Hình ảnh buổi offline ở Gialai

ledinh1081

Thành viên tích cực
Nhìn cảnh nhà sàn mà mún về TN quá trời, các bác ở đây chơi cây cũng đẳng phết! thế bác trungdunggialai là bác nào anh An ơi???

ngockien

Super Moderator
Chúc mừng anh em đã tổ chức offline thành công tốt đẹp,đặc biệt là khu vườn nơi diễn ra tổ chức sự kiện hết sức ấn tượng với những tác phẩm rất đẹp mắt.

@lehoaian :anh gặp hên nhất đó,đã đọc cái topic anh được công an đón đường và trò chuyện rất tình cảm phải không anh :D
@NGUYENTHOQN :phục anh thật ,dự off Bắc miền Trung,ra Bắc với anh em,rồi lại tiếp tục chung vui cùng anh em Miền Trung Tây Nguyên.Chúc anh luôn mạnh khỏe dẻo dai để luôn sát cánh cùng anh em.

NaTuan

Quản Lý Viên
Đẹp và ấm áp tình cây và người , chúc các bạn ngày càng phát triển . Có nhiều buổi giao luau như thế này .
Thanks

maihoang84

Thành viên
Đẹp và ấm áp tình cây và người , chúc các bạn ngày càng phát triển . Có nhiều buổi giao luau như thế này .
Thanks
Cây của anh Thành đẹp quá, cây nào ra cây đó, rất ngưỡng mộ
đồng tình với bác xuân , phải công nhận vườn của bác thành nhiều cây quá đẹp luôn
Quả là hình ảnh, sắc màu Tây nguyên kg lẫn được. Chúc mừng!!!

Nhìn cảnh nhà sàn mà mún về TN quá trời, các bác ở đây chơi cây cũng đẳng phết! thế bác trungdunggialai là bác nào anh An ơi???
Mình chỉ là một cây "tiểu...tiểu mi ni" chứ không phải là ĐẠI THỤ nên không có hình anh ơi!Có thể làm anh thất vọng rồi...:-j:-j:-j

NGUYENTHOQN

Super Moderator
Nói đến anh DUYCON . ngyenthoqn có lần nghe thông tin báo chí và anh em svc nhắc đến bởi
anh duycon trước đây bị bệnh rất nặng ,đã chạy chữa khắp nơi nhưng bệnh không thuyên giảm .buồn chán,tuyệt vọng
..tình cờ anh tìm gặp bạn bè chơi cây , lúc đầu chỉ tiêu khiển cho quên đi nỗi đau cơn bệnh .
dần dần điềm đam mê đến với anh lúc nào kg biết , anh tìm hiểu nghiên cứu bạn bè, sách báo và tạo dựng cho mình 1 không gian
vườn cây bon sai ..
Tâm huyết đam mê và rồi anh phát hiện con bệnh xa lánh bõ anh ra đi lúc nào không biết ,anh vào tfố tái khám theo lịch chữa bệnh thì mới biết anh đã hết bệnh ..Hiện nay sức khỏe của anh rất tốt bình phục 80% ..
Trong dịp nguyenthoqn tham dự of tây nguyên đã đến nhà anh duycon chia sẽ SVC và mời anh tham gia hội miền trung.
anh đã nhận lời và chia sẽ cùng anh em trong chương trình kinh nghiệm tạo dáng thế bon sai
Trong tương lai nguyenthoqn xây dựng clb VƯỜN TREO hội Miền trung tây nguyên .
anh DUYCON là người phụ trách ..
-- Duycon và hình ảnh demo cây ngọa tùng trong buổi of Tây nguyên

duycon chia sẽ kinh nghiêm kỷ thuật tạo dáng bonsai

mỗi tv tham dự chọn cây và đặt câu hỏi
- huyngl

- nghệ nhân .nghĩa bonsai

-CÂY TÙNG nguyên bản

- cây đã được duycon tạo dáng

NGUYENTHOQN

Super Moderator
gia đình anh Datgl cũng tham dự of tây nguyên

* lên xe tham quan bản làng tây nguyên

hình ảnh bản làng với chương trình cồng chiềng

- rượu cần

cơm được nấu trong trái bầu

NGUYENTHOQN

Super Moderator
tiếp tục...

chuẩn bị cho chương trình giao lưu văn nghệ

bắt đâu tây nguyên

vũ điệu .......(.thọ không biết tên)

- trungdunggialai và nguyenthoqn

- anh em cùng hát

tv này hát hay không bằg hay hát

Kết thúc of Tây nguyên anh em vẫn còn hình ảnh tiếp tục chia sẻ ....

hoang.htc

Thành viên tích cực
nhưng hình ảnh thật vui và gần gũi

đất rộng trời cao, nhiều cao nhân còn ẩn tích

cám ơn các anh đã chia sẽ

à...ông anh tui chơi cái đầu ngầu quá nhen

sirius

Thành viên
Hình ảnh đẹp, anh em đoàn kết, tình cảm, thật là đáng quý.
Đất trời Tây Nguyên có lạnh nhưng lòng người thì thật ấm áp.
Chúc mừng bác Duy Côn đã khỏi bệnh nhờ bonsai.
Chúc mừng anh em Tây Nguyên.

duycon

Thành Viên Danh Dự
cảm ơn a tho và ace trên diễn đàn ccvn dã tỗ chức và đưa tin về buổi off line tại PLEIKU. và đặc biệt anh nguyentho đã quan tâm đến Duy Con

huynq.gl

Thành viên
Mình là người chụp khá nhiều hình ảnh và dự định chịu trách nhiệm đưa lên diễn đàn, tuy nhiên do công việc bận quá nên chưa đưa hình lên được, rất mong anh em thông cảm. Huynq.gl sẽ đưa hình ảnh buổi offline lên diễn đàn trong thời gian sớm nhất.

thoaphumobile

Quản lý mới
xem qua hình ảnh của anh thọ chia sẽ,mà cứ tưởng như mình đang tham gia off thật vậy rất đầy đủ từng chi tiết,xin cảm ơn anh nguyenthoqn rất nhiều.

haohuynhde

Thành viên tích cực
Giao lưu đông vui quá,vườn anh thành thì quá nhiều cây đẹp, mơ ước có một cây sam núi như vậy.rượu thịt bầy ra phong cách tây nguyên nhìn thích liền...zzzzô!!!!!

thuanktankhe

Thành viên
Anh vít cần vít cần mà khong dám uống
điệu xoang nhịp nhàng, lòng người.....
anh chỉ sợ chỉ sợ mình lạc mất nhau thôi....
Đó là điệu xoang Tây nguyên và Anh Thọ đã hiểu vì sao vít cần mà không dám uống.

em củng đang đợi hình bác dũng gialai nè
Hơn 30 năm trước một ông bạn già chép tặng bài thơ:LÂM GIANG TỐNG HẠ CHIÊM(BCD) Khi tiển bác đi ... Và đến bi chừ nếu bác í "còn mạnh khỏe" vẫn thấy bácloay hoay chèo con thuyền trong cơn sóng gió cuộc đời...Sóng bạc đầu vẫn quanh người đầu bạc... biết bác rồi chứ?????????
(nguyên văn bài:Lâm giang tống Hạ Chiêm.
Bi quân lão biệt lệ triêm cân,
Thất thập vô gia vạn lý thân.
Sầu kiến chu hành phong hựu khởi.
Bạch đầu lãng lý,bạch đầu nhân.)
'GKH nhã giám....:-j:-j:-j'