Hình ảnh buổi offline ở Gialai

sirius

Thành viên
Hình ảnh buổi Họp mặt đầu năm Xuân Nhâm Thìn 2012 tại Gialai

Được sự ủy thác của một số anh em cây cảnh Gia Lai, tôi xin up một số hình ảnh buổi offline mừng Xuân Nhâm Thìn 2012 của anh em Gia Lai tổ chức tại TP. Pleiku
Mời các bạn đón xem, chúc anh em diễn đàn năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý, và tạo ra nhiều tác phẩm đẹp.
Chân thành cảm ơn!
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL] [/IMG]
[/URL] [/IMG]
[/URL] [/IMG]
[/URL] [/IMG]
[/URL] [/IMG]

sirius

Thành viên
Hình ảnh buổi Họp mặt đầu năm Xuân Nhâm Thìn 2012 tại Gialai

[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
Bác Duy Côn cắt bánh đầu xuân
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
==================================
[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]
Lộc đầu xuân:
Uploaded with ImageShack.us

lehoaian

Thành viên tích cực
Được sự ủy thác của một số anh em cây cảnh Gia Lai, tôi xin up một số hình ảnh buổi offline mừng Xuân Nhâm Thìn 2012 của anh em Gia Lai tổ chức tại TP. Pleiku
Mời các bạn đón xem, chúc anh em diễn đàn năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý, và tạo ra nhiều tác phẩm đẹp.
Chân thành cảm ơn!
[/URL][/IMG]

Ơ. có anh nào ròm ròm trông giống anh ròm ở sì phố đi lạc ra GL vậy ta ?:D:D:D

huynq.gl

Thành viên
Cuộc họp mặt đầu năm rất ấm tình anh em trên diễn đàn, chúc các anh em sức khỏe và hạnh phúc.

snake

Thành viên tích cực
Chúc anh em cây cảnh Gia Lai một năm mới dồi dào sức khỏe, vạn sự như ý.

thoaphumobile

Quản lý mới
~O) buổi sáng trên nhà của anh 3 duycon.

ace đang vào nhà chúc xuân nhà anh 3 duycon

vườn treo của anh 3 duycon

còn rất nhiều hình ảnh nhờ ae up hộ lên nha.

laothinh

Moderator
Anh em ở Gialai gặp mặt cũng đông nhỉ, chúc các anh một năm mới đạt nhiều thành tựu mới.

Sói Hoang

Quản lý mới
hi...các Bác gặp mặt đông vui quá!
Chúc các Bác 1 năm mới: Vạn sự như ý - Tỷ sự như mơ

ledinh1081

Thành viên tích cực
vui wa, anh em Gia Lai hoành tráng thiệt, năm mới chúc anh em GL sức khỏe, lộc tài, vạn sự như ý...

doanvunguyen

Thành viên tích cực
lâu lắm rồi không về lại phố núi, hi vọng sẽ có ngày đc hội ngộ anh em. chúc hội gia lai ngày càng phát triển.

thoaphumobile

Quản lý mới
lâu lắm rồi không về lại phố núi, hi vọng sẽ có ngày đc hội ngộ anh em. chúc hội gia lai ngày càng phát triển.
mong bạn sớm có ngày đc hội ngộ cùng anh em gialai chúc bạn năm mới thành đạt trong cuộc sống.

huynq.gl

Thành viên
Thấy anh em chụp hình nhiều lắm mà, ai có hình thì pos lên để anh em chiêm ngưỡng. Mấy anh em dưới huyện tham gia chương trình cũng chụp hình nhiều mà, đợt này bận qua nên tham gia nhưng không chụp hình được, tiếc quá.

sirius

Thành viên
Vì lý do không chỉnh sửa được tên chủ đề nên nhờ các mod sửa lại giúp đổi tên chủ đề thành: "Hình ảnh buổi Họp mặt đầu năm Xuân Nhâm Thìn 2012 tại Gialai". Chân Thành cảm ơn!

datgl

Thành viên
Chân thành cảm ơn!
[/URL][/IMG]

Ơ. có anh nào ròm ròm trông giống anh ròm ở sì phố đi lạc ra GL vậy ta ?:D:D:D
ôi vợ chồng bạn Tường ở TP HCM tham gia buổi họp mặt sao mà happy wa . hi hi hi <:p<:p<:p<:p<:p<:p