ACE Hưng Yên vào đây giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm

manhhiep1504

Thành viên
- Hưng Yên cũng là quê hương của cây cảnh nghệ thuật. Vì vậy, tôi lập nên topic này mong muốn tìm kiếm ace cùng quê ham mê cây cảnh nghệ thuật, mong muốn được giao lưu và học hỏi nhiều hơn.
- Tôi ở Thành phố Hưng Yên, có ace nào cùng quê vào đây điểm danh cái, mong có cơ hội gặp mặt mọi người.

kybinh

Thành viên
Mình cũng ở Hưng Yên đây. Mình ở Huyện Yên Mỹ. Cũng rất thích cây nghệ thuật và tiểu cảnh. Mong được gặp gỡ , giao lưu và học hỏi anh em.

tieuboi

Thành viên
- Hưng Yên cũng là quê hương của cây cảnh nghệ thuật. Vì vậy, tôi lập nên topic này mong muốn tìm kiếm ace cùng quê ham mê cây cảnh nghệ thuật, mong muốn được giao lưu và học hỏi nhiều hơn.
- Tôi ở Thành phố Hưng Yên, có ace nào cùng quê vào đây điểm danh cái, mong có cơ hội gặp mặt mọi người.
Em là người hai mang nè quê nội ở HY sinh ở Quảng Ninh em cũng hay về quê lắm nhà nội em ở Hồng Nam he he cách tp khoảng 3 km hôm nào về em sẽ ghé thăm nhà bác được không. Chắc nhiều cây đẹp lắm nhỉ, trên tp có mấy vườn hoành lắm nhưng chưa có dịp vào vì không quen nên hôm nào bác dẫn em đi xem được không.

kybinh

Thành viên
Còn rất rất nhiều anh em Hưng yên trên diễn đàn. CHúng ta hãy vào topic và đóng góp tiếng nói đi nhỉ?

manhhiep1504

Thành viên
Re: Trả lời: ACE Hưng Yên vào đây giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm

Còn rất rất nhiều anh em Hưng yên trên diễn đàn. CHúng ta hãy vào topic và đóng góp tiếng nói đi nhỉ?
Đúng vậy. Các ae Hưng Yên vào đây chia sẻ, học hỏi kinh nghiệm, có thể sẽ trở thành bạn bè, đồng nghiệp thân thiết trong tương lai không xa
==================================
Em là người hai mang nè quê nội ở HY sinh ở Quảng Ninh em cũng hay về quê lắm nhà nội em ở Hồng Nam he he cách tp khoảng 3 km hôm nào về em sẽ ghé thăm nhà bác được không. Chắc nhiều cây đẹp lắm nhỉ, trên tp có mấy vườn hoành lắm nhưng chưa có dịp vào vì không quen nên hôm nào bác dẫn em đi xem được không.
Rất vui làm quen bạn. Mình sống và làm việc tại Hà Nội nhưng cung hay về quê vào cuối tuần, nhà cũng có vườn cây chủ yếu là sanh. Có dịp mời bạn qua thăm
==================================
Các anh em có cây muốn giao lưu thì cũng cứ post ảnh vào Topic này nhé để mọi người cùng nghiên cứu nhé.

Chào anh em, mình ở Khoái Châu -- Hưng Yên, bận đi làm nhưng cũng đam mê cây cảnh, vừa làm vừa tranh thủ chơi cây, rất mong được anh em chia xẻ kinh nghiệm.

lymincay2222

Thành viên mới
Chảo mọi người. Em ở yên mỹ. Rất mông được làm quen giao lưu và học hỏi cùng mọi người.

vanlongbp

Thành viên
Mình cũng Hưng Yên nhưng chuyển khẩu vào Bình Phước gần 20 năm rồi. Mình ở Kim Động. Mình mới tập trông cây con thôi.

Thu HY

Thành viên
em nguyên quán Khoái châu nè, anh em Hưng yên off đê
Hưng Yên, Hưng Yên xịn đây... Sinh ra và lớn lên chưa một lần bán quê như Giang Thanh Sơn bán quê trốn về tận Hải Phòng...
Mình ở TP Hưng Yên (ngay cổng chợ Phố Hiến) rất vui được gặp các đồng hương và toàn thể anh-em trên diễn đàn.
Thân,

kybinh

Thành viên
Hưng Yên, Hưng Yên xịn đây... Sinh ra và lớn lên chưa một lần bán quê như Giang Thanh Sơn bán quê trốn về tận Hải Phòng...
Mình ở TP Hưng Yên (ngay cổng chợ Phố Hiến) rất vui được gặp các đồng hương và toàn thể anh-em trên diễn đàn.
Thân,
Vậy là Topic đã quy tụ được một số anh em Hưng Yên cả" Xịn" và "đã phôi phai" nhưng vẫn còn một số anh em nữa chưa thấy lên tiếng nhỉ? Hy vọng anh em Hưng yên sẽ quy tụ ở topic này và cùng bàn nhau hoạt động gì đó có ý nghĩa nhỉ?

phuongnt

Thành viên mới
Xin có mặt !Quê gốc Hưng Yên kính chào toàn thể anh chị em Hưng Yên ạ.:D
Xin chào toàn thể anh em , e ở Văn Lâm đây, rất mong được làm quen giao lưu với anh em.
a kiên quê ở huyện nào vậy.

kybinh

Thành viên
Trả lời: Re: ACE Hưng Yên vào đây giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm

Tôi cũng quê Văn Lâm đây chào tất cả ACE quê Hưng Yên.
Oh, Văn lâm thì ngày nào mình cũng đi làm qua...anh em ở đâu Văn Lâm vây? tiện dịp anh em gặp nhau giao lưu nhỉ?

Vậy ra hội trưởng cũng quê gốc ở Hưng Yên, anh khi nào có thời gian về quê alo anh em gặp nhau nhé, mà anh ở Huyện nào đấy, em ở Khoái Châu.

ngockien

Super Moderator
Xin chào toàn thể anh em , e ở Văn Lâm đây, rất mong được làm quen giao lưu với anh em.
a kiên quê ở huyện nào vậy.
Vậy ra hội trưởng cũng quê gốc ở Hưng Yên, anh khi nào có thời gian về quê alo anh em gặp nhau nhé, mà anh ở Huyện nào đấy, em ở Khoái Châu.
Mình quê ở Tiên Lữ. Hàng năm vào dịp thanh minh vẫn thường hay về quê .Anh em Hưng Yên trên diễn đàn cũng khá đông hôm nào tổ chức gặp mặt,mình xin đăng kí đầu tiên :D

lukhachthaphuong

Thành viên
Xin chào tất cả Anh em Hưng Yên . Mình ở Tiền Phong Ân Thi, Hưng Yên. Nhưng vì hoàn cảnh đẩy đưa lên phải xa quê 21 năm rồi. Hiện mình sinh sống tại Tân An, Long An.
Chúc cả nhà cuối ngày vui vẻ.

Thu HY

Thành viên
Mình quê ở Tiên Lữ. Hàng năm vào dịp thanh minh vẫn thường hay về quê .Anh em Hưng Yên trên diễn đàn cũng khá đông hôm nào tổ chức gặp mặt,mình xin đăng kí đầu tiên :D
Ngọc Kiên cũng quê Hưng Yên cơ à, mình tưởng Hải Hưng chứ...