22-7-2012 Kéo cá phá cây tại vườn bonsaivieng

viengvinhkieu

Quản lý mới
Góp thêm chút
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/SH5yxpMM5lY" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

viengvinhkieu

Quản lý mới
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/rlU4diGZujs" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

vuvanduc

Quản lý mới
Cảm ơn Bác THạo
bác phá nhà em nhiều cây Quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chắc chưa nạp đủ nhiên liệu nên mới có ngần đấy nếu không thì còn tan nát nữa anh Thạo nhẻ
vườn Điệp rộng ghê nhỉ, trâng trại hả Điệp

viengvinhkieu

Quản lý mới
http://www.youtube.com/watch?v=rlU4diGZujs&feature=channel&list=UL http://www.youtube.com/watch?v=SH5yxpMM5lY&feature=channel&list=UL
==================================
Buổi họp mặt cây nhà lá vườn như này mới sướng,chúc chú sức khỏe
Cám ơn bạn đã quan tâm, đúng là cây nhà, cá sông, tại gia luôn, không phải đi nhà hàng, vẫn vui.
Chắc chưa nạp đủ nhiên liệu nên mới có ngần đấy nếu không thì còn tan nát nữa anh Thạo nhẻ
Cám ơn Đức nhé, vườn, ao, chuồng, sông nữa vừa trang trại vừa xưởng luôn

mrduongle

Thành viên tích cực
Cảm ơn Bác THạo
bác phá nhà em nhiều cây Quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Biết ngay mà! Tính chia buồn với bác Điệp mấy lần rồi mà chưa kịp làm! Bữa nào tổ chức qua vườn anh Thạo...chém cây trên chậu trả đũa bác ơi!>:)

quangthaolg

Thành viên
Cảm ơn Bác THạo
bác phá nhà em nhiều cây Quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!![/QUOTE
Rượu ngon lại có bạn hiền.
Hôm qua xay xỉn tới giờ mới thôi,
Về Vôi vẫn thấy bồi hồi.
Vì hũ rượu đầy ,một nồi cá to

* *
*
Làng TIÊU không đến không đến không tường
Danh nhân cả nước phụng thờ ở đây
Ai ơi hãy đến Tiêu Viềng
Núi non che chở hiền hòa dòng sông
* *
*
Vó bè, trang trại, vườn cây
Ở đây đủ thứ mọi người đến thăm
Gia đình hòa hợp,các con ngoan hiền
Phong thủy hữu tình gia đình hạnh phúc
Bách lão giai niên.Thiên niên cát tường.
http://up.meotom.net/Files/99f83c39-bf34-4996-a855-

Biết ngay mà! Tính chia buồn với bác Điệp mấy lần rồi mà chưa kịp làm! Bữa nào tổ chức qua vườn anh Thạo...chém cây trên chậu trả đũa bác ơi!>:)
Nếu giận lần sau trả đũa nha.

quangthaolg

Thành viên
Đ/c chỉ được cái hiểu ý tiểu đoàn.lần sau thăng cấp nha he he.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Dư âm còn đến lúc này, buổi giao lưu đoàn kết, chia sẻ tận tình, chia tay lưu luyến, hẹn ngày gặp lại, cám ơn mọi người đã quan tâm.

khiembn

Thành viên mới
Tiếc quá, hôm đấy em phải về sớm có việc đột xuất. Cảm ơn anh em đã có buổi off vui vẻ bổ ích!!! Rất mong có dịp gặp lại lần sau!

nnthanh

Thành viên
buổi off quá vui!
cảm ơn bác Tác đã chia sẻ lại những giây phút vui vẻ và ý nghĩa của buổi off.
Mong rằng sẽ có nhiều buổi off sắp tới để các thành viên khác như cháu có thể tham gia.

ngockien

Super Moderator
Anh em vui vẻ quá ,dạo này anh em HN mải lo vườn hội không ngẩng mặt lên được nên đã bỏ lỡ một dịp thật ý nghĩa ,nhìn mấy đĩa ốc và cá đồng em không cầm lòng được các bác ạ >:)

NDCan

Thành viên tích cực
haihatech cũng góp sức vào phá cho bằng được mấy cây

Cám ơn mọi người quan tâm.

cây này hải làm hay quá bữa đó bận công việc không về được tiếc quá trời

viengvinhkieu

Quản lý mới
Tiếc quá, hôm đấy em phải về sớm có việc đột xuất. Cảm ơn anh em đã có buổi off vui vẻ bổ ích!!! Rất mong có dịp gặp lại lần sau!
Bữa nào rảnh ghé thăm vườn chút Khiêm nhé, buổi chiều Thạo phá giúp cây Túc rồi, còn mấy cây Lộc Vừng bự có dịp nào phá tiếp.
buổi off quá vui!
cảm ơn bác Tác đã chia sẻ lại những giây phút vui vẻ và ý nghĩa của buổi off.
Mong rằng sẽ có nhiều buổi off sắp tới để các thành viên khác như cháu có thể tham gia.
Tiếc thật có bạn ở đây chắc phá thêm được mấy cây nữa rồi.
Anh em vui vẻ quá ,dạo này anh em HN mải lo vườn hội không ngẩng mặt lên được nên đã bỏ lỡ một dịp thật ý nghĩa ,nhìn mấy đĩa ốc và cá đồng em không cầm lòng được các bác ạ >:)
Bữa đó chuẩn bị bữa trưa xong còn thúng cá đầy nữa không có người sử dụng phải xử lý, thôi hẹn dịp khác nhé Kiên.
cây này hải làm hay quá bữa đó bận công việc không về được tiếc quá trời[/QUOTE]

Dịp khác vậy Cần nhé.

khiembn

Thành viên mới
Bữa nào rảnh ghé thăm vườn chút Khiêm nhé, buổi chiều Thạo phá giúp cây Túc rồi, còn mấy cây Lộc Vừng bự có dịp nào phá tiếp.
Cảm ơn bác! Rất mong có dịp được thăm vườn nhà bác. Được bác chỉ bảo em về bonsai.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Cảm ơn bác! Rất mong có dịp được thăm vườn nhà bác. Được bác chỉ bảo em về bonsai.
Bữa nào bố trí được thì Khiêm báo trước nhé.

thang10

Thành viên
Tiếp tục phá cho nát luôn

Phá cây to mệt rồi lại vô phá tiếp cây con

Làm tiếp một tiểu cảnh

Phá cho nát vườn bonsaivieng mọi người lại có ý kiến sang phá tiếp vườn viengvinhkieu
Ngắm xem phá được cây gì

sau đó thống nhất do thời gian có hạn nên chỉ chặt phá được một cây Túc

Phá xong cây Túc tại vườn viengvinhkieu thời gian cũng đã muộn mọi người chia tay hẹn ngày gặp lại. Một buổi giao lưu thật vui vẻ đoàn kết xây dựng.
Cám ơn mọi người quan tâm.
nhìn lâm tặc đồi vôi mà hãi quá thạo ơi.
một buổi giao lưu rất là vui đầy ý nghĩa . cám ơn tất cả mọi người đã chia sẻ