Hải Phòng Off tháng 8

ductoanvqh

Thành viên tích cực
chúc ACE Hải Phòng thành phố hoa phượng đỏ off thành công
Trân trọng cảm ơn!
==================================
tốt quá. đợt này có thể tôi tham gia được. anh em ta khuấy động cho sôi nổi chứ.
Lâu lắm không gặp! dạo này đã bớt cô quạnh hơn chưa?
CHúc buổi giao lưu gặp mặt thành công tốt đẹp
Cảm ơn anh!
Hay quá chúc ae HP vui vẻ off thanh công.
Cảm ơn anh!

tuandefzajj

Thành viên tích cực
hi vọng sẽ bố trí đc tg tham gia cùng các a. Mà e cũng giống a hùng nè......k có tiền chụp ảnh hội viên luôn.

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Hải Phòng Off tháng 8

chưa tham gia với anh em HP bao giờ không biết có thể đi đợt này không bác toàn nhỉ
Mái thoải đi! chiều thứ 5, 5h30 ở vườn Trường An nhé!... nhớ vác cây thông đi chơi cho vui..... :-bd
AE HP hoạt động tích cực và quy củ ghê . chúc mừng
Mới chỉ là sự khởi đầu thôi! Duy trì đuwowcj còn là cả một vấn đề ở phía trước Saoviet88 ah! Cũng mong phong trào phát triển mạnh mẽ hơn nữa! Cảm ơn!
hi vọng sẽ bố trí đc tg tham gia cùng các a. Mà e cũng giống a hùng nè......k có tiền chụp ảnh hội viên luôn.
Bán cây ổi đi đầy tiền........... >-)
Chúc mừng ace Hải Phòng off đông vui và thành công tốt đẹp.
Cảm ơn mod!!!!

ngockien

Super Moderator
Những hoạt động giao lưu thường xuyên và nội dung rất hấp dẫn của anh em HP xứng đáng là mô hình để nhiều nơi học tập ,anh em HN cũng đang có kế hoạch thành lập CLB bonsai ,hy vọng khi đó giữa hai CLB sẽ có sự liên kết hợp tác để cùng phát triển.
Chúc anh em có buổi off vui vẻ.

mrduongle

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Hải Phòng Off tháng 8

Thanh lý cây giá rẻ là có tiền chụp ảnh ngay đó em!\m/

mitcothu

Thành viên tích cực
chúc buổi off thành công, chúc phong trào của anh em Hải phòng ngày càng phát triển. Hiiiiii, theo lịch off có đi Đồ Sơn không các bác???#:-S#:-S#:-S

mrduongle

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Hải Phòng Off tháng 8

ko ép người quá đáng nha em trai>:)>:)>:)
Thời cơ thích hợp để ra tay gom hàng đó huynh!>:)>:)>:). (Kền kền không giết chết con mồi mà chờ con mồi chết mới...đánh chén đó mà!)

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Rồi! Thêm hàng dưa chuột nữa!>:)
Zô topic này chém gió cho thêm khí thế mà đại ca!
anh sắp thay vị trí của lão GKH rồi đó em;));))
chúc buổi off thành công, chúc phong trào của anh em Hải phòng ngày càng phát triển. Hiiiiii, theo lịch off có đi Đồ Sơn không các bác???#:-S#:-S#:-S
chuơng trình là có 1 show diễn ở đó nha bác Mít:x:x

gatre2005

Thành viên
Cây thông thì to qua bê làm sao được bác. mà lịch như vậy là chiều mai ah. Mà Vườn Trường an ở bờ Mương chợ hàng mới hả bác

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Cây thông thì to qua bê làm sao được bác. mà lịch như vậy là chiều mai ah. Mà Vườn Trường an ở bờ Mương chợ hàng mới hả bác
chiều thứ 5 họp trù bị tại vườn trường an ở bờ mương chợ hàng,còn địa điểm chính thức thì tại vườn của anh Trường lớn,nằm ngay cầu vượt đông hải,đường Nguyễn Bỉnh Khiêm.
E vừa ở đó về xong,nhìn dàn cây chuẩn bị mà choáng quá,chút nữa e up hình cho các bác xem cho nó nóng nha;));))