Hình ảnh giao lưu tại gia anh dblongthanh!

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Anh nào?

Thứ Sáu (2/9): Trực Lễ
Thứ Bảy (3/9): Đưa Vợ con về Tân Uyên (khoảng 4 giờ chiều là có mặt tại Tp).
Thứ Tám (4/9): Đi xem Triễn lãm.

Éc!
Lịch kín quá ta

HL, Xichlo, LDN, BBB, Lan - Chi,.........

Xichlosg

Thành viên tích cực
Lịch kín quá ta

HL, Xichlo, LDN, BBB, Lan - Chi,.........
Kêu réo cái gì đó ? Cứ lang thang trên đường phố Sài Thành,là gặp tui !<:p<:p<:p
==================================
Lắng nghe kỹ,thấy âm giọng của Tứng Khanh yếu ớt quá ! Gắng dưỡng thương Tứng Khanh nhé,phục hồi "công lực" lại rồi,thì ta tính tiếp hen !<:p<:p

TUANKHANH

Moderator
Kêu réo cái gì đó ? Cứ lang thang trên đường phố Sài Thành,là gặp tui !<:p<:p<:p
==================================
Lắng nghe kỹ,thấy âm giọng của Tứng Khanh yếu ớt quá ! Gắng dưỡng thương Tứng Khanh nhé,phục hồi "công lực" lại rồi,thì ta tính tiếp hen !<:p<:p
Đang phây phây nè anh xích lô ơi, rãnh ghé chở em qua cầu Sài Gòn rồi chạy qua cầu Phú Mỹ xong thì cho em về cầu Khánh Hội nha X_XX_XX_X

haohuynhde

Thành viên tích cực
nhìn a e giao lưu cây cối, ăn uống mà thèm quá, hình ảnh và lời bình cũng rất sảng khoái hehe. Chúc a e luôn vui vẻ như vậy

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Em Nhancuibap kính đơn nhờ xem xét

Nhà em xa, sang em dậy sớm nấu cơm và nấu nước gói đem theo. Sáng đi sớm lên Sài Gòn dòm mấy nhà cao từng cho thỏa chí. Chiều phải về nhà với vợ con (đây là lệnh của Bà). Nhà em thì đơn chiếc, em mà đi thì nhà không có con đực nào ở nhà hết. Vì con em là con gái mà.

Mấy anh có thể tổ chức ăn chơi vào lúc 3 giờ chiều ngày 3 - 9 - được không vì về trễ quá sáng 4- 9 đi xem triễn lãm không có quota.

Mong các đại ca xem xét đơn của Nhancuibap

Cúng Kinh:D

Nhancuibap

tieude

Thành viên
rất vui và thật thú vị
chúc mọi người sức khỏe
bữa nào con xuống chú bình một chuyến cho đã mới được

doanbason8888

Thành viên
Bigbabol chia sẻ kinh nghiệm cùng hoanglong70: "Cây đu đủ là cây nguyên liệu rất tốt để làm bonsai. Trong 20 năm nữa bonsai đu đủ sẽ chiếm lĩnh nghệ thuật bonsai toàn thế giới. Tôi đang ấm ủ một tác phẩm có thể sánh ngang Mâm xôi con gà, tên tác phẩm ấy sẽ là Gỏi đu đủ khô bò".

Hoanglong70: Bon sĩ Bigbaboi cho em hỏi 2 câu:

1. Nếu cây trong giai đoạn phôi thì mình vẫn gọi là đu đủ hay phải gọi là thiêu thiếu?

2. Nếu cây đã hoàn thiện thành phẩm, đạt được nhiều giải quốc tế, thì mình vẫn gọi đu đủ hay phải gọi là quá đủ?

Chịu không nổi bonsai đu dủ=))=))=))bác dainghia hài không chịu được.