Thông Báo Khẩn Tới Anh Em Quảng Ninh

Sói Hoang

Quản lý mới
Thông Báo (là em của Thông Đen và chị của Con Báo):
Sáng Chủ Nhật này (tức thứ 8, ngày 25/12/2011), anh Ngộ Sĩ sẽ xuống Hạ Long để "đùa rỡn với sóng biển" và "đú kiểu rừng rú".
Vậy tiện thể trưa sẽ làm tý thịt chó cho máu me be bét, lâu lâu rồi ko ngồi với nhau...
Anh em nào bố trí được thời gian thì tham gia cho vui nhé!

Địa điểm: Hạ Long
Dưa Góp: 200k (thiếu thì moi quỹ, thừa thì sung quỹ)

Báo Cáo Hết. ai nhất chí thì lên tiếng, ai mất trí thì...cũng lên tiếng, ai mất tiếng thì...:-??

Inin2009

Thành viên tích cực
Sáng Chủ Nhật này (tức thứ 8, ngày 25/12/2011), anh Ngộ Sĩ sẽ xuống Hạ Long để "đùa rỡn với sóng biển" và "đú kiểu rừng rú".
Vậy tiện thể trưa sẽ làm tý thịt chó cho máu me be bét, lâu lâu rồi ko ngồi với nhau...

Báo Cáo Hết. ai nhất chí thì lên tiếng, ai mất trí thì...cũng lên tiếng, ai mất tiếng thì...:-??
Có uống được rượu đâu mà đòi ăn thịt chó=))=))=))
25/12 tức ngày 01/12 ÂM LỊCH, mùng 1 cũng bán thịt chó à???????

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Thèm quá :)
Sói ơi từ đó ra móng cái bao xa? thứ 3 tuần sau ra MC có tí vc chiều đến tối là rỗi để xem có bay xuống đó làm tí đc ko

bantaymathuat

Thành viên
Sói ơi từ đó ra móng cái bao xa? thứ 3 tuần sau ra MC có tí vc chiều đến tối là rỗi để xem có bay xuống đó làm tí đc ko
đi băng đương cò bay thì chỉ mất 1 tiếng thôi anh , còn đi bằng xe dép thì mất 2 ngày , đi xe môtô 2 bánh với tốc độ 100km/h thì chỉ mất 1h30'. hihii! anh chọn phương tiện náo thích hợp , xuống hạ long ăn thịt Sói nha! hôm đấy anh đấy tự nguyện hiến thân đo anh! :)=))=))=))

gato68

Thành viên tích cực

Anh em làm thịt con sói này luôn cho đỡ tốn =))

Sói Hoang

Quản lý mới
Có uống được rượu đâu mà đòi ăn thịt chó=))=))=))
25/12 tức ngày 01/12 ÂM LỊCH, mùng 1 cũng bán thịt chó à???????
Híc....giờ em mới để ý...chết...
Có lẽ đổi món thôi. ae chọn đi: :eek:3 => ~:> => 3:-O => :mad:)
trời....xa lắm đó anh, bằng từ em lên Hà Nội đó.
Cố gắng sắp xếp ghé em 1 tý đi anh!
Thiệt là ăn chơi nha Sói, uống dùm anh 1 ly với NS nha :)>-
kaka....ăn thật đó anh. sẽ giúp anh 1 vại rượu với anh Ngộ (ông này ko phải đối thủ của em)
Anh em làm thịt con sói này luôn cho đỡ tốn =))
Con Gà Tồ này dạo này đanh đá cá cày lắm đấy nhé!:-w
Híc! Sói nhớ coi chừng cô bé quán cơm cho anh nhen Sói
Trời...của anh 7 mà anh? Híc....khó xử cho em quá...=((

tieuboi

Thành viên
May quá vợ em vừa đi học về ẹc thế là được tự do. Anh Sói ơi mấy giờ thì bắt đầu, không khéo 5h Am là em có mặt tại Hạ Long rồi. Ăn lẩu đi anh vừa giẻ vừa ngon vì trời rét mà. Sáng chà đá thuốc lào trưa cơm nước chiều thăm vườn anh em tối về mới vợ hay đấy.
Anh em cố gắng gặp mặt nhé.

saoviet88

Thành viên tích cực
May quá vợ em vừa đi học về ẹc thế là được tự do. Anh Sói ơi mấy giờ thì bắt đầu, không khéo 5h Am là em có mặt tại Hạ Long rồi. Ăn lẩu đi anh vừa giẻ vừa ngon vì trời rét mà. Sáng chà đá thuốc lào trưa cơm nước chiều thăm vườn anh em tối về mới vợ hay đấy.
Anh em cố gắng gặp mặt nhé.
tieuboi cho cả vợ đi đóng 2 suất ok luôn ke...ke

tieuboi

Thành viên
hik, mai em đi HN rồi, ko biết CN có về kịp ko
Bác đi HN anh em mất nhờ he he he, thùng rượu mà đi thì hơi phí ẹc. Em hỏi chút bên Hạ Long có bán đồ trang trí gắn tường không bác ví dụ như lọ hoa, hay một con bọ nào đấy bằng đất lung để hôm tới em mua một cái. Mong anh em giúp mình.
==================================
tieuboi cho cả vợ đi đóng 2 suất ok luôn ke...ke
Ẹc cho vợ đi để bị buộc dây vào chân hả bác, khi nào dật dây thì mới được cốc rượu à khè khè khè em phải tỉnh đòn chứ.