OFFLINE HỘI THẢO GiAO LƯU KHU VỰC MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN

trungchinh 76

Thành viên tích cực
ganh tị với anh dương rồi , ở ngoài thấy cũng được sao vô anh mất duyên vậy ta , có lẽ do trungchinh 76 chụp rồi :D[-X
ko phải trungchinh chục đâu mà do bạn trọng tâm vào cây quá còn lehuydu trong tâm về ảnh nên đẹp trai hơn nói đùa chứ lehuydu có lo lót cho mình 1tr trước rồi... nên đẹp phải thôi

trungchinh 76

Thành viên tích cực
mời cả nhà xem tiếp phần demo cây ... đây là những cây phôi chưa tạo dáng ôi cha thiếu em me rồi .chắ lấy em MCT làm phôi đở.hahaha..

còn nữa mong cả nhà mình chờ tí nữa nha.. làm vài ly cafe giải lao.~O)~O)~O)

huynq.gl

Thành viên
Các anh em khu vực MTTN offline vui quá. Do bận đi công việc riêng nên Không tham gia được, tiếc quá.

trungchinh 76

Thành viên tích cực
bốc thăm làm demo cây mời cả nhà cùng xem

các nghệ nhân bắc đầu chế tác trong thời gian là 1 tiếng.. riêng nghệ nhân này làm cây nhưng tuân thủ luật giao thông đạt 10 đ

đây là ban giám khảo chấm thi...

điều gì xãy ra vẫn còn tiếp tục ACE chờ tiếp nhé..
==================================
Em Cá Vàng đây Hải Biên ơi.

Laothinh này chỉ biết cá vàng còn lại ko nói một câu gì ha ..hihihihi...
về nhà lúc mấy giờ vậy bác về vui vẻ chứ...

SIHIEN

Thành viên
Hấp dẫn quá tiếp tục đi Anh Chinh ơi mình pha cafe nữa rồi up tiếp xong lì một lam nha. Thân

leminhtoanku

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: OFFLINE HỘI THẢO GiAO LƯU KHU VỰC MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN

Hấp dẫn quá tiếp tục đi Anh Chinh ơi mình pha cafe nữa rồi up tiếp xong lì một lam nha. Thân
hôm nay mới thấy anh trai nhiếp ảnh gia xuất hiện , cafe rồi bắn phá thêm vài anh cho vui anh nhé

dinhtai

Thành viên
có việc riêng không đi được buồn quá. thấy hình ảnh anh em thật vui. laothinh cắt cái tóc thấy trẻ ra.

SIHIEN

Thành viên
Re: Trả lời: Re: OFFLINE HỘI THẢO GiAO LƯU KHU VỰC MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN

hôm nay mới thấy anh trai nhiếp ảnh gia xuất hiện , cafe rồi bắn phá thêm vài anh cho vui anh nhé
Anh đi về đường sơn định leo núi quá nên giờ mới tỉnh đó Toàn

leminhtoanku

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Re: OFFLINE HỘI THẢO GiAO LƯU KHU VỰC MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN

Anh đi về đường sơn định leo núi quá nên giờ mới tỉnh đó Toàn
kaka . nghe anh dương nói mới biết , tưởng bộ anh lên đường từ sáng sớm :D

SIHIEN

Thành viên
Re: Trả lời: OFFLINE HỘI THẢO GiAO LƯU KHU VỰC MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN

Cuối cùng rồi cũng đến hồi kết
Mình nhớ còn đoạn cây thành phẩm của demo và trao giải nữa mà Anh Chinh, làm nốt một chày nữa đi Anh chín chày rùi
==================================
kaka . nghe anh dương nói mới biết , tưởng bộ anh lên đường từ sáng sớm :D
Sáng Đến vườn của nguyễn Tân và Dương bị đi lạc đến trưa mới tiềm được lối ra đó Toàn à

lehidu

Thành viên tích cực
Các tay súng săn ảnh đâu bổ sung thêm hình ảnh cho phong phú nha!

ko phải trungchinh chục đâu mà do bạn trọng tâm vào cây quá còn lehuydu trong tâm về ảnh nên đẹp trai hơn nói đùa chứ lehuydu có lo lót cho mình 1tr trước rồi... nên đẹp phải thôi
Ka ka tại vì lehidu "mắc kúp" trước lúc chụp hình mà lỵ...:O)

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.
không biết ai đắt hàng đây nữa.

trungchinh 76

Thành viên tích cực
Cuối cùng rồi cũng đến hồi kết thúc.Bốn nghệ nhân cũa chúng ta cũng đã hoàng thành tP/ .đầu tiên làm xong sớm nhất là em me nghệ nhân laothinh

TP/ THỨ 2 LÀ CŨA{ NG N/} NGHĨAGL

TP/ THỨ 3 là cũa{ N.N} lehuydu

TP/THỨ 4 là cũa{ NN }tranvanphung

TIẾP theo là phần trao giải thưởng .GIải NHất Là: anh loathinh. GIải NHì Là: nghiagl . GIẢI BA: lehuydu .GIẢI khuyến khích :TRanvanphung.

Buổi OFFLINE HỘI THẢO GIAO LƯU KHU VỰC MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN đã kết thúc thành công tốt đẹp...
TRUNGCHINH UP được bấy nhiêu ảnh có gì thiếu rót mong AE trợ dúp thêm :XIN CHÂN THÀNH
CẢM ƠN TẤT CẢ CÁC ACE TRÊN DD ĐÃ GHÉ THĂM VÀ TẤT CẢ ACE ĐÃ VỀ DỰ BUỔI OFFLINE THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP :XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN....
Xin CHÚC CẢ NHÀ VUI VẺ HẠNH PHÚC VÀ AN LÀNH