Hình ảnh anh em Phú Yên họp mặt lần thứ nhất

nguyen tran

Thành viên tích cực

Chú Lý Dũng đây anh Tùng ơi. 2 vợ chồng có khu vườn hết ý đó nghen anh. :-bd
==================================
Phú Yên còn nhiều cây đẹp lắm.
A Lyduong ơi. a cho em biết dung nhan a Lý Dũng đi a. Nghe nói hoài mà chưa biết mặt. Hôm a Lý Dũng có đi với anh Năm Tổng vào nhà em chơi nhưng em lại đi off ở LK nên vẫn chưa gặp mặt được.
==================================

Nguyên đang làm cty xây dựng nào vậy? hay làm tự do?
Dạ em đang làm ở công ty tư vấn xây dựng Kiến Tạo, Cũng định mở công ty riêng nhưng tình hình này thì anh biết rồi đó. Thôi đành chờ ít lâu nữa vậy. Hy vọng sẽ gặp anh trong công việc. Mà anh có thi công ở Phú Yên không vậy? Em thiết kế cũng nhiều công trình lớn ở Phú Yên

trinhvanphung

Thành viên tích cực
tối qua về em đã lập cho anh lydung 1 nick trên này rồi. và xin chúc mừng anh Tổng phó chủ tịch hội SVC Tỉnh và là chủ tịch hội SVC TP vừa mới lập nick tham gia diễn đàn. Hôm nay phải "rữa" nick đó nghen anh! A,quên...còn anh long,nick Phan_Long cũng vừa mới tham gia dd tối hôm qua. Xin chào mừng các anh đã tham gia DDCCVN.COM!

nguyen tran

Thành viên tích cực
tối qua về em đã lập cho anh lydung 1 nick trên này rồi. và xin chúc mừng anh Tổng phó chủ tịch hội SVC Tỉnh và là chủ tịch hội SVC TP vừa mới lập nick tham gia diễn đàn. Hôm nay phải "rữa" nick đó nghen anh! A,quên...còn anh long,nick Phan_Long cũng vừa mới tham gia dd tối hôm qua. Xin chào mừng các anh đã tham gia DDCCVN.COM!
Sau buổi off này sẽ có thêm nhiều anh, chú, bác chơi cây cảnh kỳ cựu ở Phú Yên tham gia diễn đàn mình. Anh chị em chờ xem cây cảnh đất Phú nghen.

lehidu

Thành viên tích cực
Hình ảnh được cập nhật đầy đủ theo trình tự tại trang 6, 7 nha anh em
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=74175&page=6
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=74175&page=7

Ngoài những cây cảnh chăm chút kỷ lưỡng anh Lý Dũng còn thú sưu tầm đá, xin giới thiệu vài hòn cùng anh em.

Trước khi chia tay chụp hình lưu niệm, mỗi người được tặng .........một cáy .........lehidu và nguyen tran ......đã nhanh tay dành được hai chậu rồi

Còn HMB không biết đangl làm gì đây anh em ?

Chúng ta tạm chia tay vườn anh Lý Dũng, điểm đến tiếp theo là vườn của anh Hiệp mời các anh em đón xem

Người mặc áo đen là anh Hiệp - chủ vườn tiến theo (rất tiếc là anh hơi mờ mong ae thông cảm)

Hai người này bây giờ nhìn sao "ấu" vậy ta?

Cây LS này có mặt diện bên kia rất đẹp không hiểu sao lại quay vào trong

Ôi cây Hải Châu này mà ra trái thì sao nhỉ?

trinhvanphung

Thành viên tích cực
anh Dương cứ cập nhật hình đi,có gì em up thêm cho. Tối qua vê em đã chuẩn bị hình xong hết rôi,nén xuống cho nhẹ hết rồi. có mấy tấm "dìm hàng" vui lắm đó nghen.hehehe

trinhvanphung

Thành viên tích cực
trong giây phút chờ đợi anh Dương up hình,em góp vui 1 tấm hình này. Khi vừa tham quan vườn cây của anh HIệp Yến xong,trên đường chạy về nhà thay cái áo,thấy có cảnh này vui vui...sẵn có máy hình nên chộp 1 tấm. Gửi lên cho moi người cùng bình luận...hjhjhjjhj

lyduong_py

Thành viên tích cực
à mà tùng ở nt sao rành py dữ vậy ta ,mà hình như tùng còn thiếu một người là anh chín nam tùng chưa nói đến,anh chín làm cây rất đẹp và bán cây đẹp giá rẻ nữa đó ,còn lý dũng thì hôm nào tùng ra thì alo anh dẫn lên nhà lý dũng chơi ,,hì hì ,,

lehidu

Thành viên tích cực
Hình ảnh cập nhập theo thứ tự và đầy đủ từ trang 6,7 nha bà con
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=74175&page=6
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=74175&page=7

Những hình ảnh em PY họp mặt hy vọng đem đến chút niềm vui cho anh em DD, mong được sự đón nhận của mọi người.

Tiếp tục vườn anh Hiệp

Lehidu dưới bóng cây LS

HÌnh như Cường phuyen bị lạc thì phải?????

Ngồi dưới tán cây rợp mát

Cây LS giống La Hai rất khủng (Cây này lúc mới từ rừng về Lehidu được ngắm và vuốt ve em nó .....rồi nuốt nước bọt ra về)

Trong buổi off này anh Long có nụ cười hạnh phúc nhất

Và sau đó anh ấy.....

Đã đến lúc chia tay vườn anh Hiệp tập trung và chụp tấm hình lưu niệm

Mời các anh em đón xem phần tiếp theo lúc anh em ăn trưa tại vườn anh Điền nhé!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
em thấy anh Tùng rành ở PY này ghê luôn đó,biết còn nhiều hơn em nữa,hihihi....thật là bái phục,bái phục

lyduong_py

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Hình ảnh anh em Phú Yên họp mặt lần thứ nhất

rợp trời quốc khánh CỜ,HOA
sau quen trước lạ 1 nhà PHÚ YÊN
hẹn nhau...vườn của a ĐIỀN
LẦN OPP RA MẮT ĐẦU TIÊN DIỄN ĐÀN

MC duyên dáng áo vàng
mời a NĂM TỔNG '' mở hàng '' đầu tiên
vợ chồng TRẦN LÝ ,PHÚ YÊN....
TOÀN KU,CƯƠNG,PHỤNG,TRẦN NGUYÊN,HI........... DÙ

.......hết tập 1..........
anh làm thơ hay quá
phải mời anh ngày 16 tháng giêng
là ngày thi thơ ở py
anh nhớ không được quên
tại núi nhạn sông đà

lehidu

Thành viên tích cực
Ăn trưa tại vườn anh Điền
Một Hai Ba .... zooo

Nào chúng ta cùng nhau hát lên

HMB "xin được cụng ly với các anh"..... ghê chưa ta ơi! Tran nguyen quay lại Ngạc nhiên chưa? còn toanku thì bẻn lẻn....

HMB "phải uống 100% nhen mấy anh" trời ơi nhìn mặt của Nguyen tran kia bà con....... còn toanku thi đang hội ý với anh Sihien thì phải "uống sao đây anh? "

Dưới đây là chân dung những nghệ sỹ

Đang uống bia mà lại uống kèm cafe vậy anh lehidu ?????

nguyen tran

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Hình ảnh anh em Phú Yên họp mặt lần thứ nhất

à mà tùng ở nt sao rành py dữ vậy ta ,mà hình như tùng còn thiếu một người là anh chín nam tùng chưa nói đến,anh chín làm cây rất đẹp và bán cây đẹp giá rẻ nữa đó ,còn lý dũng thì hôm nào tùng ra thì alo anh dẫn lên nhà lý dũng chơi ,,hì hì ,,
Nếu có đi cho Nguyên đu theo với nghen chú Dương. Khu vườn đó đẹp quá mà hôm bữa có ít thời gian chưa nghiên cứu hết. Thêm hình cho anh em đi anh Dương ơi

lehidu

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Hình ảnh anh em Phú Yên họp mặt lần thứ nhất

Nếu có đi cho Nguyên đu theo với nghen chú Dương. Khu vườn đó đẹp quá mà hôm bữa có ít thời gian chưa nghiên cứu hết. Thêm hình cho anh em đi anh Dương ơi
Hôm nay cái con rùa nhà anh cứ đeo trong chân hoài nên chậm quá! hí hi

thoaphumobile

Quản lý mới
Phú Yên TC off lần đầu,nhưng quá sức thành công,đây cũng chính là sự đoàn kết và thiện cảm từ tất cã ace P/y.đáng để học hỏi. xin chúc mừng.

lhoa27

Thành viên
Một số hình độc của Phụng đâu rồi, lên anh em chiêm ngưỡng nào. Sáng mai anh em nào rảnh tới Thạch Lâm cafe.