Điểm mặt anh tài

dailoc

Thành viên tích cực
Chào các bạn!
Lâu lắm, hôm nay ghé lại viếng topic “các anh tài” để đỡ nhớ. Và chẳng bỏ công, tôi có cảm giác tuyệt vời với những anh tài được cập nhật, do Minh Quân, Quí Tài, Giangsuphong, Huongdongconoi, Camauteur… giới thiệu. Cảm ơn các bạn!

Nhân đây xin chia xẻ với các bạn về 10 cây mai nhà tôi, vừa được chuyển về Tam Kỳ cho gần nhà, dễ bề chăm chút. Các bạn xem thử 10 “chú tệ” (không dám gọi là anh tài) này có thể đổi được 1 “anh tài” của các bạn không nghe.

Còn cây này nữa, mời các bạn thử xem nhé (hoành khoảng 130 cm)

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Chào các bạn!
Lâu lắm, hôm nay ghé lại viếng topic “các anh tài” để đỡ nhớ. Và chẳng bỏ công, tôi có cảm giác tuyệt vời với những anh tài được cập nhật, do Minh Quân, Quí Tài, Giangsuphong, Huongdongconoi, Camauteur… giới thiệu. Cảm ơn các bạn!

Nhân đây xin chia xẻ với các bạn về 10 cây mai nhà tôi, vừa được chuyển về Tam Kỳ cho gần nhà, dễ bề chăm chút. Các bạn xem thử 10 “chú tệ” (không dám gọi là anh tài) này có thể đổi được 1 “anh tài” của các bạn không nghe.

Còn cây này nữa, mời các bạn thử xem nhé (hoành khoảng 130 cm)

Cây của bác khá quá, em thấy 3 cây đầu tiên ( hình thứ 2 ) nhìn thèm thật, đẹp hơn những cây bác gửi hình em xem ngày xưa .

anbinhminh

Thành viên
AE nào ranh vào link trên xem roi up lại cho mọi người cùng xem nhe. AE cứ chém thoải mái vì nó của người ta mà. hjhjhj

maihoang84

Thành viên
Xin chào tất cả các bạn!
Quá lâu rồi mới quay lại diễn đàn, Chúc tất cả sức khỏe và hạnh phúc!

Mẫu tử
Maihoang84

Mai Vàng

Thành viên
Xin chào tất cả các bạn!
Quá lâu rồi mới quay lại diễn đàn, Chúc tất cả sức khỏe và hạnh phúc!

Mẫu tử
Maihoang84
chào chú, cháu biết chú cỏn nhiều cây mai đẹp, chú post lên cho mọi người xem nữa đi.....

vohungdung

Thành viên
Điểm mặt anh tài, mà lâu quá chưa thấy anh tài nào hết vậy mấy Anh. Lên trên cái cho Anh tài thấy mà tái xuất giang hồ nè.