ngày cuối tuần tổ chức câu cá

tuandefzajj

Thành viên tích cực
dạo này khủng hoảng kinh tế người ta chẳng chịu làm nhà cửa gì cả đâm ra thất nghiệp. buồn quá tổ chức ae đi làm mấy con cá cho vui
phong cảnh ở đây nhìn cũng tàm tạm

bắt đầu thôi

để e nó ở đây

kéo nhanh nào

dạ vâng; còn đây là kết quả ạ

chúc ae ngày cuối tuần vui vẻ!

tuandefzajj

Thành viên tích cực
vâng! topic cơ bản là để câu khách thôi ạ.
chương trình của ae sẽ diễn ra vào ngày mai ạ.
theo kế hoạch sáng mai ae sẽ tập trung bên kiến an lúc 7h30. cf chém gió 1 tý rồi chúng ta tiến hành luôn ạ. thu hoạch xong sẽ đc giải quyết luôn.
vẫn là tiêu chí cũ: không nhất thiết phải đông nhưng nhất quyết phải vui

lyducphuong

Thành viên tích cực
Bên cạnh thú chơi cây câu cá cũng là niềm đam mê. Bác sưu tầm được nhiều cần và lưỡi câu chưa.

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Bên cạnh thú chơi cây câu cá cũng là niềm đam mê. Bác sưu tầm được nhiều cần và lưỡi câu chưa.
dạ! món này e mới học thôi ạ. cao thủ thì có a ductoanvqh nhưng hình như chán món này rồi thì phải

mrduongle

Thành viên tích cực
Làm anh tưởng đã đi ăn mảnh ở đâu rồi!
Mai anh báo một suất...vắng mặt nhé! Vì phải ở nhà phụ đạo ông anh chuẩn bị phỏng vấn vào công ty nước ngoài.8-X

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Làm anh tưởng đã đi ăn mảnh ở đâu rồi!
Mai anh báo một suất...vắng mặt nhé! Vì phải ở nhà phụ đạo ông anh chuẩn bị phỏng vấn vào công ty nước ngoài.8-X
chiều hôm qua về e đi luôn mà anh. thôi chào cả nhà đi kiếm con tôm con tép cho mẹ cháu nấu riêu!
mai mà không đi thì đừng có trách

mrduongle

Thành viên tích cực
chiều hôm qua về e đi luôn mà anh. thôi chào cả nhà đi kiếm con tôm con tép cho mẹ cháu nấu riêu!
mai mà không đi thì đừng có trách
Bận thật mà! Gắng câu nhiều nhiều anh đưa chợ bán lấy tiền mua cây nhé em! Đêm qua lang thang vào diễn đàn lại bị...dính chưởng với 2 em rồi mà chưa biết lấy tiền đâu gửi người ta đây!>:)