Huế - Nơi hội tụ 3 miền(TP Huế tháng 7 - 2012)

xuantunguyen

Thành viên tích cực
các Anh Chị ở Huế thật tình cảm và chu đáo. Off lần nào cũng hoành tráng và để lại cho anh em nhiều tình cảm. ĐN phải học nhiều (thay đổi đúng hơn :).).
Cảm ơn các Anh Chị, Cái Tâm và cái tài của các Anh Chị đã làm cho buổi Off thành công.

kaneshin_vn

Thành viên mới
Nhìn hình mà nhớ mấy bác quá thôi, em tính viết dài dài ra nhưng ngại sến quá...Cám ơn và mong sớm gặp lại các bác, các anh chị em

NGUYENTHOQN

Super Moderator
- CHÚC MỪNG OFFLINE lần thứ 2 Khu Vực BẮC MIỀN TRUNG tổ chức tại Thành Phố HUẾ thành công.

Chương trình tổ chức được chuẩn bị rất chu đáo và nội dung đi đúng với chuyên đề . Đúng với Huế nơi Hội tụ 3 miền
Đây là thành quả của ban tổ chức anh em tv chủ nhà cùng Lao thinh chung sức để có kết quả ngoài mong muốn ..
Xin cảm ơn các đoàn Miền Nam ,Miền Bắc kv nam MT và các bạn đã hội tụ về đây thấy được tình cảm thân thương của
anh em ..
-- Nguyenthoqn chỉ có điều tiếc và thấy buồn là không được cùng chung vui nâng ly rượu hội tụ cùng anh em trong ngày
vui ...( lý do: có việc riêng gia đình , có nhắn tin laothinh)
Xin lỗi các anh và chúc gia đình sức khỏe hạnh phúc

huong84

Thành viên tích cực
Chị ơi xóa đi xóa đi :-S
=)), tại có em Tú đi cùng nên dù mệt vẫn nở nụ cười đó mệ =))
==================================
H thì sắp dc về với mẹ lên vui ra mặt
hehe, anh cũng thế còn gì :))
Hai Em này nghe tin đồn đã lâu hôm gặp mặt ở Đà Nẵng mới diện kiến dung nhan.
Nghe Anh Trần Hùng gọi mới biết biệt danh của Em Hương >:)
hic, biệt danh đó bác Trần Hùng tự đặt chứ em có nhận đâu :mad:)
Bác Trần Hùng thì mơ gặp bác Hồ

Bác Trần Hùng dạo nì chơi với em Tú nên điệu lắm =))

haibien

Quản Lý Viên

Những hình ảnh đã kết thúc cho buổi off Bắc Miền Trung 2012. Công việc của em cũng sắp hoàn thành.
Mấy lần em định viết lời cám ơn anh em ở Huế,đặc biệt là anh Thịnh nhưng cứ viết dở lại thấy chưa dc,lại xóa đi.
Tại chẳng biết cám ơn thế nào cho hết vì sự tận tâm của anh em đã mang đến cho mọi người những xúc cảm ko thể quên.

haibien

Quản Lý Viên
Những khoảnh khắc của buổi off

Chú Trần Hùng thích chém à,chém này

Anh Thịnh dc tặng cây Sam Núi này chứ =P~=P~=P~

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Dư âm của Huế còn vào tới Đồng Nai:Hùng 78 từ Thanh Hóa vào Huế offline rồi đến Đà Nẵng, Nha Trang, TP HCM, Đồng Nai dự kiến sẽ đến Bến Tre.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Ảnh vừa chụp cách đây vài phút,tại vườn của tôi:

Từ trái sang: Phạm Hồng Đức, PCN CLB Hoàng Long,Thanh Hóa.Hùng 78.Dblongthanh.Lanchi.

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Huế - Nơi hội tụ 3 miền(TP Huế tháng 7 - 2012)

Từ trái sang: Phạm Hồng Đức, PCN CLB Hoàng Long,Thanh Hóa.Hùng 78.Dblongthanh.Lanchi.
sướng anh nhỉ :)

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự

hic, biệt danh đó bác Trần Hùng tự đặt chứ em có nhận đâu :mad:)

Biệt danh là gì vậy Hương?

Dư âm của Huế còn vào tới Đồng Nai:Hùng 78 từ Thanh Hóa vào Huế offline rồi đến Đà Nẵng, Nha Trang, TP HCM, Đồng Nai dự kiến sẽ đến Bến Tre.
òy !...đi chơi sướng hèo !:D:D

hungthanhhoa

Thành viên tích cực

Ku hung78 có cái áo mặc từ Thanh Hóa mà đến hôm nay vẫn chưa thay. (Không biết đã bán được áo chưa? =)) )

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Re: Trả lời: Huế - Nơi hội tụ 3 miền(TP Huế tháng 7 - 2012)

giờ chắc đang chén chú chén anh ở nhà bác Bình:)):))
uống chưa hết bình trà,lại chạy vội vàng về SG vì Xichlosg,Dinhthaidic cùng các chiến hữu đã đặt tiệc.
trong khi đó thì Nhân cùi bắp đang cụng ly với Trần Hùng và Hoàng Dũng tại Đà Nẵng.

haibien

Quản Lý Viên
Trả lời: Re: Trả lời: Huế - Nơi hội tụ 3 miền(TP Huế tháng 7 - 2012)

uống chưa hết bình trà,lại chạy vội vàng về SG vì Xichlosg,Dinhthaidic cùng các chiến hữu đã đặt tiệc.
trong khi đó thì Nhân cùi bắp đang cụng ly với Trần Hùng và Hoàng Dũng tại Đà Nẵng.
chiến sự ác liệt quá ;))

laothinh

Moderator

Thấy các bác được đi chơi mà thích quá, mình chỉ được chơi ở sân nhà thôi..hic..