Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 2011

nmtoanvph

Thành viên
Trả lời: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 201

Xiền mờ ...Ai chẳng thích nhể :-":-":-"

Hôm nay không biết em có tiếp rượu thiếu anh nào không í nhể .Hô nay em đuối quá uống hết có 1 chai ...;));));))
Em Tú xinh đẹp uống hết có 1 chai...nước Lavie. Vậy mà chưa tiếp đoàn Vĩnh Phúc đâu nhé! Lần sau Anh phạt thật nặng..! "Ôi Đàn Bà là những niềm đau, hay Đàn bà là Ngọc ngà trăng sao, ôi Đàn bà lại là con dao, làm Tim nhỏ máu...". Nhưng nhìn nụ cười thu hoạch của Em Tú, Anh em cũng mãn nguyện rồi.:))

haibien

Quản Lý Viên
Trả lời: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 201

Đất nước trọn niềm vui (vui cháy âm ly luôn)

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Đang xem: 33 (27 thành viên và 6 khách)
‎Trần Hùng, ‎t01684359917, ‎thanhtu_tt88, ‎lehoaian+, ‎haihatech, ‎laothinh, ‎dongnpvp, ‎dtnhan, ‎sonnv457, ‎Kihieulam, ‎LêNgọcTân, ‎nhatphuong01, ‎nmtoanvph, ‎sunching, ‎vanquangqt, ‎vmhung_xambo, ‎snake, ‎phanthinh, ‎khat_lp, ‎daoanh, ‎trungduart, ‎hoangmai, ‎gilardino, ‎mitcothu+

Off hoành tráng và tổ chức rất chuyên nghiệp. Cảm ơn Hải Biên đã cập nhật. Chắc chắn còn rất nhiều hình "ngoài luồng", anh em nào chụp thì gom cả vào đây xem cho vui. Thank!

NDCan

Thành viên tích cực

Hôm qua là một ngày thật vui và ý nghĩa tới giờ vẫn còn phê phê nâng nâng.anh biên xem có cái ảnh hot nào của em không cho em coi tý

NGOCTUANQD1983

Thành viên mới

cám ơn anh that nhiêu!những bức ảnh của anh để lại cho9 mọi người rất nhiều ấn tượng lắm !chư biêt khi nào e có dịp đi chơi và giao lưu cùng mọi người nhỉ?
chúc tất cả mọi người trong diễn đàn luôn luôn đoàn kết và phát triển!mạnh khỏe và hạnh phúc!em tuấn đây!

NDCan

Thành viên tích cực

IMG]http://i832.photobucket.com/albums/zz245/ngoctuan0904889981/Thanh%20Cong%20Ky%20Vien%202011/IMG_7830copy.jpg[/I

Ôi đẹp qua ước gì ngày nào cũng ....................@};-@};-@};-:">
==================================

Ôi ước gì ngày nào cũng được ..................@};-@};-@};:">

Đỗ Mến

Thành viên

Tối qua đài TH Hà Nội có đưa tin trong chương trình thời sự rồi đó. Mình không xem được nhưng có người bạn bảo vậy. Bác nào kiếm được video thì post lên cho bà con xem với nhé

Kihieulam

Thành viên tích cực

Một buổi off thật vui, Kihieulam cũng đã chụp hình lưu niệm cùng anh em,

Kihieulam bên trái và anh Phuongnt bên phải,

Và đặc biệt là Kihieulam và anh Ba bên cây tùng yêu quý của bác Thành đất, có một điểm chung giữa 2 anh em là không rượu, không bia, không thuốc lá và diệt mồi rất giỏi :)):)):))

NDCan

Thành viên tích cực

Đang xem: 39 (31 thành viên và 8 khách)
‎NDCan, ‎songanh, ‎bientrang, ‎bonsai4, ‎nolimited, ‎Đỗ Mến, ‎Kihieulam, ‎Lamgiang0373, ‎Anh Tuan Bonsai, ‎Thu HY, ‎M79, ‎ditimmatkhau, ‎hinh_79, ‎haihatech, ‎t01684359917, ‎trongnd88, ‎SONAKHAP, ‎connhat.hotel, ‎haohuynhde, ‎hoangmai, ‎vuhoang, ‎thanhtu_tt88, ‎sunching, ‎vmhung_xambo, ‎snake, ‎phanthinh, ‎khat_lp, ‎daoanh, ‎trungduart, ‎gilardino
Mong rằng DĐ của chúng ta ngày càng phát triênt mạnh mẽ và hãy NỐI VÒNG TAY LỚN MÃI

thanh hoi

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên

séc sy quá, okera... thiên hạ đệ nhất "cây cảnh" séc sy... lão hùng 78 không bít đang dòm cái gì nữa mấy bác?:D:D:D:D
Không phải Hung 78 dâu mà là Đàn chủ đấy:))

NDCan

Thành viên tích cực

việt nnam vô địch ..việt nam vô địch ...ý em lộn ko phải cờ đỏ sao vàng
hôm qua tụi anh hô cây cảnh vô địch cây cảnh vô địch đó em :)):)):)):))

Một cuộc gặp mặt của những người có chung đam mê đã xóa đi hết những dị đồng...khó có cuộc gặp gở nào hoành tráng , vui như thế này . Mong trong tương lai những cuộc gặp gở như thế này cũng sẽ thành công tương tự.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Ghét cái ông Hải biên này ghê ...Toàn ảnh xấu của mình ...Mình đâu đến nỗi xấu tệ thế :(:)(:)((Híc

NDCan

Thành viên tích cực

ko tôn trọng pháp luật
Công an nhìn thấy người đằng sau đó đã hết hồn rồi còn bắt bớ gì nữa:)):)):)):)):))

haibien

Quản Lý Viên

Ghét cái ông Hải biên này ghê ...Toàn ảnh xấu của mình ...Mình đâu đến nỗi xấu tệ thế :(:)(:)((Híc
Em ơi anh thấy từ thằng boy cho đến thằng men ,từ Nam ra Bắc ,từ ku li đến giám đóc đều khen em xinh đó mà sao kêu chi chi??
Còn mấy cái ngủ trong rừng cực hãi luôn,có thích đưa lên luôn ko?

NDCan

Thành viên tích cực

http://i832.photobucket.com/albums/zz245/ngoctuan0904889981/Thanh%20Cong%20Ky%20Vien%202011/IMG_7912copy.jpg[/IMG
[COLOR="Blue"][SIZE="5"][I]Anh thấy cái này của em đẹp nhất nè nhìn iuuuuuuuuu quá đi @};-@};-:-*[/I][/SIZE][/COLOR]

thanh hoi

Thành viên tích cực

tại sao anh không đi để em mất công mang 2 cái chậu thác đổ cho anh rồi lại mang về suýt vỡ vậy anh :D
Sorry anh khong đi được gửi bưu điện đi HL

haibien

Quản Lý Viên

Anh thấy cái này của em đẹp nhất nè nhìn iuuuuuuuuu quá đi @};-@};-:-*

Đấy nhá Tú,lại có người khen em xinh .