Gỗ lũa.(chất liệu Quý)

Golua

Thành viên tích cực

còn khúc này thì nặng lắm khoảng 50 kg.den như cục đá.để phòng khách.

Golua

Thành viên tích cực

khúc nhỏ để bàn.

thôi nhé.không có Bác nào vào xem nên poót thế thôi.khi nào có Bác nào muôn xem Em up tiếp

huynq.gl

Thành viên
Vẫn có nhiều người đang quan tâm đó anh ạ, do mỗi khúc có một vẻ đẹp riêng nên các anh em đã khên đẹp rồi lãi khen lại cũng nhàm chán. Anh cứ tiếp tục đưa thêm hình nữa nhé.

PTAnh

Thành viên mới

Thấy Bác Hưng vất vả quá bởi có mỗi một mình post hình lên diễn đàn, tôi xin phép góp vui một tí bằng khúc Ngọc Am này, mọi người xem và cho nhận xét nhé! Thanks!

Golua

Thành viên tích cực
đúng Ngọc Am rồi nhìn chất liệu nhận ra ngay.Bạn ở Hà Giang hả...... ??????

PTAnh

Thành viên mới
Bác Hưng này, nghe nói trên Bác có rượu NGÔ ngon lắm phải không? Hôm nào mạn phép lên chơi thăm Bác, thăm các em Gỗ Lũa của Bác và uống rượu ngô nhé! Được không???!!!

Golua

Thành viên tích cực
Bác Hưng này, nghe nói trên Bác có rượu NGÔ ngon lắm phải không? Hôm nào mạn phép lên chơi thăm Bác, thăm các em Gỗ Lũa của Bác và uống rượu ngô nhé! Được không???!!!
lên đến thị xã alo mình ra đón nhé.rượu ngô bơi bị nhiều.các Em gái uống hơi bị giỏi..xin mời bạn .

Golua

Thành viên tích cực
Bác nào trên diễn đàn có lũa post vào trang này đi.chúng ta cùng nhau giao lưu học hỏi nhé.
mong có thêm các bạn tham gia.

Mê BonSai

Thành viên tích cực
chào bác, em chưa biết mùi Hương Gỗ ngọc am ra sao cả nhưng mùi gù hương thì cũng đc biết sơ sơ rồi, cảm ơn bác đã cho thưởng lãm những kỳ công sưu tầm quả là thiên nhiên vùng cao ưu ái bác quá, khi nào có dịp qua HG sẽ ghé bác chơi xem có món nào bác có ý nhường lại cho người miền xuôi ko.
Tiếp tục đi bác

Golua

Thành viên tích cực
tôi cũng xin giới thiệu 1 chiếc bàn
+Gỗ Ngọc Am .(lũa toàn phần) không chắp ghép và đụng bàn tay con người tý nào hết.
+ cao 68cm bề mặt cắt kính 68cm X 100cm.
+ 6 chiếc đôn lũa rất đẹp
( là bộ bàn ghề gồm cả đôn và ghề đều bằng Ngọc Am) thuộc bộ bàn ghế hàng độc ít có.