Dây nhôm Trần, Đặc chế cho uốn cây

sonpt1904

Thành viên mới
Anh đã hỏi xe giá đó, hay em có người nhà nói qua vườn anh cho tiện nhen.
Chào anh, cho em hỏi đ/c vườn của anh để em nhờ người qua mua chứ e ở Thái Bình vận chuyển chắc ko tiện. Cám ơn bác!

lnvinh

Super Moderator
Chào anh, cho em hỏi đ/c vườn của anh để em nhờ người qua mua chứ e ở Thái Bình vận chuyển chắc ko tiện. Cám ơn bác!
Em nói người nhà đến Ngã Tư Giếng Nước Hóc MÔn (Cách Ngã tư An Sương 5 cái đèn đỏ là đến).

sonpt1904

Thành viên mới
Re: Trả lời: Dây nhôm Trần, Đặc chế cho uốn cây

Em nói người nhà đến Ngã Tư Giếng Nước Hóc MÔn (Cách Ngã tư An Sương 5 cái đèn đỏ là đến).
hic, xa qua a vinh oi.
A cho e hỏi, e mới tập chơi, chỉ chơi mấy cây nhỏ thì nên dùng loại dây nào? A chỉ giúp rồi e đặt hàng a chuyển ra giúp e nhé. Thanks a!
nhân tiện A góp ý giúp e khúc củi khô này với:
Cây có gốc lũa (hình như Bằng lăng), em đang có ý tưởng tạo dáng rừng trên gốc lũa ở tán trái(ảnh 1) hoặc cắt hết đến gần gốc nuôi lại từ dưới. Mong bác giúp đỡ!

hoangturua89

Thành viên
như vậy là vườn anh gần ngã tư an sương trên quốc lộ 22 đúng không anh Vinh?
khi nào rãnh em ghé vườn anh tham quan. :D

daiphuocloi

Thành viên tích cực
ở đâu có 65k anh gửi cho em 50 kg ,( trong 50 kg đó to nhỏ có hêt )

nếu mà anh chê em mua ít anh gửi cho em 100 kg luôn .em gửi tiền anh trước luôn .( dây nhôm quấn chỉ bình thường vẫn dùng trong uốn cây cảnh nha anh )

p/s mọi người lên sử dụng dây của anh lâm vinh ,vì anh đã dùng kiểm chứng lên sẽ rất đảm bảo .

dây của anh vinh Đặt làm và chât lượng tốt hơn nem giá cao hơn chút là đúng
nhưng nếu anh thích mua dây bình thường quấn chi thì 65 000/1kg ở nam định ( Nam Điền) chỗ nào cũng bán

việt1

Thành viên
Xin chào anh Vinh!Em là thành viên mới của diễn đàn nhưng biết anh đã lâu và rất ngưỡng mộ anh. Em ở Vĩnh yên Vĩnh phúc muốn mua của anh
Các loại dây nhôm ko bọc mỗi loại 5kg.Riêng dây con em mua loại 1mm và 2mm,0,9mm em mỗi loại 3kg.Anh báo giúp em nhé!

ALRainbow

Thành viên mới
bro ơi cho em hỏi bro có dây nhôm không tráng men 1mm không bro?
Còn buôn bán thì giao dịch ntn? có thể trả tiền trực tiếp không? em ở TPHCM! :)
Thanks bro!

lnvinh

Super Moderator
bro ơi cho em hỏi bro có dây nhôm không tráng men 1mm không bro?
Còn buôn bán thì giao dịch ntn? có thể trả tiền trực tiếp không? em ở TPHCM! :)
Thanks bro!
Em có thể trả tiền trực tiếp. Em ở đâu, nếu quá xa Hóc Môn em phải trả thêm tiền xe ôm nhen.

concua

Thành viên mới
Dây tráng men 0,8 và 1.0 mổi loại nửa kg +1,8mm 1kg .Không men 4mm 1 kg=450k
Ở cây trâm hay hóc môn anh Vinh,em nhờ người đến lấy.cám ơn

tuantyqn

Thành viên mới
Em muốn mua mấy kg. anh có thể gửi và thanh toán với bưu điện không anh vinh?em muốn mua loại dây nhôm trần đó.nếu được em cho anh địa chỉ luôn.thank.