
cha quoclong mai mot đi nhãy ở đâu nhớ rủ tôi với nhen akakakakakakkak
nghe nói kgq quen với bé tiên nhà mình phải ko

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

coi chung dau bung do

dạ dạ anh trực ơi có ạ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,hic hà;))

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

coi chung dau bung do

anh mâp luc nào em rãnh em sẻ ra tham anh nhớ anh mập

congtubl

Thành viên mới
Re: video Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần thắng

Cám ơn các bác đã chia sẽ hình ảnh của buổi OFF tại Long Khánh.

quoclongtiengiang1978

Thành viên tích cực

nhanh vay cha noi mới xong phát coi liền hả
anh quoc long có diệu nhảy mà em rat là ái mộ nha coi mà cười muốn bể bụng luôn .thanh bạn đã rất nhiệt tình hy vong 1 ngày gần đây mình sẽ tới nhà ban .
cây nhà lá vườn mà anh vui là chính.1 kỷ niệm khó quên.rất hân hạnh gặp anh ghé chơi thank

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

Cám ơn DDCCVN đã đưa mọi người đến nhau......Tôi yêu Long Khánh,yêu tất cả.....!!!:x:x:x
gió ơi gió đừng đưa hình đó cho vợ tui xem ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,\m/\m/\m/\m/

greenstar

Thành viên tích cực
Re: video Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần thắng

Video chưa đủ lắm thì phải..sao đang nghe lại bị cắt giữa chừng.

vinhquangle

Thành viên tích cực

cảm ơn anh đã cập nhật những khoảnh khắc rát bổ ích

penjing62

Thành Viên Danh Dự

phim quay đẹp,công phu,dàn dựng,kỷ xảo vi tính tốt...chọn nhạc cũng hay và hợp lý
thích nhất đoạn a,e dđ lần lượt về hợp mặt trên nền nhạc :a,e ta về cùng nhau ta sum họp,54321.....4 nhớ mãi mình ae 1 nhà,5 nhớ mãi tình này trong câu ca...
cám ơn opp LONG KHÁNH

khat_lp

Thành viên tích cực

Cảm ơn BTC, cảm ơn bác chủ topic chia sẻ, tuy nhiên nếu video k bị cắt một số đoạn dở dang thì sẽ tuyệt vời hơn!

seamen

Thành viên

Cảm ơn bác đã chia sẻ. Phần 2 ko xem được trên điện thoại và bị cắt nhiều đoạn quan trọng quá bác!

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

Cảm ơn BTC, cảm ơn bác chủ topic chia sẻ, tuy nhiên nếu video k bị cắt một số đoạn dở dang thì sẽ tuyệt vời hơn!
sao mình vần xem đủ mà các tình yêu
Cảm ơn bác đã chia sẻ. Phần 2 ko xem được trên điện thoại và bị cắt nhiều đoạn quan trọng quá bác!
ae vẩn xem bình thường mà bạn