Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần

a chuối vs jeti;)),2 con số 01,sao mà bụng thèng jet to thế,chời ơi

Đàn chủ xem hỏi lại phụ huynh xem ngày trước có quên mối tình nào ở đâu ko đàn chủ ơi

Đây là dãy số 010 hay sao ý,3 quả chuối,quả ở giữa chín thật rồi;)):-L;));))

http://www.upanh.com/upanh_p1050028_modified/v/brsc1kbh6dx.htm[/QUOTE]

jetli vn

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần

a chuối vs jeti;)),2 con số 01,sao mà bụng thèng jet to thế,chời ơi

tại thức đêm nhiều nên cái bụng hơi phệ xíu:)):))

thoaphumobile

Quản lý mới

Đàn chủ xem hỏi lại phụ huynh xem ngày trước có quên mối tình nào ở đâu ko đàn chủ ơi

Sao giống anh em ruột quá à.

Tui cũng định noái như rứa đó !:D:D

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Anh Hưng với chú Tùng giữ cái gì trong túi vậy? Xem hình thấy anh em tổ chức off hoành tráng ghê. Chúc mừng!

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Cây to quá nên ko đem trưng bày trong buổi off được, đi of về sáng ra thấy cây LS nở rộ hoa up vào cho topic thêm sinh động

Cây nhỏ củng nở lun

xuantunguyen

Thành viên tích cực

Vui quá. Thấy không khí này mà thèm. Anh Thiện đi được chuyến này hay quá, lại qua mặt anh Thăng để làm MC nữa chứ :).
Chắc gia đình anh Thăng chủ nhà và các anh chị em Long khánh vất vả lắm, và hạnh phúc nữa.
Em tìm hoài mà ko thấy anh Lô đâu? Hình ảnh còn ít quá, anh em nghĩ khỏe lại thì chia sẻ để anh em biết với.

Nhancuibap

Thành viên tích cực

Hôm qua mệt nhưng mà vui

Mình mệt ít chủ nhà chắc là đuối luôn

Cảm ơn gia đình anh Thăng và anh em Long Khánh

Chúc anh em vui vẻ

jetli vn

Thành viên tích cực

Hay tại bia (beer)?
dư âm để lại đó bác xuân à,,, cũng vì nâng ly nhiều

3 tên vua tám này đi vắng chat box vắng tèo luôn.
anh trưởng bản nè ,em nâu nâu mới 8 có 1 lần thôi nha'

câu hỏi này ... không ai dám trả lời thay,,, đàn chủ phải ra mặt mới biết đc

NGVTHUAN

Moderator
Re: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

Thấy Anh Chị Em tổ chức offline đông vui quá ,vì bận tổ chức sinh nhật cho thằng cu nhà không tham gia được tiết thật .Thôi thì nhất định lần sau tổ sẽ tham gia một chuyến cùng ACE . Chúc cho những lần tổ chức ofline tiếp theo của Diễn Đàn Cây Cảnh Việt Nam luôn được thành tốt đẹp.

bonsailuutruongson

Thành Viên Danh Dự

kỷ niệm cùng các chú các anh

từ phải qua , gkh ,vinhson, lãmekeo,củ chuối

gkh anh thức back râu , quoclongtiengiang

a chuối vs jeti

đọ độ đợp trai với đờn chủ

từ phải qua , a nguyen trung tuyến , và hình cuối lan chi

==================================
a mỷ tiềngian thực ca khúc
tin h2 anh bán chiếu kakaka

jeti , a chuối , a nhancuibap

Các AE gặp nhau vui quá giá mà .....

binh79

Thành viên tích cực

Hôm qua về tới nhà là xỉn luôn,hôm nay nhìn lại tất cả ae mà cứ tưởng là đang off hôm qua.thật là dzui quá...

Công nhận là vui thiệt, zậy mà xém tí nữa là hỏng dám ra rồi .
Anh congdulich đúng là vất vã , thanks tất cả anh em !

phamvanthang

Thành viên tích cực

Một chuyến đi đầy ý nghĩa.mong sớm gặp lại mọi người.Xin cảm ơn tất cả

T

ty381

Guest

Một số tác phẩm Linh Sam của nghệ nhân Trần Thắng mang đến trưng bày tại buổi off

==================
Thanhk các AE đã chia sẻ, có video xem thì tốt quá hihi

Nhancuibap

Thành viên tích cực

Hôm qua về tới nhà là xỉn luôn,hôm nay nhìn lại tất cả ae mà cứ tưởng là đang off hôm qua.thật là dzui quá...
hÔM QUA VỀ TỚI NHÀ MẤY GIỜ ANH? EM HÔM QUA ĐUỐI LUÔN

Người Rừng

Thành viên tích cực

Công nhận là vui thiệt, zậy mà xém tí nữa là hỏng dám ra rồi .
Anh congdulich đúng là vất vã , thanks tất cả anh em !
các bài chia sẻ kỹ thuật về LS ở đâu Chuối, em tiếp thu được nhiêu chia sẻ lại anh coi nào.