Offline Đà Nẵng và các tỉnh phụ cận - Lần III

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Éc éc lên rồi, đuối Y C ruối........ về từ trưa nhưng nhớ mấy cái cây quá nên lên tâm sự với chúng nên giờ mới vào đây.
Báo cáo bà con tăng 2 cho Trần Hùng liếu lưỡi, ngã ngựa tiếc là lúc đó không ai mang theo súng nên không tác nghiệp được.

nhatrang77

Thành viên tích cực
BLACK đinh ra Huế nhưng khi nhận được mấy món quà này ku cậu sướng quá cứ đòi về,chơi zậy koi có được không anh.
Black vậy là không phải với anh em Huế rồi, nhận lỗi đi. Nhưng mà với anh em nha trang thì rất được đó anh. Hết lòng mang về trong sự mong chờ để trao quà cho mình đó mà. :)) ......

Chắc ku đó đang tức tưởi trên xe. Có gì thì từ từ.... nuốt xuống, đừng phá quà của anh nha em.

bactam

Thành viên tích cực
Éc éc lên rồi, đuối Y C ruối........ về từ trưa nhưng nhớ mấy cái cây quá nên lên tâm sự với chúng nên giờ mới vào đây.
Báo cáo bà con tăng 2 cho Trần Hùng liếu lưỡi, ngã ngựa tiếc là lúc đó không ai mang theo súng nên không tác nghiệp được.
đã là biệt kích thì phải dùng tay ko và ..........sùng ngắn chứ :)):)):)):))

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Híc! .. Híc! ... Công nhận Black chu đáo thiệt! Ai cũng có quà hết! Mấy Anh/Em ở nhà vậy mà sướng.

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Phụ thêm ít tấm hình.

Chân dung lão phu nhân hiếu khách, cảm ơn chị đã hết lòng vì mọi người.

Giấy phút anh Văn và anh Đailoc ôm nhau ae run lên vì quá xúc động tay chân nên không thể ghi lại được, chỉ ghi được khoảnh khắc cụng ly trước khi ôm nhau thôi.

Giây phút ngậm ngùi xúc động của Black, hình như là ứa lệ thì phải bởi lòng nhiệt thành của ae.
Hay vì tửu lượng kém mà ae cứ ép hoài tức muốn khóc hà.

Laothinh uống rượu hồng đào theo phong cách xứ Quảng

Và tăng 3 chỉ còn lại ta với ta...

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Thành quả sau 30 phút

Sao không làm lũa luôn ku?

Tập kết hàng mang về làm quà cho anh em Nha Trang...

Khà khà, có QUÀ rồi, cảm ơn Black nhiều nha. =))
Cha mai 8h Anh Em Nha Trang ra bến xe đón Black nhận quà từ Đà Nẵng nhé

Blackrose86

Thành viên tích cực
Trải qua 2ngày trọn vẹn với anh em ĐN,ôi thật hạnh phúc và vui sướng,một nỗi niềm khó tả.
Cám ơn tất cả anh chị chú bác đã mang đến niềm hạnh phúc này.
Giờ đây,trên chuyến xe về lại Nha Trang,Bl ko khỏi bồi hồi luyến tiếc,chỉ muốn cầm điện thoại và gõ lên 2từ....
"Cám ơn!"

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Thành quả sau 30 phút

[SIZE="3 [/SIZE][/COLOR]

Tập kết hàng mang về làm quà cho anh em Nha Trang...
[IMG]http://i571.photobucket.com/albums/ss151/hungtrandn_2009/DSC_0012.jpg[/IMG]

[SIZE="3"]Khà khà, có QUÀ rồi, cảm ơn Black nhiều nha. =)) [/SIZE]

Cha mai 8h Anh Em Nha Trang ra bến xe đón Black nhận quà từ Đà Nẵng nhé

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Vài tác phẩm của ae ĐN.

3b vào nhận quà nhé

Vườn chật quá nhờ anh Vinh vô nhận lại mấy TP này kẻo sập nhà mất.

Và còn nữa

Sau trận bảo năm ngoái

Chao ơi ! Nhìn vui quá hè ! Không tham dự tiếc thật ...nhưng mà đi ...có lẽ " độn thổ " mất ...vì một mình tui là " đờn bà *...mê cây :-ss:-ss:-ss

laothinh

Moderator
Black vậy là không phải với anh em Huế rồi, nhận lỗi đi. Nhưng mà với anh em nha trang thì rất được đó anh. Hết lòng mang về trong sự mong chờ để trao quà cho mình đó mà. :)) ......

Chắc ku đó đang tức tưởi trên xe. Có gì thì từ từ.... nuốt xuống, đừng phá quà của anh nha em.
Anh em Nha Trang chuẩn bị tiền để nhận quà của BLACK nhé.

laothinh

Moderator
Cảm ơn anh em Đà Nẵng đã nhiệt tình tiếp đón, đến bây giờ cảm giác vẫn còn lâng lâng không biết nói gì hơn về sự nhiệt tình của các anh. Như anh em đã nói, trên diễn đàn ảo nhưng anh em đã gặp nhau bằng xương bằng thịt tình cảm con người thật vô bờ bến. Cuộc hội ngộ này là cuộc hội ngộ của tình bằng hữu " mình hạc xương mai" hy vọng mai này trên vạn nẻo đường đời mỗi khi mỏi gối chùn chân anh em luôn bên nhau của tình nam bắc, hy vọng các anh sẽ ủng hộ anh em Huế để sớm gặp nhau trên đất cố đô, hẹn các anh: hungdsei, hoangdung, báctam,baohuong, tbonsai,xuantu, black, ...và nhiều anh em khác . Một lần nữa cảm ơn anh Hùng rất nhiều. Chúc các anh luôn sống vui trong tình bằng hữu và hạnh phúc, chào thân ái.
Huế, ngày 24 /10/ 2011.