Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định

haibien

Quản Lý Viên
H ơi anh chụp ảnh thẻ cho H này:

Chiếc xe chở cây hoa giấy đoạt giải vàng đang bon bo trên đường:

Đồng quê trời chiều(chụp khi xe đang chạy trên đường cao tốc Ninh Bình - Cầu Ghẽ)

vuvanduc

Quản lý mới
=))[/QUOTE]

Bon sai Việt Nam sẽ được vẻ vang và sánh vai với các cường quốc năm châu nếu tạo được những tuyệt phẩm như thế này=))=))=))

ManhHa78

Thành viên
Lang thang từ buổi oof nay mới về đến nhà. Xin được cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của các anh chị em Tỉnh Nam Định về buổi họp mặt vui vẻ và lý thú này, hẹn một ngày gặp lại. Nhờ buổi họp mặt mà được uống ko biết bao nhiêu rượu với anh chị em các vùng miền, tôi sẽ luôn ghi nhớ tới tình cảm của anh em và lưu lại những kỉ niệm đẹp này. Xin trân trọng cảm ơn tất cả mọi người.@};-@};-@};-

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Lang thang từ buổi oof nay mới về đến nhà. Xin được cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của các anh chị em Tỉnh Nam Định về buổi họp mặt vui vẻ và lý thú này, hẹn một ngày gặp lại. Nhờ buổi họp mặt mà được uống ko biết bao nhiêu rượu với anh chị em các vùng miền, tôi sẽ luôn ghi nhớ tới tình cảm của anh em và lưu lại những kỉ niệm đẹp này. Xin trân trọng cảm ơn tất cả mọi người.@};-@};-@};-
Trời đất. Giờ này e mới về tới nhà luôn đó hả? Vậy bữa giờ e vẫn ở nhà a Tú à? Chắc là ngày nào cũng lại say sưa rồi

dungvan

Moderator
Đồng quê trời chiều(chụp khi xe đang chạy trên đường cao tốc Ninh Bình - Cầu Ghẽ)
Bức ảnh đẹp quá, mang dự thi được đó Biên ơi.

Bon sai Việt Nam sẽ được vẻ vang và sánh vai với các cường quốc năm châu nếu tạo được những tuyệt phẩm như thế này=))=))=))
Nếu chỉ có thể thì...................................đáng kể gì. :))

Chú đạt kỉ lục Người đi Off lâu nhất Diễn Đàn rồi đó. :))

tu..anh;8042... said:
Các khu chung cư hiện đang là sự lựa chọn hàng đầu của các gia đình, đặc biệt là các cặp vợ chồng trẻ.
.............................................................
Đáng buồn thật.

ManhHa78

Thành viên
Trời đất. Giờ này e mới về tới nhà luôn đó hả? Vậy bữa giờ e vẫn ở nhà a Tú à? Chắc là ngày nào cũng lại say sưa rồi
Anh Tú nhờ em , lúc nào trong người ko có rượu thì hạ thổ giúp anh 80 lít rượu xuống đất để bữa nào anh Tùng ra Bắc đào lên uống chơi .Hôm 15- 6 ngày đẹp, mấy anh em dã hoàn thành sứ mạng. 16 em mới về.Chiều nay em lại đi sang Đông Anh- HN. anh biết việc của em rồi còn gì? Hết hè em mới về..:)):))Trưa 12 thấy anh Tú đọc tn có nói anh đã về đến nhà, ra Bắc lần này anh thấy khỏe hay yếu..?:)):))
==================================

Chú đạt kỉ lục Người đi Off lâu nhất Diễn Đàn rồi đó. :))
[/QUOTE]
Hôm sau say quá anh ạ. Về nhà em Thanh Tú thăm nhà một chút mới thấy hồn về với xác. Về đến Hà Nội kiểm tra lại thấy thiếu đâu 2 vía lại quay lại tìm. May mà tìm thấy. Nên giờ mới về đến nhà.:)):))

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Anh Tú nhờ em , lúc nào trong người ko có rượu thì hạ thổ giúp anh 80 lít rượu xuống đất để bữa nào anh Tùng ra Bắc đào lên uống chơi .Hôm 15- 6 ngày đẹp, mấy anh em dã hoàn thành sứ mạng. 16 em mới về.Chiều nay em lại đi sang Đông Anh- HN. anh biết việc của em rồi còn gì? Hết hè em mới về..:)):))Trưa 12 thấy anh Tú đọc tn có nói anh đã về đến nhà, ra Bắc lần này anh thấy khỏe hay yếu..?:)):))
Lâu lắm rồi mới uống nhiều rượu như vậy. Nến sao mà khỏe được. Bác sĩ của a mà biết chắc ổng tiêm thuốc độc cho a chứ kg thèm chữa cho a nữa rồi. Cảm ơn a Hà, Thành, Quân, Cần và anh Tú nhiều nhiều vì sự đón tiếp chân tình như thế. Hẹn gặp lại 1 ngày gần nhất. Lần tới nhất định sẽ về Quê hương Quan họ thăm mọi người

quangthaolg

Thành viên
H ơi anh chụp ảnh thẻ cho H này:

Haibien thật là tài tình,có người nhìn thấy ảnh thì vui.nhưng có người nhìn thấy lại giật mình.Quả là nghệ thuật.
HoangART và Thanh9x
Anh cũng khoái chú áo Đen này,:-w
Anh thấy vắng chú từ hôm ND về thấy nhớ.:-*

quangthaolg

Thành viên
có một kiểu kỷ niệm với Bác Nhất cùng ở Đoàn Bắc Giang bên tác phẩm của Anh tại khách sạn cồn nhất.

quangthaolg

Thành viên
Trả lời: Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định Chung

20 k lệ phí đây liệu có chuyến 2 ko nhỉ?chắc ko.

[/QUOTE]

kỷ niệm tuyệt vời.Hà Nội-Bắc Ninh-Bắc Giang trên trục đường 1a
Lần sau chung xe chung chai thêm- Hoang art- nhé

Hoang art

Thành viên

20 k lệ phí đây liệu có chuyến 2 ko nhỉ?chắc ko.

kỷ niệm tuyệt vời.Hà Nội-Bắc Ninh-Bắc Giang trên trục đường 1a[/QUOTE]

Chắc là khó có chuyến 2 đó a:D vì đó là chuyến hoàn toàn tình cờ , ko có sự sắp đặt**==

quangthaolg

Thành viên

kỷ niệm tuyệt vời.Hà Nội-Bắc Ninh-Bắc Giang trên trục đường 1a
Chắc là khó có chuyến 2 đó a:D vì đó là chuyến hoàn toàn tình cờ , ko có sự sắp đặt**==[/QUOTE]

Các E có thể sắp xếp nên Bg một chuyến dc ko?

chutu555

Thành viên mới
cuộc sống thật tuyệt: một cuộc gặp rõ là hẹn hò nhưng cũng chẳng phải là hẹn hò, rõ là sắp đặt nhưng cũng chẳng là sắp đặt. giá trị nào trong cuộc sống này sánh bằng giá trị khi chúng ta gặp được nhau, rất nhẹ nhàng rất thân thiện. có cuộc gặp nào như thế chăng? khi không có 1 sự vụ lợi, không một đòi hỏi cho riêng mình?....thật lạ, chutu555_ một thành viên mới của diễn đàn_ em hơi rụt rè, em thường đứng ngắm mọi người và hầu như không thêm 1 người bạn nào vào buổi hôm đó, nhưng em vẫn thấy nhớ rất nhiều người. cảm giác rất thân quen. xin cảm ơn và hẹn ngày gặp lại những mảnh ghép tuyệt vời trong cuộc đời em!

dungvan

Moderator
cuộc sống thật tuyệt: một cuộc gặp rõ là hẹn hò nhưng cũng chẳng phải là hẹn hò, rõ là sắp đặt nhưng cũng chẳng là sắp đặt. giá trị nào trong cuộc sống này sánh bằng giá trị khi chúng ta gặp được nhau, rất nhẹ nhàng rất thân thiện. có cuộc gặp nào như thế chăng? khi không có 1 sự vụ lợi, không một đòi hỏi cho riêng mình?....thật lạ, chutu555_ một thành viên mới của diễn đàn_ em hơi rụt rè, em thường đứng ngắm mọi người và hầu như không thêm 1 người bạn nào vào buổi hôm đó, nhưng em vẫn thấy nhớ rất nhiều người. cảm giác rất thân quen. xin cảm ơn và hẹn ngày gặp lại những mảnh ghép tuyệt vời trong cuộc đời em!
Đúng là bạn hơi rụt rè thật, hãy mạnh dạn lên bạn.
Hôm Offline Giao Thủy, tôi có thấy bạn nhưng do công việc hôm đó quá bận nên không có dịp làm quen. Tôi nhớ tên bạn vì trong danh sách thành viên đăng ký, thông tin cá nhân của bạn bị thiếu, mãi sau mới bổ sung đủ.
Tôi nghĩ hầu hết anh chị em ở đây đều xuất phát từ sự đam mê cây cối mà biết nhau, quý mến nhau, tình cảm của mọi người với nhau thì cũng như bạn đã nói rồi đó. Dù trên Diễn Đàn hay ở ngoài đời trong các cuộc gặp gỡ nhau, bạn cứ mạnh dạn làm quen, trao đổi là sẽ quen ngay thôi. Cái cốt yếu nhất là bạn hãy mở lòng mình với mọi người, đừng ngại bạn nhé.
Thân!
Sáu anh em trên một chiếc Công nông, như sáu cái cây hướng về Cồn Nhật ( Cồn Nhất )........ :))

quangthaolg

Thành viên
NHững kỉ niệm tràn đầy ấn tượng đội chủ nhà đón tiếp

Chung tay đoàn kết thắm tình anh em

Rộn ràng ngày hội

Chúc lời hạnh phúc, đại hội thành công
=D>

Anh chị em đoán xem những ai đây

và...