Hình ảnh anh em Phú Yên họp mặt lần thứ nhất

Người Rừng

Thành viên tích cực
Cám ơn Người Rừng, nghe nguyen tran nói bạn hỏi hạt LS hôm nào mình sẽ gởi tặng bạn ít hạt giống.
Ôi thế thì tốt quá, mình có nhờ Nguyên kiếm giúp ít hạt giống LS Phú Yên, mình cũng mua được mấy môi LS Ninh Thuận muốn có giống LS Phú Yên để sau này ghép, cố gắng giúp mình với nhé, cảm ơn Dương nhiều!

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán
Úi cha cha, xuất khẩu thành thơ luôn ta ơi! ............ nhưng đừng có huyền thờ hay hỏi thở nhen cu
hehe thơ con cóc cho vui anh du chưa ngủ ah anh,hj

anh dương phấn khởi vô cùng
lần off thứ nhất vô cùng thành công
dù là lớn nhỏ,cùng chung một nhà
hân hoan,doán tiếp,anh chị gần anh
lạ quen như một về đây xum quày

trinhvanphung

Thành viên tích cực
ko ngờ cường hôm đó ít nói mà lại làm thơ hay quá nghen!
==================================
hình ảnh cây cảnh mà các bạn thấy chỉ là một phần rất nhỏ (vô cùng nhỏ) của cây cảnh Phú Yên
Vậy hả anh Tổng!!! nghe vậy thấy mừng quá. Thế là có dịp hôm sau đi tham quan nữa rồi.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Ôi thế thì tốt quá, mình có nhờ Nguyên kiếm giúp ít hạt giống LS Phú Yên, mình cũng mua được mấy môi LS Ninh Thuận muốn có giống LS Phú Yên để sau này ghép, cố gắng giúp mình với nhé, cảm ơn Dương nhiều!
Cây LS siêu bông của em đang đậu trái. Để trái chín em sẽ gửi cho anh Hùng nghen.
hình ảnh cây cảnh mà các bạn thấy chỉ là một phần rất nhỏ (vô cùng nhỏ) của cây cảnh Phú Yên
Cảm ơn chú Tổng đã tham gia DD cùng anh em. Con sẽ qua giúp chú phần kỹ thuật. Có gì chú alo con nghen.
về ăn cơm trưa tại vườn anh Điền,tranh thủ ra chụp 1 cây LS. Mời ae ngắm và bình luận ạ

Hehe cây quá khủng. Vật đối chứng là mình đó anh em(đang đứng trên ghế cầm phong với Thangkhung) :D. Chiều cao của mình là 1,65m với số đo 3 vòng là 98-100-100 :D

nguyen tran

Thành viên tích cực
anh sihiensh trông rất là "teen",hhehehee
Cây sam trái quần thụ này ở vườn anh Hiệp. Hôm tham quan vội quá không đem theo cái phông chụp chia sẽ cùng anh em mức độ khủng của nó. Hàng này ngay tại đất Phú Yên hiện nay cũng tìm không thấy. Anh Sĩ Hiền rất là đẹp trai vui tính.

lyduong_py

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Hình ảnh anh em Phú Yên họp mặt lần thứ nhất

Sau buổi off này sẽ có thêm nhiều anh, chú, bác chơi cây cảnh kỳ cựu ở Phú Yên tham gia diễn đàn mình. Anh chị em chờ xem cây cảnh đất Phú nghen.
ơ tuy hòa có lý dương lý dủng có niknem gọi chung là lý đen ,ae có gì vui gọi nhé ,,

penjing62

Thành Viên Danh Dự
THẬT NGƯỠNG MỘ NHỮNG NGHỆ NHÂN CỦA ĐẤT PHÚ YÊN
ĐÃ CÒN GIỮ LẠI NHIỀU CÂY KHỦNG CHO QUÊ HƯƠNG ........chớ k thì nó đã lên đường mấy năm nay rồi

trinhvanphung

Thành viên tích cực
ĐÃ CÒN GIỮ LẠI NHIỀU CÂY KHỦNG CHO QUÊ HƯƠNG ........chớ k thì nó đã lên đường mấy năm nay rồi
tháng sau có đi tham quan những vườn khác,em sẽ cố gắng chụp thật nhiều để up lên cho mọi người cùng xem. Hôm 2-9 vừa rồi,thời gian gấp quá,tranh thủ đi thăm được 4 vườn ở tuy hòa à. Nên ko đủ thời gian chụp nhiều được.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cái này thì chính xác nè!!! :-bd
Anh Tùng biết thật nhiều về đất Phú Yên. Còn hơn cả những người Phú Yên chính gốc như tụi em.
Vậy có dịp mời anh Nhỡ về đất Phú Yên em tham quan chứ ạ?

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Hôm nay trời mưa to,ae PY đi đâu mất hết rầu huh? Trông cho mưa thật to khỏi đi tưới cây,hihihi.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
cảm ơn anh GKH! Hôm nào rảnh rỗi làm cái topic đấu giá đôi giày hôm off Long Khánh anh nhé! hehehhee