OFFLINE MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN 2012 - Giao Lưu Cùng Anh Em Diễn Đàn Cây Cảnh VN

NGUYENTHOQN

Super Moderator
Trả lời: OFFLINE MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN 2012 - Giao Lưu Cùng Anh Em Diễn Đàn Cây Cảnh

Hội trưởng laothinh chia sẻ gì vậy? Bác Thọ biết không ta? =))
- Khu vực Bắc MT : Nói chuyện : VĂN HÓA CHƠI CÂY CỦA NGƯỜI HUẾ do LAOTHINH chia sẽ

laothinh

Moderator
Trả lời: OFFLINE MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN 2012 - Giao Lưu Cùng Anh Em Diễn Đàn Cây Cảnh

Hội trưởng laothinh chia sẻ gì vậy? Bác Thọ biết không ta? =))
Em thích đi chơi thôi, không thích đụng tay đụng chân gì hết. Vọc anh Hùng chơi thôi.=))

tuanbonsaihue1

Thành viên

Rất tiếc bận công việc quá! không tham gia cùng anh em được.Chúc buổi offline miền trung tây nguyên thành công tốt đẹp!

mhungbonsai

Thành viên

chúc buổi offline thành công tốt đẹp

MinhThư99

Thành viên tích cực

Chúc mừng anh em có 1 buổi off vui vẻ , dạo này công việc quá nhiều nên những buổi offline không tham gia được thật là tiết.

nguyenhauqs

Thành viên mới

Chúc buổi of thành công.

nguyen tran

Thành viên tích cực

...................................................~O)

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Re: OFFLINE MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN 2012 - Giao Lưu Cùng Anh Em Diễn Đàn Cây Cảnh VN

Chúc anh em Miền Trung off hoành tráng và thành công<:p

viengvinhkieu

Quản lý mới

Chúc buổi Off thành công, chúc mọi người gặp mặt vui vẻ.

truongson48

Thành viên mới

nội dung rất thiết thực,vì điều kiện sức khỏe không vào được,tiếc quá.Chúc mọi người vui vẻ

hungvi_tn

Thành viên mới
Re: OFFLINE MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN 2012 - Giao Lưu Cùng Anh Em Diễn Đàn Cây Cảnh VN

Xin chúc OFFLINE MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN 2012 thành công mỹ mãn,được biết một số anh chị em đại diện ngoài Bắc cũng sắp xếp tham dự offline miền Trung,Rất tiếc hôm đó có buổi họp tại Nam Định nhằm chuẩn bị cho offline miền Bắc, đành hẹn các bác dịp gần nhất sẽ về chung vui cùng :D
chúc ace buổi off vui vẻ và thu được nhiều kinh nghiệm. chúc diễn đàn mình ngày càng lớn mạnh. nhất là khu vực miền bắc em thấy còn chưa mạnh lắm

leminhtoanku

Thành viên tích cực

sắp đến ngày rồi , huy vọng sẽ gặp được nhiều anh em

phongyenvy

Thành viên mới

mình mới tham ja diễn đàn chưa biwwts nhiều mong ace giúp đỡ thêm
X_X

hung-ly

Thành viên

Tiếc quá, mình ở tận HN. Chúc buổi gặp mặt thành công tốt đẹp.

haohoa057

Thành viên mới

Không biết những người trẻ tuổi co được vinh dự tham gia vào lễ hội này không?
Em ở Tuy Hòa tự nhận mình là người đam mê cây kiểng, vì không có nhiều cơ hội được giao lưu cùng với các Chú Bác và AE nghệ nhân nhiều nơi , cũng mong muốn có một lần được gặp để học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm trong nghệ thuật cây kiểng.
Để tham gia phải lam sao đây nhỉ
ĐT: 0979492950

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực

Không biết những người trẻ tuổi co được vinh dự tham gia vào lễ hội này không?
Em ở Tuy Hòa tự nhận mình là người đam mê cây kiểng, vì không có nhiều cơ hội được giao lưu cùng với các Chú Bác và AE nghệ nhân nhiều nơi , cũng mong muốn có một lần được gặp để học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm trong nghệ thuật cây kiểng.
Để tham gia phải lam sao đây nhỉ
ĐT: 0979492950
Bạn nè ! Hôm đó cứ đến offline bình thường nhé,có gì thắc mắc cứ lại cái bàn tiếp khách,cô í sẽ giúp Bạn làm gì để có thể tham gia buổi offline với mọi người.

DTrong

Thành viên

Bạn nè ! Hôm đó cứ đến offline bình thường nhé,có gì thắc mắc cứ lại cái bàn tiếp khách,cô í sẽ giúp Bạn làm gì để có thể tham gia buổi offline với mọi người.
Xin hỏi cô .. í đã cóa chồng chưa ạ X_X

haohoa057

Thành viên mới

hy vọng chuyến này đj mang về một tầm nhìn khác, ah cho em hỏi co được đưa kèm thân nhân và gia quyến không nhỉ.