Huế - Nơi hội tụ 3 miền(TP Huế tháng 7 - 2012)

lyduong_py

Thành viên tích cực
mình đi huế mấy ngày, với anh em 3 miền ,mình thấy tình cảm quá, cây cảnh đả kết nối anhem mình gần gủi nhủ cây và đất,, củng nhờ ae ở huế và laothinhj,cảm ơn...

vanphuoc25hue

Thành viên
Trả lời: Re: Huế - Nơi hội tụ 3 miền(TP Huế tháng 7 - 2012)

mình đi huế mấy ngày, với anh em 3 miền ,mình thấy tình cảm quá, cây cảnh đả kết nối anhem mình gần gủi nhủ cây và đất,, củng nhờ ae ở huế và laothinhj,cảm ơn...
không ngờ anh Dương 'hét" hay quá...

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
cám ơn Lão Thịnh vả ACE ở Huế đã tạo điều kiện tốt nhất,để ACE Diễn đàn có đợt OFF nồng ấm,chu đáo,chất lượng.cám ơn anh Tịch,a Huấn,a Tâm đã nhiệt tình truyền đạt kinh nghiệm, kiến thức rất căn bản về bonsai,lũa cho ACE.Chúc Diễn đàn ngày càng mạnh,có thêm nhiều buổi OFF chất lượng.Nhớ mãi HUẾ THƯƠNG.

tambaodai

Thành viên
Trả lời: Re: Huế - Nơi hội tụ 3 miền(TP Huế tháng 7 - 2012)

Anh Dương ah!
Em nhớ tối off anh hát : " Sóng có nghĩa gì đâu nếu chiều nay em chẳng đến, bởi sóng đã làm anh nghiêng ngã vì em.." thì buổi off của dđ mình cũng vậy: " Buổi off có nghĩa gì đâu nếu anh em chẳng đến, buổi off thành công là nhờ tất cả anh em.....":-bd

haibien

Quản Lý Viên
FTTH nè anh HaiBiên cần gì thì anh cứ bảo em sẵn sàng giúp , người lấy wifi lần trước cho anh đó
Thui bác cài skype đi,tí xong mà nó nhanh hơn thằng ftth đấy.
Ko cần đăng ký nick đâu em sẵn vài cái rồi sẽ gửi cho bác.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Re: Trả lời: Re: Huế - Nơi hội tụ 3 miền(TP Huế tháng 7 - 2012)

Còn tấm hình hai người ôm nhau đâu anh Bình.
Ra Huế rồi thì mới tiếc là mình đã mua vé khứ hồi,lúc gần về mới nhớ là chưa được ăn bánh Nậm và chụp ảnh cầu Trường Tiền, gặp Thăng rủ đi thì ra ngay, chỉ chụp được 1 số ảnh còn bánh thì chẳng biết đâu bán cả...hic...

laothinh

Moderator
Trả lời: Re: Trả lời: Re: Huế - Nơi hội tụ 3 miền(TP Huế tháng 7 - 2012)

Ra Huế rồi thì mới tiếc là mình đã mua vé khứ hồi,lúc gần về mới nhớ là chưa được ăn bánh Nậm và chụp ảnh cầu Trường Tiền, gặp Thăng rủ đi thì ra ngay, chỉ chụp được 1 số ảnh còn bánh thì chẳng biết đâu bán cả...hic...
Tại anh không báo em, thôi đợi hôm nào vô anh chơi em làm đãi anh ăn bánh Huế 1 bữa nhé.

vu_hue

Thành viên Mua Bán
E cũng thấy nhớ a đó a.Dương ơi...nhớ cả cái cây linh sam lá rí bông trắng nữa...hehe