hình ảnh offline của anh em MTTN tại festival Đà Lạt

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực
CÁI THẰNG ĐANG CHỤP LÀ THÔNG XANH ĐÓ

DULONG đang ngấm nghía miến bánh sữa heo của thông xanh..hắn đã hớt tay trên của DULONG rồi
Nghi nghi mà cũng trúng. cám ơn, đã nhận diện Thông xanh (chuyên gia ghi đề mướn). Còn Long gà thì nhận diện lâu òy. Công nhận bán bánh mì dạo mà bảnh tỏn quá!=))

longga

Thành viên tích cực
Nghi nghi mà cũng trúng. cám ơn, đã nhận diện Thông xanh (chuyên gia ghi đề mướn). Còn Long gà thì nhận diện lâu òy. Công nhận bán bánh mì dạo mà bảnh tỏn quá!=))
a láo nhỉ, dám nói ta bảnh tỏn à, coi chừng ta cắt ...nghe chưa

bactam

Thành viên tích cực
anh hoangtin còn thủ hơn 70 ảnh trong chuyến off nầy sao ko thấy đưa lên ?????????

huong84

Thành viên tích cực
a láo nhỉ, dám nói ta bảnh tỏn à, coi chừng ta cắt ...nghe chưa
hohô, giờ mới biết mặt tên bán bánh mì dạo, chắc bán ế quá nên phải ăn nhiều --->béo ra đấy mà =)), công nhận gái đà lạt trắng và xinh quá , cây thì khỏi bàn rùi, có đủ các loại cây bên xứ lạnh nhỉ ^^, sao ở triển lãm ko có biển " cam dai bay " nhỉ =))

phovanghoe

Thành viên tích cực
chào sân trước tiên xin giới thiệu hội Trưởng : Bác Lê Trọng Gần ( bactam) xuất hiện đầu topic với 1 tư thế cực kỳ ấn tượng :))

còn 100 hình ..................
bactam năm bờ oăn \:D/

hohô, giờ mới biết mặt tên bán bánh mì dạo, chắc bán ế quá nên phải ăn nhiều --->béo ra đấy mà =)), công nhận gái đà lạt trắng và xinh quá , cây thì khỏi bàn rùi, có đủ các loại cây bên xứ lạnh nhỉ ^^, sao ở triển lãm ko có biển " cam dai bay " nhỉ =))
đề nghị em Hương viết chữ có dấu nhé

đẹp nhưng biểu tượng to quá :-j

longga

Thành viên tích cực
hu hu, béo đâu mà béo, tại cái áo đi mượn chật quá đó, ngồi phình bụng ra :D, chứ đứng có mập đâu =))