Hình ảnh nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

honglong237

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

Mà vô lý ghê...Ngoài anh vinh ra thì ảnh hầu hết là ảnh của anh trương..."thả hồn,suy nghĩ,,"" anh haibien có vẻ quan tâm đặc biệt gì đó ???
chuẩn, hot boy ,hot girl đi đâu hết rồi nhi ?

vuvanduc

Quản lý mới

Anh Vinh trả lời hộ nhá anh Vinh
=D>Cảm xúc chắc đang còn lâng lâng! một mình đúng giữa 3 nường xinh thế chắc chưa trả lời được đâu chú à=D>=D>

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

thôi...em ngủ đây.Dạo nì em be bét rượu chè quá...Híc.Chúc cả nhà ngủ ngon để sức mai chém tiếp

thanglta

Thành viên

Thật là một buổi offline đầy ý nghĩa và bổ ích Cám ơn anh Vinh, cám ơn anh Kiên và ban tổ chức đã tổ chức thành công và mang lại nhiều kinh nghiệm cho anh em.
==================================
thôi...em ngủ đây.Dạo nì em be bét rượu chè quá...Híc.Chúc cả nhà ngủ ngon để sức mai chém tiếp
Chắc em hôm nay uống rượu nhiều quá nên mệt quá rồi, toàn cầm cả chai lavie đi chúc các anh say hết ... hehe

ngoc_dung

Moderator

Anh Vinh trả lời hộ nhá anh Vinh
Anh Vinh có mệt nhiều không,mà bác ba xạo này nói uống rượu mất hết tự chủ rồi mà...tạo dáng vẫn chuẩn lắm)):)):)) anh ơi bác Xuân hỏi kìa.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Thật là một buổi offline đầy ý nghĩa và bổ ích Cám ơn anh Vinh, cám ơn anh Kiên và ban tổ chức đã tổ chức thành công và mang lại nhiều kinh nghiệm cho anh em.
==================================

Chắc em hôm nay uống rượu nhiều quá nên mệt quá rồi, toàn cầm cả chai lavie đi chúc các anh say hết ... hehe
2 chai lavi đựng rượu hạng nặng làm em ...mà cái kiểu uống rượu là càng uống càng hăng mới sợ chứ...Lần sau tiếp tục phát huy :))

ngoc_dung

Moderator

2 chai lavi đựng rượu hạng nặng làm em ...mà cái kiểu uống rượu là càng uống càng hăng mới sợ chứ...Lần sau tiếp tục phát huy :))
Anh lạy em,lần sau uống ít thôi,hại lắm mà anh chưa thấy ai uống rượu khủng khiếp như em =))=))=))

honglong237

Thành viên tích cực

Anh lạy em,lần sau uống ít thôi,hại lắm mà anh chưa thấy ai uống rượu khủng khiếp như em =))=))=))
Bác Vinh uống rượu như uống nước dừa vậy mà chj Tú còn khủng hơn ,uống rượu như uống nước lọc :( bái phúc vài phần :D

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Thật ra em cũng áy náy chỗ là chưa đi hết các mâm và chúc từng người 1...Gặp được các anh em rất vui nên uống cùng mọi người là đúng rồi...Rượu vào là em mới hăng say được anh ơi

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Hình ảnh(ko chính thức) nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

tấm này em thấy anh Vinh có nụ cười khác thường nè. cười kiểu này giười ta gọi là nụ cười mãng nguyện nè . một cây Me trực lắc đứng cùng 3 đoá hoa rực rỡ không cười mãng nguyện mới là lạ đó.

ngoc_dung

Moderator

Bác Vinh uống rượu như uống nước dừa vậy mà chj Tú còn khủng hơn ,uống rượu như uống nước lọc :( bái phúc vài phần :D
Thế mà anh vừa khen uống rượu như uống nước mà đã vào thanh minh kìa :))=))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

úi...mang tiếng quá đi.Em bình thường có uống... mấy đâu toàn ăn,Hôm nay uống nhiều nên giảm năng suất quá:))

gato68

Thành viên tích cực

úi...mang tiếng quá đi.Em bình thường có uống... mấy đâu toàn ăn,Hôm nay uống nhiều nên giảm năng suất quá:))
Nói thật một câu. Anh rất muốn thử tửu lượng của em. ra HP nhớ ới anh một tiếng nha :p

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Nói thật một câu. Anh rất muốn thử tửu lượng của em. ra HP nhớ ới anh một tiếng nha :p
Úi...Hân hạnh hân hạnh.Anh chuẩn bị nha em xắp ra rồi đó :))

gato68

Thành viên tích cực

Úi...Hân hạnh hân hạnh.Anh chuẩn bị nha em xắp ra rồi đó :))
chẳng có gì. tại có hũ rượu rắn của ông nội ngâm lâu rồi, mà trong nhà chưa ai dám thử, mời em để có bạn rượu cho vui :-$

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

;)) hồi sau sẽ rõ...ngủ ngon nha cả nhà

TeacherXQ

Thành viên

hic tiếc thật!!! vậy mà e ko biết!

hunggau6666

Thành viên Mua Bán

Công nhận hô nay vui thật :))
tiếc ko kịp chụp ảnh

maihoang84

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Hình ảnh(ko chính thức) nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội m

tấm này em thấy anh Vinh có nụ cười khác thường nè. cười kiểu này giười ta gọi là nụ cười mãng nguyện nè . một cây Me trực lắc đứng cùng 3 đoá hoa rực rỡ không cười mãng nguyện mới là lạ đó.
Vui quá!
Mình thấy cái thế Trực Tam ôm này đẹp nhất!

lnvinh

Super Moderator

Ai là thanhtu88? hình không phụ đề tên nên chả biết cô nào là cô nào chỉ biết có mỗi anh Vinh thôi

Từ trái sang phải: Mưa Sao Băng - lnvinh - Huong84 - Thantu_tt88.