Xin giúp đỡ.

ngoc_dung

Moderator
Sáng nay Dũng đả nhận được 700k ,trong đó 500k của bạn bongbet .còn 200k không biết bạn nào chuyển xin vào xác nhận giúp .thanks
Đầu giờ chiều nay em đã chuyển 700k, của em 500k và của bạn dungvan 200k không biết anh đã nhận được chưa. thanks

vietlenovo

Thành viên tích cực
Quá thương tâm, tấm lòng nhỏ xin góp 200 nhé Anh Dũng, chiều nay qua nhà anh chuyển trực tiếp nhé Anh.

xuantunguyen

Thành viên tích cực
anh em Đà Nẵng dự định trong vòng 2 ngày đến sẽ đi trao số tiền anh em ủng hộ đến người nhận. Anh em nào đã đăng ký ủng hộ hoặc có tấm lòng xin sớm chuyển tiền vào tài khoản của anh Hoàng Dũng.
Lê Hòang Dũng.
TK:500 500 326 444 00032
tại ngân hàng: TMCP ĐẠI DƯƠNG -CN Đà Nẵng.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Re: Trả lời: Xin giúp đỡ.

Xót xa quá

Nhà này gần nhà Dragon081188 đó, anh em nào muốn gửi thì lien hệ với Dragon081188 để giúp đỡ nha.

Nick Dragon081188

Tên Phan Công Việt

Sinh năm 1988

Số điện thoại: 0987070955

Nhancuibap đã gửi gia đình 500k nhờ Dragon081188 chuyển giúp rồi
Do anh Nguyentrungtuyen hiện đang giao dịch với Dragon,nên đã chuyển số tiền ủng hộ cho Dragon.
Nay báo để Hòang Dũng rõ. Tks.

NGUYENTHOQN

Super Moderator
của ít lòng nhiều ,, nguyenthoqn xin góp sức cùng anh em 200k
chuyển hộ mình nha hoang dũng
-cam ơn

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Em vừa chuyển trực tiếp cho người trong địa chỉ số tiền 2 triệu đồng từ quỹ của công ty em .

Up lên cho mọi người ủng hộ

Lá lành đùm lá rách, lá rách đùm lá te tua mà

Cảm ơn anh Bình đã chia sẽ topic, Cảm ơn anh Hoàng Dũng

hoangdung

Thành viên tích cực
Chiều nay Dũng vừa nhận 200k của Lý ĐẠI NGHĨA chuyển.
xin cám ơn tấm lòng của bạn.

huunhontn

Thành viên
bạn ở đâu ? mình tặng bạn 1 cây gốc to gấp 10 lần gốc của bạn
Nếu bạn muốn tặng cây cho anh dblongthanh, thì nên đưa lên dđ đấu giá ủng hộ 100% cho gia đình nạn nhân, như vậy có tốt hơn chăng! nếu được như thế thì mọi người sẻ hoan nghinh tinh thần tương thân tương ái của bạn lắm đó. Còn như bạn có ý gì khác thì..........!!!!!!

dragon081188

Thành viên Mua Bán
em đã nhận được 200k của anh nguyentrungtuyen,anh Nhancuibap gửi em 500k,phần mình em xin ủng hộ 200k.số tiền trên sẽ đi cùng chú Dũng tới giao cho gia đình người bị nạn hoặc gửi cho chú Dũng nếu ko đi được.

lydainghia

Thành viên tích cực
bạn ở đâu ? mình tặng bạn 1 cây gốc to gấp 10 lần gốc của bạn
Tôi đã liên lạc ngay với anh Luân với ý định xin "gốc to gấp 10 lần ấy" để đấu giá giúp người khó khăn. Tuy nhiên, câu thứ nhất anh bảo tôi nhầm số, tôi giải thích anh nói sáng mai post hình, tôi nói thêm thì anh cúp máy.

Rất mong sau 1 giấc ngủ ngon, anh giữ lời. Tôi nghĩ rằng gia đình khó khăn ấy rất cần sự giúp đỡ.

Trân trọng.

Nhancuibap

Thành viên tích cực
tôi đã liên lạc ngay với anh luân với ý định xin "gốc to gấp 10 lần ấy" để đấu giá giúp người khó khăn. Tuy nhiên, câu thứ nhất anh bảo tôi nhầm số, tôi giải thích anh nói sáng mai post hình, tôi nói thêm thì anh cúp máy.

Rất mong sau 1 giấc ngủ ngon, anh giữ lời. Tôi nghĩ rằng gia đình khó khăn ấy rất cần sự giúp đỡ.

Trân trọng.
lý đại ca gọi rồi hả? Gặp thằng nhóc lơm côm rồi

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
Tôi đã liên lạc ngay với anh Luân với ý định xin "gốc to gấp 10 lần ấy" để đấu giá giúp người khó khăn. Tuy nhiên, câu thứ nhất anh bảo tôi nhầm số, tôi giải thích anh nói sáng mai post hình, tôi nói thêm thì anh cúp máy.

Trân trọng.
Thui để em dài tay em gọi cho .:D
Đơn giản vì em là con gái mừ ;;)

Alo...
................Xấu hổ quá X_X

....BỊ NGHE CHỬI THỀ TRONG KHI MÌNH GỌI ANH XƯNG EM NGỌT NHƯ RÓT MẬT DZÔ TAI :(:)((
Anh í chửi 1 anh " ... " tối qua gọi làm phiền giấc ngủ ,anh í bảo ngon ra PHÚ YÊN đào .Anh í ko rãnh =((.