Vườn trungchinh 76

trungchinh 76

Thành viên tích cực
ĐẦU TIÊN XIN CHÀO TẤT CẢ ACE DD VÀ BQT MỘT LỜI CHÀO VÀ LỜI CHÚC SỨC KHỎE...HP/..
Hôm nay mạo mụi xin phép BQT/cho mình xin một mảnh đất nho nhỏ để lập vườn cùng chia sẻ với ACE cho vui .để học hỏi trao đổi kinh nghiệm SVC .VẬY RẤT MONG ĐƯỢC SỰ ỦNG HỘ CŨA BQT/ VÀ TẤT CẢ ACE ..XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN..
Đầu Tiên xin mời các ACE vào ngỏ vườn nhà
RẤT MONG AE/ GHÉ THĂM GIAO LƯU HỌC HỎI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM SVC/
ĐẶC BIỆT LÀ RẤT MUỐN KẾT BẠN AE/ BỐN PHƯƠNG
CÂY ĐẦU NGỎ.

GÓC VƯỜN NHO NHỎ.

MỜI CÁC BÁC GHÉ THĂM VÀ LÀM LY CÀ FE ~O)~O)~O) MONG CÁC BÁC GHÉ THĂM VÀ CHO LỜI KHUYÊN..XIN CẢM ƠN..

longduyen

Thành viên tích cực
Photoshop thì tốt nhưng úp ảnh lên nặng quá, chời dài cổ.
Chúc bác có vườn đẹp

hungbonsai

Thành viên tích cực
hihi ,đúng đó anh ,hai người thành viên mua bán nhanh mau lẹ ,vào xông đất là ok luôn rồi ,chúc anh may mắn hen ,mà anh chinh nén nhỏ kg lại chứ vào vườn nặng lắm anh chính

Thăm vườn anh thấy tội cho cây "cây mang xiềng xích"...Tội cho "mình vì chờ lâu quá...:)mà chưa thấy hình.
Và dù gì cũng chúc mừng anh có vườn để có:"MỘT CỎI ĐI VỀ".

trungchinh 76

Thành viên tích cực
hihi ,đúng đó anh ,hai người thành viên mua bán nhanh mau lẹ ,vào xông đất là ok luôn rồi ,chúc anh may mắn hen ,mà anh chinh nén nhỏ kg lại chứ vào vườn nặng lắm anh chính
những ảnh khác nén nhỏ lại rồi hùng ơi thanks !

trungchinh 76

Thành viên tích cực
NGÀY HÔM NAY ĐI RONG MUA ĐƯỢC EM MCT/ CHIA SẺ CÙNG AE
LÚC mới mu
CÒN ĐÂY LÀ CHO EM NÓ VÀO CHẬU
[url=http://www.upanh.com/dsc_0500_upanh/v/6rde7pfj2dv.h
XIN CẢM ƠN ACE ĐÃ GHÉ THĂM..

hungbonsai

Thành viên tích cực
sao anh ko rữa sạch hết rể đi rồi bỏ vào chậu ,để nguyên bầu đất vậy vào chậu luôn nhìn thấy bầu đất ko đẹp ,anh rữa sạch ko còn đất cắt rể vào chậu .mct mạnh lắm ko sao đâu ,

trungchinh 76

Thành viên tích cực
sao anh ko rữa sạch hết rể đi rồi bỏ vào chậu ,để nguyên bầu đất vậy vào chậu luôn nhìn thấy bầu đất ko đẹp ,anh rữa sạch ko còn đất cắt rể vào chậu .mct mạnh lắm ko sao đâu ,
anh sợ yếu nên để vậy có gì mai làm thử một cây xem sao nếu tiêu là bắc đền em đó nha ..thôi chào cả nhà đi ngủ đây mai lai tiếp tục
==================================
hôm nay là ngày 13/5 dương lịch, 23/4 âm lịch(%), chúc a may mắn=))
mình chắc hộp với ngày lẻ đây .. Cảm ơn anh nhiều..!

lnvinh

Super Moderator
ĐẦU TIÊN XIN CHÀO TẤT CẢ ACE DD VÀ BQT MỘT LỜI CHÀO VÀ LỜI CHÚC SỨC KHỎE...HP/..
Hôm nay mạo mụi xin phép BQT/cho mình xin một mảnh đất nho nhỏ để lập vườn cùng chia sẻ với ACE cho vui .để học hỏi trao đổi kinh nghiệm SVC .VẬY RẤT MONG ĐƯỢC SỰ ỦNG HỘ CŨA BQT/ VÀ TẤT CẢ ACE ..XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN..
Đầu Tiên xin mời các ACE vào ngỏ vườn nhà

CÂY ĐẦU NGỎ

MỜI CÁC BÁC GHÉ THĂM VÀ LÀM LY CÀ FE ~O)~O)~O) MONG CÁC BÁC GHÉ THĂM VÀ CHO LỜI KHUYÊN..XIN CẢM ƠN..

Vườn Trungchinh nhìn hoành tráng quá. Bảng hiệu hình ai mà phong lưu ghê?

trungchinh 76

Thành viên tích cực
Vườn Trungchinh nhìn hoành tráng quá. Bảng hiệu hình ai mà phong lưu ghê?
CẢM ƠN ANH ĐÃ GHÉ . LÚC NÀO VỀ GIA LAI GHÉ EM CHƠI ANH VINH ƠI ..RẤT MONG ĐƯỢC SỰ TIẾP ĐÓN ANH..CHÚC ANH ĐẦU TUẦN VUI VẺ YÊU ĐỜI.......thanks..!

trungchinh 76

Thành viên tích cực
NGÀY NAY RA VƯỜN THẤY EM NQ/THƠM QUÁ LÀM KIỂU UP LÊN AE/ XEM CHO VUI
NQ/chưa xuống tóc

thêm cây lạ cho vui

CHÚC CẢ NHÀ ĐẦU TUẦN VUI VẺ....HP/ THÀNH CÔNG....

trungchinh 76

Thành viên tích cực
tiếp tục vài em nữa cho vui vườn

CHẮC PHẢI THỈNH CẬU CÓC NGẬM TIỀN VỀ VƯỜN MỚI KHÁ LÊN