Hình ảnh anh em Phú Yên họp mặt lần thứ nhất

lyduong_py

Thành viên tích cực
Ôi thế thì tốt quá, mình có nhờ Nguyên kiếm giúp ít hạt giống LS Phú Yên, mình cũng mua được mấy môi LS Ninh Thuận muốn có giống LS Phú Yên để sau này ghép, cố gắng giúp mình với nhé, cảm ơn Dương nhiều!
hùng cần hột ls à,anh có cây ls con nhiều lắm nếu hôm nào dương gới anh nhố cho dương gới luôn (có trắng _có tím)

penjing62

Thành Viên Danh Dự
Vậy có dịp mời anh Nhỡ về đất Phú Yên em tham quan chứ ạ?[/QUOTE]

chắc chắn rồi vì ở PY a có rất nhiều người bạn dễ mến như e,

phú yên gái đẹp trai hiền
ráng cày tích lũy dành tiền đi chơi

lehidu

Thành viên tích cực
Anh Dương nhìn phong độ quá. To cao vậy chắc bẻ cây cũng khỏe hihi.
Không biết nói Dương nào đây Định ơi? vì có đến 2 Dương luôn em. Lý Dương và Lê Dương. anh thì chắc là bẻ khỏe rồi đó.

Nhìn gia đình Phú Yên sum họp đông vui mà mình không về kịp buồn quá
Nhờ DD mà anh em mới biêt Lehidu và Nguyen Tan, chứ ở Phú Yên thì có mấy người biết nhỉ?

Vậy có dịp mời anh Nhỡ về đất Phú Yên em tham quan chứ ạ?

ráng cày tích lũy dành tiền đi chơi[/QUOTE]

Thích câu "gái đẹp trai hiền" này nè anh Nhỡ!

Cho minh hỏi cây này thuộc linh sam gì vậy ? phải sông hinh ko?
Không phải cây Sông Hinh bạn à! sẽ trả lời bạn chính xác sau. Cây có giá khủng lắm !

Người Rừng

Thành viên tích cực
hùng cần hột ls à,anh có cây ls con nhiều lắm nếu hôm nào dương gới anh nhố cho dương gới luôn (có trắng _có tím)
Anh có cả cây LS bông trắng ạ, thế thì hay quá, anh để lại em ít hạt hoặc cây con giống nhé, thật là phiền các bác Phú Yên quá, cảm ơn anh nhiều!

nguyen tran

Thành viên tích cực

Cho minh hỏi cây này thuộc linh sam gì vậy ? phải sông hinh ko?
Cây này thuộc giống LS đèo cả anh à. Cây rất to khủng, tay cành rất già, côn rụt. Do là cây khủng nên có 1 mức giá cũng...rất khủng :D

Anh có cả cây LS bông trắng ạ, thế thì hay quá, anh để lại em ít hạt hoặc cây con giống nhé, thật là phiền các bác Phú Yên quá, cảm ơn anh nhiều!
Dạ không có gì phiền đâu anh Hùng. Giới thiệu hình ảnh đất Phú là nghĩa vụ của mỗi anh em ở đây mà anh.
Chúc mừng AE phú yên ,phải nói phú yên có rấy nhiêu phôi tiềm năng
Cảm ơn anh. Không những nhiều phôi tiềm năng mà phôi khủng hay cây khủng gì cũng có hết anh. Tiếc là không con nhiều thôi hà.
==================================

Không cần phải cày nhiều lắm đâu anh vì con người Phú Yên rất rộng rãi và mến khách. Anh cứ thử 1 lần đến đây sẽ biết.

lyduong_py

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Hình ảnh anh em Phú Yên họp mặt lần thứ nhất

hùng cứ liên lạc với dương đi khi nào gởi, thông báo anh trước một buổi để anh nhổ đóng gói đưa dương gởi luôn..(cây con nhiều lắm nhổ hết cho hùng luôn)....

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Không biết nói Dương nào đây Định ơi? vì có đến 2 Dương luôn em. Lý Dương và Lê Dương. anh thì chắc là bẻ khỏe rồi đó.

Nhờ DD mà anh em mới biêt Lehidu và Nguyen Tan, chứ ở Phú Yên thì có mấy người biết nhỉ?

Không phải cây Sông Hinh bạn à! sẽ trả lời bạn chính xác sau. Cây có giá khủng lắm ![/QUOTE]
Cây này là Linh Sam Hòn Nưa

nguyen tran

Thành viên tích cực

Không phải cây Sông Hinh bạn à! sẽ trả lời bạn chính xác sau. Cây có giá khủng lắm !
Cây này là Linh Sam Hòn Nưa[/QUOTE]

Ủa anh Tùng cũng biết cây này nữa hả? Thôi rồi mọi cây khủng ở Phú Yên đều lọt vào mắt xanh của anh Tùng 8-X. Ở vườn của Hiệp Yến cũng còn 1 cây như vậy mà to hơn nhưng tay tàn không già bằng.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cây này là Linh Sam Hòn Nưa
Ủa anh Tùng cũng biết cây này nữa hả? Thôi rồi mọi cây khủng ở Phú Yên đều lọt vào mắt xanh của anh Tùng 8-X. Ở vườn của Hiệp Yến cũng còn 1 cây như vậy mà to hơn nhưng tay tàn không già bằng.[/QUOTE]
Cây này của bạn già anh mà sao a kg biết hả e? Cần gì phải mắt xanh với mắt đỏ. >:)>:)>:)
Còn cây a Hiệp Yến thì 2 thân và khủng hơn nhiều. Tương lai cũng sẽ trở thành 1 cây dữ dằn. Cây này a cũng biết lâu rồi. Thỉnh thoảng ra nhậu với a Hiệp Yến thì tranh thủ vuốt ve em nó cho đỡ ghiền thôi. :mad:)

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cây này của bạn già anh mà sao a kg biết hả e? Cần gì phải mắt xanh với mắt đỏ. >:)>:)>:)
Còn cây a Hiệp Yến thì 2 thân và khủng hơn nhiều. Tương lai cũng sẽ trở thành 1 cây dữ dằn. Cây này a cũng biết lâu rồi. Thỉnh thoảng ra nhậu với a Hiệp Yến thì tranh thủ vuốt ve em nó cho đỡ ghiền thôi. :mad:)
Hehehe em dỡn chút xíu anh Tùng đừng giận. Vườn chỗ anh Hiệp đúng là còn nhiều cây khủng. Hôm nào anh qua chỗ vườn chú Hội (Garage Đức Nhuận) xem. Cũng có nhiều phôi lắm anh Tùng à.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Hehehe em dỡn chút xíu anh Tùng đừng giận. Vườn chỗ anh Hiệp đúng là còn nhiều cây khủng. Hôm nào anh qua chỗ vườn chú Hội (Garage Đức Nhuận) xem. Cũng có nhiều phôi lắm anh Tùng à.
A cũng nói chơi mà, có gì đâu em. Hồi trước a cũng nghe nói về a Hội nhiều. Chạy ngang qua lại chắc hơn cả trăm lần nhưng vẫn kg dám ghé vì hổng quen. Hihi. Nhưng vừa rồi mới ghé vườn ảnh lần đầu tiên (cách đây kg lâu lắm). Kg gian chơi cây của ảnh sướng thiệt ha e?

nguyen tran

Thành viên tích cực
A cũng nói chơi mà, có gì đâu em. Hồi trước a cũng nghe nói về a Hội nhiều. Chạy ngang qua lại chắc hơn cả trăm lần nhưng vẫn kg dám ghé vì hổng quen. Hihi. Nhưng vừa rồi mới ghé vườn ảnh lần đầu tiên (cách đây kg lâu lắm). Kg gian chơi cây của ảnh sướng thiệt ha e?
Không gian chơi cây vào tận nơi làm việc đúng là rất sướng. Vừa làm vừa chơi thì nhất rồi anh Tùng.
Có người gọi anh kìa anh Nguyên-Trần>:)
Hồi này mình thấy ông này rồi 8-X. Dũng khỏe không? thấy ít online quá.

dungsh

Thành viên
Hồi này mình thấy ông này rồi 8-X. Dũng khỏe không? thấy ít online quá.[/QUOTE]
Dạ khỏe a. Do e ko spam chứ online gần như 24/24 đó a. Sài nét chùa mà;))