Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần

gia khổng huỳnh vào luôn nhé.hôm nay đang tiếp Hải Biên,Đỗ v Lô,Centimet rất vui
Trời đất. Lão già Lô cũng đu xe lam theo ku Biên nữa hả??? Lần này chị Nga quýnh chít 8-X
==================================
da khỏe rồi a .khi nao có dịp em sẽ đi .cam on anh.
À, thì ra đây là nick của a mập...giống em. Đọc nick thấy ấn tượng quá mà giờ mới biết mặt. Cảm ơn a nhiều vì sự nhiệt tình của a. Hy vọng lần tới sẽ gặp lại a và mấy anh em LK.
Anh mà không nhậu nữa thì chắc sẽ khai trương sớm hơn đó anh ... Mà noel không được thì để 14/2 cũng được đó anh^^
Mốc 14/2 là sao hả bé :mad:) kia? Định chọc quê tui hả? >:)
Hoành tráng quá. Nhìn mấy cây Linh Sam mà muốn nuốt luôn. Thảo nào anh em trong Miền Trung- Nam có Linh Sam đẹp hay bị bọn cảnh tặc quấy nhiễu.Biên được đi nhiều nơi vậy chắc cuối năm nay có vài em theo về.
Buổi off vừa rồi rất thiết thực Hà à. Nhưng thực sự cũng chưa đủ thời gian. Chắc sắp tới vẫn phải còn 1 hay 2 buổi off nữa thì chú Thắng mới truyền hết những kiến thức chú có cho mọi người được.

congdulich

Thành viên
Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần

Anh Dũng ơi đóng dấu chuẩn y đi...yêu cầu của chú Thăng đơn giản có tí xíu à.

Mất công chân gỗ cho Thăng rồi nhé, chỉ cần ông em cho anh làm cái chân tháp tùng là được nhưng ở là anh em mình cứ làm cái khách sạn nhỏ ở cạnh nhà lão Trần Hùng là ổn hehehe...
Em nhớ rồi, thôi em không cần 3 sao, không cần chi hết..em chỉ cần mái lá bên cạnh cái gì..Nhi..Nhi gần nhà bác Trần Hùng là được..

nhatrang77

Thành viên tích cực
Re: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

Cảm ơn anh em Long Khánh đã tổ chức một buổi off rất là thành công. Mới đi off mà đã thấy ghiền rồi, hổng biết mai mốt làm sao xin giấy phép đây. Chẳng lẽ dùng chiêu dương đông kích tây đi gây lộn với bả :-?
Nha Trang 77 muốn sở hữu cây nầy

Bác Thắng nói cây nầy nuôi được 7 năm =2520 ngay x1.000đ/ ngày= 2.520.000 đ x giá bán gâp 5 lần = 12.600.000 đ
Anh Nghĩa cũng chơi đi bắn lén nha.
cố gắng đơi nhen, có rất nhiều điều bổ ích dành cho những ai yêu thích linh sam. mình nghe sướng đến nổi quên chụp hình .
Nghe nói anh hoanglong còn nhiều cái sướng hơn kìa.

minh châu

Thành viên

Góp vui mấy hình mình chộp được

chiếc xe sang trọng được anh Thắng tháo ghế dành chổ cho cây, chỉ còn 2 ghế ngồi. Vì đi nhờ vào giờ cuối nên anh Thắng phải ngồi " ghế phụ" trên suốt chặng đi. Thật từ trước tới giờ chưa thấy ai yêu cây và nhiệt tình, hy sinh như anh Thắng...
Qua đây xin cảm ơn anh lần nữa rất nhiều trong chuyến đi vừa qua.

Sao cái cậu gì mặc áo sọc vuông không nhường chổ cho anh Thắng?
Có anh nào bit tên anh áo sọc Đỏ k, ngưỡng mộ qua đi >:/>:/>:/

huynhvannhan

Thành viên tích cực

anh quoclong đi xe máy sao rinh nó được mà xí

jetli vn

Thành viên tích cực

minh coi het 28 trang ma sao o thay video chu thang chia se cay linh sam dau vay .......vui qua
kiên trì lên anh ơi,,,, muốn làm ra tác phẩm đẹp thì phải kiên trì....

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực

Tổng hợp những bộ đế CHUẨN của buổi OFF đơi..................

xuanvupc

Thành viên

Mình chỉ tham gia được ngày 25 vì có chuyện riêng, có tham gia buổi off mới thấy hết được sự nhiệt tình của AE LK nhất là của GĐ "Anh Sơn". Hơi thật sự bất ngờ sự hoạt náo dễ thương của GKH và QLTG vì đêm 25 mình có ở chung với 2 chú này, GKH nhiệt tình vì mình bị bong móng chân nhờ đi tìm 2 miếng băng keo dù trời đang mưa, QLTG thì thật thà như đếm ở trần co ro ngồi kể chuyện định mua trọn ổ 10 chú gà con giống lạ (không biết khi về có mua được không?), nhớ quá.

congdulich

Thành viên

Mình chỉ tham gia được ngày 25 vì có chuyện riêng, có tham gia buổi off mới thấy hết được sự nhiệt tình của AE LK nhất là của GĐ "Anh Sơn". Hơi thật sự bất ngờ sự hoạt náo dễ thương của GKH và QLTG vì đêm 25 mình có ở chung với 2 chú này, GKH nhiệt tình vì mình bị bong móng chân nhờ đi tìm 2 miếng băng keo dù trời đang mưa, QLTG thì thật thà như đếm ở trần co ro ngồi kể chuyện định mua trọn ổ 10 chú gà con giống lạ (không biết khi về có mua được không?), nhớ quá.
= = =
Trời, ai làm ông anh bị tróc móng giò vậy. Sao ko cho em biết. Hiện tại anh đã về nhà chưa. Chú mập kêu em call hỏi thăm anh và cảm ơn bình rượu Bàu Đá mà anh đã tặng cho anh em. Mập đã dìm hàng để dành xài riêng. Đưa rượu thuốc để mọi người uống, không biết anh có buồn vụ này không nữa nè.

xuanvupc

Thành viên

Anh về tới ngoài này luc 7g giờ sáng nay, sự nhiệt tình của Em và Trực anh cảm ơn chưa hết có đâu mà buồn.

TN Minh

Thành viên

Thì tại vì thấy câu chú thích của Quí và hình thì có théc méc vậy thôi
Dạ! ngày thư 7 chu THẰNG phai dây sơm (2h sang) ca ngày hôm đó lại làm việc nặng,cn lại phải dậy sớm để đi LONG KHÁNH lúc nói chuyện tơi 12h mấy nhìn chú vừa nói vừa thở rất mệt. hihihi lúc anh QUí chụp hình là cháu biết trước ''kết quả'' rồi hjhjh bác nhìn dưới chân chú í có cái gối đó

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

Tổng hợp những bộ đế CHUẨN của buổi OFF đơi..................

hic đôi hia của em

chau sẻ sang thăm chu ngay gần nhất . găp chú tụi cháu cung vui lắm, nhớ chú

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

mập Trực khỏe chưa E.rảnh vào A chơi.
chú hưng nhớ đêm ở nhà ngỉ chú cháu mình chú xuânvubc, quoclongtiengian , my tienggiang,,nhớ đêm đó chú cháu mình ngồi lai nguyên phong nói chuyên thâu đêm vui quá nhớ lắm

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

chú hưng nhớ đêm ở nhà ngỉ chú cháu mình chú xuânvubc, quoclongtiengian , my tienggiang,,nhớ đêm đó chú cháu mình ngồi lai nguyên phong nói chuyên thâu đêm vui quá nhớ lắm
Chỉ nói chuyện thui hả Nghĩa? Mấy anh em kg hú hí gì à? Nghi quá đi:mad:):mad:):mad:)

Blackrose86

Thành viên tích cực

Đến giờ vẫn ko rõ đêm đó anh Hoanglong có rải đạn đâu đó ko nữa,nghi wá 8->

congdulich

Thành viên

Đến giờ vẫn ko rõ đêm đó anh Hoanglong có rải đạn đâu đó ko nữa,nghi wá 8->
Nghe đồn xả nguyên băng ở nơi nào đó chứ ko rải rác tùm lum đâu nha em

choiroichoang

Thành viên

Nghe đồn xả nguyên băng ở nơi nào đó chứ ko rải rác tùm lum đâu nha em
hèn chi thấy công binh rà tới rà lui
Dạ! ngày thư 7 chu THẰNG phai dây sơm (2h sang) ca ngày hôm đó lại làm việc nặng,cn lại phải dậy sớm để đi LONG KHÁNH lúc nói chuyện tơi 12h mấy nhìn chú vừa nói vừa thở rất mệt. hihihi lúc anh QUí chụp hình là cháu biết trước ''kết quả'' rồi hjhjh bác nhìn dưới chân chú í có cái gối đó
chưa từng thấy ai nhiệt tình hơn đại ca thắng
Trời đất. Lão già Lô cũng đu xe lam theo ku Biên nữa hả??? Lần này chị Nga quýnh chít 8-X

À, thì ra đây là nick của a mập...giống em. Đọc nick thấy ấn tượng quá mà giờ mới biết mặt. Cảm ơn a nhiều vì sự nhiệt tình của a. Hy vọng lần tới sẽ gặp lại a và mấy anh em LK.

Mốc 14/2 là sao hả bé :mad:) kia? Định chọc quê tui hả? >:)

Buổi off vừa rồi rất thiết thực Hà à. Nhưng thực sự cũng chưa đủ thời gian. Chắc sắp tới vẫn phải còn 1 hay 2 buổi off nữa thì chú Thắng mới truyền hết những kiến thức chú có cho mọi người được.
nếu có lần sau anh em mập thăng sẽ chuẩn bị thật nhiều hàng phôi chân dài cho anh em tha hồ ngắm (cấm sờ vào hiện vật)

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

1 số AE ở LK sau khi đi lễ tại thiền viện Thường Chiếu có vườn tôi chơi,xin cảm ơn tất cả.