mưa hoài ngứa tay

mê gái yêu cây

Thành viên
(kiểm duyệt) mưa hoài chán (kiểm duyệt) làm dc cây , hôm nay ma xui quỷ khiến thế nào đi nhậu về ngứa tay lôi vam ra vam 1 cành bò của cây sanh quí .'' quí vì nó là cây có tương lai rất là khủng của mình , giá mua nó cũng thuộc loại đắt nhất vườn nhà mình ''cành này nó hơi dài chủ nhân cũ của nó chỉ biết bẻ cong như cây cung chứ ko có điểm vấp , hơn nữa chủ nhân của nó nuôi làm cây bé mình lại phá ra làm cây to , nhìn nó cong thì đường thẳng thân dài lên muốn vam cho nó gập hẳn xuống . chắc rượu vào tê tê công với mấy hôm mưa bão ko dc làm cây khó chịu vam hăng quá thế là tạch . (kiểm duyệt) gãy rồi làm mình buồn từ chiều tới giờ ngồi nhìn cây sanh đẹp vị tổn thương mà đău xót hơn bị thất tình :-<, lại phải đợi vài tháng nữa cái chỗ đó mới liền da , chán (kiểm duyệt) chưa thấy hôm nào buồn như hôm nay ,ôi cây sanh quí của tôi dòng lá nhựa hiếm , cũng còn may là cây này đang nuôi sang năm nó mới phá ác . thật là đen như mực

bức xúc quá nói câu nào mà bậy mod bỏ qua hộ e nhé !

honglong237

Thành viên tích cực
dkm mưa hoài chán éo làm dc cây , hôm nay ma xui quỷ khiến thế nào đi nhậu về ngứa tay lôi vam ra vam 1 cành bò của cây sanh quí .'' quí vì nó là cây có tương lai rất là khủng của mình , giá mua nó cũng thuộc loại đắt nhất vườn nhà mình ''cành này nó hơi dài chủ nhân cũ của nó chỉ biết bẻ cong như cây cung chứ ko có điểm vấp , hơn nữa chủ nhân của nó nuôi làm cây bé mình lại phá ra làm cây to , nhìn nó cong thì đường thẳng thân dài lên muốn vam cho nó gập hẳn xuống . chắc rượu vào tê tê công với mấy hôm mưa bão ko dc làm cây khó chịu vam hăng quá thế là tạch . dkm gãy rồi làm mình buồn từ chiều tới giờ ngồi nhìn cây sanh đẹp vị tổn thương mà đău xót hơn bị thất tình :-<, lại phải đợi vài tháng nữa cái chỗ đó mới liền da , chán vcl chưa thấy hôm nào buồn như hôm nay ,ôi cây sanh quí của tôi dòng lá nhựa hiếm , cũng còn may là cây này đang nuôi sang năm nó mới phá ác . thật là đen như mực

DKM là gì hả anh ?

tranhuybinh

Thành viên tích cực
Trời mưa thớ gỗ ngậm nước dễ gãy khi vặn xoắn bác làm thế gãy là phải rồi. Sanh nhanh liền thôi mà.

de_mylo

Thành viên
Trời mưa say rượu mà đi vam cây. Đúng là thiếu hiểu biết. gãy là đúng lắm. Mà sanh quý gì mà lại có cành như cánh cung, Sao ko biết cắt đi nuôi lại. Dù có vam được thì cũng không là sanh quý ;))

mr_trantu

Thành viên
dkm mưa hoài chán éo làm dc cây , hôm nay ma xui quỷ khiến thế nào đi nhậu về ngứa tay lôi vam ra vam 1 cành bò của cây sanh quí .'' quí vì nó là cây có tương lai rất là khủng của mình , giá mua nó cũng thuộc loại đắt nhất vườn nhà mình ''cành này nó hơi dài chủ nhân cũ của nó chỉ biết bẻ cong như cây cung chứ ko có điểm vấp , hơn nữa chủ nhân của nó nuôi làm cây bé mình lại phá ra làm cây to , nhìn nó cong thì đường thẳng thân dài lên muốn vam cho nó gập hẳn xuống . chắc rượu vào tê tê công với mấy hôm mưa bão ko dc làm cây khó chịu vam hăng quá thế là tạch . dkm gãy rồi làm mình buồn từ chiều tới giờ ngồi nhìn cây sanh đẹp vị tổn thương mà đău xót hơn bị thất tình :-<, lại phải đợi vài tháng nữa cái chỗ đó mới liền da , chán vcl chưa thấy hôm nào buồn như hôm nay ,ôi cây sanh quí của tôi dòng lá nhựa hiếm , cũng còn may là cây này đang nuôi sang năm nó mới phá ác . thật là đen như mực

DKM : Đừng Khóc Mà
VCL : Vô Cùng Liều

Chủ Top cho hình ảnh lên để anh em chia buồn nào. Phút mặc niệm bắt đầu .....tò tí te...X_X

Blackrose86

Thành viên tích cực
Chuyện, tỷ là tỷ của đệ mà lại, ko mấu ko đấu đựơc =))

Thôi chạy lẹ em ơi ko chủ top vác lựu đạn ra thì tỷ với em chỉ có nước Vào Chơi Luôn thôi =)) =))
nè nè,Vào Chơi Luôn là phải có Black đầu tiên nha,mưa tỷ đừng ỷ lớn tuổi hơn rùi mún lựa ai thì lựa là ko đc à nha;))

mrhuynh482

Thành viên tích cực
tình hình của bác em thấy đúng là ''vcl'' nhưng bác đừng ''dkm'' nhé!nghe không hay bác à!góp ý chân thành!

lydainghia

Thành viên tích cực
Có vài chữ viết tắt nhạy cảm. Tôi đã xóa.

Lời khuyên: nhậu thì nhậu to tới, rồi massage, rồi ngủ! Chứ chỉ làm tê tê rồi bức xúc, thì cứ uống sinh tố cho lành :)