Sam Trái Đổ Nuôi Sau 6 Tháng

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Sam Trái Đổ Nuôi Sau 6 Tháng

Đáng đời quân gian ác chuyên mai phục mua hết cây sam đẹp của ae.
anh đừng có nói vậy chứ. Sói chết cây đã khổ lắm rồi nỗi khổ của người vừa bị chết một cái cây yêu quí, mà cái chết đó xuất phát do chất trồng cát nước mặn nên cây mới chết, cây chết ai mà chẳng buồn phải không anh Sói. Bởi vậy đừng ai nhắc đến việc anh Soi vừa chết cây sam núi 2 tháng lương nha. Anh Sói buồn. Nãy giờ ở đây em là người đồng cảm với cái cây chết của anh Sói. Mọi người đừng có nhắc cây chết nữa nha.:x:x=========>:)>:)

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Hic! của đi thay người rồi em, tiếc thật đấy, lọc hết vỏ đi coi rồi có tận dụng làm gì đc ko chia bùn nhe coi như dính con bạch thủ nhe em :D

tuandefzajj

Thành viên tích cực
xác nhận sói mua mất mấy cân sơn tường về chỉ để quét làm cái phông chụp e sam núi này cho rõ. ........... Chạy!

longqaz

Moderator
Trả lời: Re: Trả lời: Sam Trái Đổ Nuôi Sau 6 Tháng

anh đừng có nói vậy chứ. Sói chết cây đã khổ lắm rồi nỗi khổ của người vừa bị chết một cái cây yêu quí, mà cái chết đó xuất phát do chất trồng cát nước mặn nên cây mới chết, cây chết ai mà chẳng buồn phải không anh Sói. Bởi vậy đừng ai nhắc đến việc anh Soi vừa chết cây sam núi 2 tháng lương nha. Anh Sói buồn. Nãy giờ ở đây em là người đồng cảm với cái cây chết của anh Sói. Mọi người đừng có nhắc cây chết nữa nha.:x:x=========>:)>:)
Keke. Cứ theo chữ có màu đỏ chắc Sói già còn phải tổn thất về cây nhiều.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Sam Trái Đổ Nuôi Sau 6 Tháng

Keke. Cứ theo chữ có màu đỏ chắc Sói già còn phải tổn thất về cây nhiều.
anh ơi,Sói nuôi 6 tháng đc cái lũa đẹp rồi,em nuôi tận 8 tháng mà đc cái lũa chả ra gì;));));))

Sói Hoang

Quản lý mới
Giờ kiếm được phôi như vậy cũng khó và giá cũng ko còn vậy nựa
hihi....em đã lấy cây này bù vào từ lúc em nó ngắc ngoải rồi.

nhatrang77

Thành viên tích cực
Mình cũng gặp mấy trường hợp tưởng mấy cây sam núi chuẩn bị ra đi. Thôi trước sau gì cũng chết nên vặt trụi lá, nhổ đầu tụi nó lên đúng là rễ bị vấn để, thúi vô gần tới gốc, cắt trụi lũi luôn, cho vô cát hoàn toàn mới sạch thì tụi nó hồi sinh lại, hú vía.