Anh em PHÚ YÊN thân mến! đã đến lúc chúng ta gặp nhau.

lehidu

Thành viên tích cực
Các anh em Phú Yên thân mến!
Thưa anh em! số lượng thành viên trên DD CCVN.COM ở Phú Yên cũng tương đối (Chắc cũng được 2 bàn tròn rồi) vậy mà trong chúng ta có những người chưa hề biết nhau. Thật buồn, chúng ta chưa có sự liên kết với nhau thật thân thiết, biết rằng mỗi người mỗi nơi do địa lý cách trở. Nhưng vì chung niềm đam mê Lehidu muốn anh em xít lại với nhau chúng ta nên có một cái off nho nhỏ một ngày gần đây nhất, không biết ý kiến của các anh em thế nào?. Nếu được, các anh em nên chọn ra ngày lành tháng tốt để tổ chức và. . . bàn bạc thêm về vấn đề này. Biết đâu nay mai Phú Yên là địa điểm đăng cai off của khu vực, vì vậy chúng ta cần chuẩn bị trước. Mọi ý kiến đóng góp các AE nên trao đổi tại topic này.
MONG CÁC ANH EM NHIỆT TÌNH ỦNG HỘ.​

Lehidu CHÂN THÀNH CÁM ƠN CÁC ANH EM ĐÃ VÀO XEM VÀ GÓP Ý ỦNG HỘ CHƯƠNG TRÌNH NÀY.
Dưới đây là danh sách các thành viên sẳn sàng tham gia
1. lhoa27
2. leminhtoanku
3. phuc hau
4. dungsh
5. cường phuyen
6. nguyen tran
7. Sihien
8. lehidu
9. trinhvanphung
10. Ly_duong
11. Tuyencaycanh
.....
.....
.....

và thành viên dự kiến mời
1. thaobinh
2. toande 35
3. thangkhung
4. 1chutam
5. tranhieubuu
6. Nguyen Tan
7. ngochien
...
...
...

Còn nhiều nhiều nữa

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Ủng hộ anh. Chúc ace Phú Yên có nhiều buổi off kết dính, bổ ích... và hội những người "nghiện" Phú Yên không ngừng lớn mạnh =D>.

lehidu

Thành viên tích cực
Đăng ký 1 chỗ.Cho địa chỉ và thời gian.
Địa diểm và thời gian chúng ta nên bàn bạc và chọn lựa nơi nào là thích hợp nhất em à, anh chỉ đưa ra ý kiến còn các anh em chúng ta góp mỗi người một ý sẽ hay hơn. Mến!

Ủng hộ anh. Chúc ace Phú Yên có nhiều buổi off kết dính, bổ ích... và hội những người "nghiện" Phú Yên không ngừng lớn mạnh =D>.
CÁm ơn bạn! mong một ngày nào đó Phú yên là điểm nghỉ chân của các anh em.

Phú Yên Khởi Sắc chúc mọi người vui vẻ đoàn kết gặpp mặt thành công.
Cám ơn anh! hy vọng các anh em đất Phú sẽ ngày càng gắn kết.

Chúc ACE Phú Yên sớm "tập hợp và gắn kết' thành một khối vững mạnh về mọi mặt...
cám ơn anh! "ACE Phú Yên sớm tập hợp và gắn kết thành một khối vững mạnh về mọi mặt" đây chính hướng đến của các anh em.

leminhtoanku

Thành viên tích cực
Thưa anh em! số lượng thành viên trên DD CCVN.COM ở Phú Yên cũng tương đối (Chắc cũng được 2 bàn tròn rồi) vậy mà trong chúng ta có những người chưa hề biết nhau. Thật buồn, chúng ta chưa có sự liên kết với nhau thật thân thiết, biết rằng mỗi người mỗi nơi do địa lý cách trở. Nhưng vì chung niềm đam mê Lehidu muốn anh em xít lại với nhau chúng ta nên có một cái off nho nhỏ một ngày gần đây nhất, không biết ý kiến của các anh em thế nào?. Nếu được, các anh em nên chọn ra ngày lành tháng tốt để tổ chức và. . . bàn bạc xâu thêm về vấn đề này. Biết đâu nay mai Phú Yên là địa điểm đăng cai off của khu vực, vì vậy chúng ta cần chuẩn bị trước. Mọi ý kiến đóng góp các AE nên trao đổi tại topic này.

Lehidu CHÂN THÀNH CÁM ƠN CÁC ANH EM ĐÃ VÀO XEM VÀ GÓP Ý ỦNG HỘ Ý KIẾN NÀY.
việc này mấy anh em cũng đã dự định từ lâu nhưng chưa thực hiện , vậy anh trai và mấy anh xem ngày nào hợp lý gặp mặt cho vui :-bd

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán
em 1 vé nhen anh em ủng hộ 2 tay sao ko đưa thời gian chính xác luôn anh,mong được giau lưu tất cả ae,ae phú yêâu hết rồi nhĩn đ

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cho em 1 vé nữa nghen đại ca.Mong các Chú, các Anh cùng góp sức vì một Phú Yên đoàn kết. Chưa gặp ông Đ để hỏi cho Anh đđược. Hình như ông đang đi đâu

vanphuoc25hue

Thành viên
Thưa anh em! số lượng thành viên trên DD CCVN.COM ở Phú Yên cũng tương đối (Chắc cũng được 2 bàn tròn rồi) vậy mà trong chúng ta có những người chưa hề biết nhau. Thật buồn, chúng ta chưa có sự liên kết với nhau thật thân thiết, biết rằng mỗi người mỗi nơi do địa lý cách trở. Nhưng vì chung niềm đam mê Lehidu muốn anh em xít lại với nhau chúng ta nên có một cái off nho nhỏ một ngày gần đây nhất, không biết ý kiến của các anh em thế nào?. Nếu được, các anh em nên chọn ra ngày lành tháng tốt để tổ chức và. . . bàn bạc thêm về vấn đề này. Biết đâu nay mai Phú Yên là địa điểm đăng cai off của khu vực, vì vậy chúng ta cần chuẩn bị trước. Mọi ý kiến đóng góp các AE nên trao đổi tại topic này.

Lehidu CHÂN THÀNH CÁM ƠN CÁC ANH EM ĐÃ VÀO XEM VÀ GÓP Ý ỦNG HỘ Ý KIẾN NÀY.
xin chúc mừng anh em Phú Yên!