Offline Đà Nẵng và các tỉnh phụ cận - Lần III

ledinh1081

Thành viên tích cực
ai nói tui sợ dzợ ? chẳng qua tui chỉ làm guơng cho thằng nhóc ở nhà thôi chứ bộ:-" ( ba còn sợ mẹ nữa chứ nói chi con:)) )
Ô hay: dạy con từ thuở còn thơ, dạy vợ từ thuở bơ vơ mới về mà? thấy tình cảnh của bác phải xin phép hội từ điển Vn sáng tác lại câu ca dao thành
dạy con sợ mẹ giống ba
dạy chồng từ thuở bắt đầu mến cây!

Ps: k dạy ổng bỏ bê thuế má tối ngày, bả lại bắt đền thì vỡ sụn, vỡ tụy mất!:)):)):)):))

TBonsai

Thành viên
Cảm ơn bạn đã chỉ dẫn tận tình,mình đã chơi cây trong điều kiện khá vất vả rồi, đúng là phục bác ý quá .
Chào anh ngockien ! Có gì đâu anh,do ghiền quá nên đi đến đâu thấy em phôi nào vừa ý là tha về riết là hết chỗ nên phải để lên mái ngói và mái tôn nữa,may mà mái tôn không bị baohuong,bactam,hoahongrau,hoangdung...chộp:):)

lehidu

Thành viên tích cực
CÁc anh em gặp nhau vui vẻ quá! được nhìn thấy các anh em đã gặp nhau lúc trước ở Qui Nhơn mà mình không đi được tiếc thật. Các anh em đất Phú ơi sao yên lặng đâu hết rồi!

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Kaka, bác hù vậy em rung wa, cứ nghĩ đến huế là run lên vì sướng à! bác Đại Lộc có phải râu tóc nhìu nhìu phải k anh? anh hungbonsai- làm không mà có xe ôto đi thật là bá cháy, kiểu này phải xin làm không-tự do mới mong có xế hộp thi thoảng ra chơi với anh em cho tiện hà! [-O<[-O<[-O<
Bác Dailoc tóc bạc, bận đồ vet đó em, Bác có râu tóc nhiều cầm máy hình KTS là bactam đó em. Anh này chuyên săn phôi non không hà, thấy râu kiểm biết rồi.

ledinh1081

Thành viên tích cực
Bác Dailoc tóc bạc, bận đồ vet đó em, Bác có râu tóc nhiều cầm máy hình KTS là bactam đó em. Anh này chuyên săn phôi non không hà, thấy râu kiểm biết rồi.
Cái bác Tám -Tùng này chỉ được cái hơn chú nhiều râu tóc, hà hà! hôm nào vào đánh úp bộ tùng nhà ảnh đê các bác! kaka...

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Chào anh ngockien ! Có gì đâu anh,do ghiền quá nên đi đến đâu thấy em phôi nào vừa ý là tha về riết là hết chỗ nên phải để lên mái ngói và mái tôn nữa,may mà mái tôn không bị baohuong,bactam,hoahongrau,hoangdung...chộp:):)
Ui thế đã xuất hiện rồi hả anh, núp lùm lâu ghê, tìm đồng đội mới dám nhãy vô hả? né ra, coi chừng trúng đạn nữa nhá. :)):)):))

hoangdung

Thành viên tích cực
Ui thế đã xuất hiện rồi hả anh, núp lùm lâu ghê, tìm đồng đội mới dám nhãy vô hả? né ra, coi chừng trúng đạn nữa nhá. :)):)):))
mấy bữa nay nó chạy mất dép rồi giờ mới lò mò vô em mà bắn nữa thì nó .......:p:p:p

NGUYENTHOQN

Super Moderator
CÁc anh em gặp nhau vui vẻ quá! được nhìn thấy các anh em đã gặp nhau lúc trước ở Qui Nhơn mà mình không đi được tiếc thật. Các anh em đất Phú ơi sao yên lặng đâu hết rồi!
PHÚ YÊN chủng loại dương (phi lao ) và linh sam......nhắc đến LINHSAM là mình thấy khoái rồi....
lehidu anh bạn nhỏ quyết tâm cao không ngại trời mưa gió lạnh dùng bao ny lon thay bao tay chống lanh trên đường
đi Quinhown offline MT ... HOAN HÔ TINH THẦN LEHYDU ;;;
- ANH EM PHUYÊN (lehidu) loa loa họp mặt đi nào .. CHƯƠNG TRÌNH CHIA SẺ DƯƠNG VÀ LINH SAM

Tuy an còn có aminhnv . nhất . thơ ,,v..v.. ghềnh đá đĩa và nơi họp mặt anh em quán gió gần bờ hồ ..rất nhớ....
LEHIDU ƠI ... gọi anh em đi .. đăng ký off kv : nha trang phu yên qui nhơn

họp mặt phú yên

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

nguyenthoqn
hội trưởng MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN

TBonsai

Thành viên
Baohuong nhắc mới nhớ bactam có trình bày một nguyên lý chọn phôi:Chơi phôi non cho dễ uốn,phôi già khó cưa:)):)):))

dailoc

Thành viên tích cực
Sẽ rất thiếu sót nếu không giới thiệu viên đá mã não xanh do Thanh Thiện chế tác trước khi offline đúng có 1 ngày. Thấy đẹp và hay, Dailoc tôi tuyên bố… chơi luôn. Thế là hôm nay nó đang chễm chệ trên một kệ đá cảnh ở Tam Kỳ:

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Sẽ rất thiếu sót nếu không giới thiệu viên đá mã não xanh do Thanh Thiện chế tác trước khi offline đúng có 1 ngày. Thấy đẹp và hay, Dailoc tôi tuyên bố… chơi luôn. Thế là hôm nay nó đang chễm chệ trên một kệ đá cảnh ở Tam Kỳ:

Đẹp thật anh đó.
Cảm ơn anh Thạnh rất nhiều, lần đầu được gặp các anh em rất ấn tượng. Những nghệ nhân đích thực.
Hi vọng có nhiều dịp gặp gỡ để học hỏi thêm.
Cảm ơn anh Thạnh về món quá anh đã tặng.
Cảm ơn tất cả các anh đã thu xếp thời gian đến tham dự, và dành nhiều tình cảm cho buổi gặp mặt.
Hẹn gặp lại dịp gần nhất.