Hình ảnh giao lưu tại gia anh dblongthanh!

nguyenninh789

Thành viên tích cực
khoan đừng vội nha em, đã học thì phải học cho tới, học chỉ câu này không thì anh không đảm bảo được điều gì đâu nhé:D
có gì em cứ gọi anh Hoanglong sẽ chỉ giúp cho em
em đang đọc nhẩm rồi anh 3 bô ah
em đọc song mai em thể hiện song có thể ngày kia em đi bộ và đánh võng ngoài đường nhưng em cũng làm một lần
thể hiên bản lĩnh đàn ông
anh hoang long ah truyền cho thằng em dại tí kinh nghiệm để em được giống anh tuấn khanh
em xin trước tạ
==================================
Đang xem: 24 (20 thành viên và 4 khách)
‎nguyenninh789*, ‎dblongthanh, ‎bigbabol, ‎baohuong-future, ‎Xichlosg, ‎lehoaian, ‎giamabom, ‎vinh19771, ‎lehidu, ‎dovanlo+, ‎Võ Ngọc Ân, ‎huylnq2009, ‎trongnd88+, ‎tranbac, ‎nguyenngochung1311, ‎tieude, ‎pitieel

Hoanglong70

Thành viên tích cực
em đang đọc nhẩm rồi anh 3 bô ah
em đọc song mai em thể hiện song có thể ngày kia em đi bộ và đánh võng ngoài đường nhưng em cũng làm một lần
thể hiên bản lĩnh đàn ông
anh hoang long ah truyền cho thằng em dại tí kinh nghiệm để em được giống anh tuấn khanh
em xin trước tạ
Kinh nghiệm mình học của Lydainghia đó chứ, nhưng nhìn qua nhìn lại các Anh/Em, Hoanglong70 vẫn chưa dám áp dụng cho bản thân.

Bạn xem Thread cuối cùng trong link này nè http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=40997&page=6

Hoanglong70

Thành viên tích cực

L to thế nhìn ngon thế nhỉ?
Mình ghét nhất là nói bóng, nói gió, Bác muốn khen người ta đẹp trai, phong độ thì Bác cứ nói thẳng, Bác nói ẩn ý thế nhiều Anh/Em phải suy nghĩ không đúng thì tội nghiệp cho người ta chứ. :-?

nguyenninh789

Thành viên tích cực
Kinh nghiệm mình học của Lydainghia đó chứ, nhưng nhìn qua nhìn lại các Anh/Em, Hoanglong70 vẫn chưa dám áp dụng cho bản thân.

Bạn xem Thread cuối cùng trong link này nè http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=40997&page=6

vậy hả anh hoàng long
em xin hỏi gặp thầy lí thì tầm mấy khóa học em được như anh tuấn khanh
em muốn học một khóa cấp tốc em máu được giống anh ấy lắm rồi\\
1 , 2,3 tao làm gì kệ ,,,
1,2,3 tao làm gì kệ ,,,
em đang tâm đắc câu này em đang đọc nhẩm gần thuộc rồi
cụ lý ơi xem có nhận dạy em để em được như anh tuấn khanh không ?

Hoanglong70

Thành viên tích cực
vậy hả anh hoàng long
em xin hỏi gặp thầy lí thì tầm mấy khóa học em được như anh tuấn khanh
em muốn học một khóa cấp tốc em máu được giống anh ấy lắm rồi\\
1 , 2,3 tao làm gì kệ ,,,
1,2,3 tao làm gì kệ ,,,
em đang tâm đắc câu này em đang đọc nhẩm gần thuộc rồi
cụ lý ơi xem có nhận dạy em để em được như anh tuấn khanh không ?
Khoan vội áp dụng nha Bạn! [-X

Nghĩa ơi! Chắc phải chia sẻ kinh nghiệm của Em cho mọi người thôi. Một điều nữa là Tổ chức phân công cho Em mai đem keo Mỹ Tiến qua thăm TUANKHANH nha X_X

nguyenninh789

Thành viên tích cực
Đang xem: 34 (29 thành viên và 5 khách)
‎nguyenninh789*, ‎dovanlo+, ‎giamabom, ‎lydainghia, ‎baohuong-future, ‎Xichlosg, ‎lequang1983, ‎vinh19771, ‎e-bonsai, ‎Đẹp Trai bẩm sinh, ‎dblongthanh, ‎DOQUOCPHONG, ‎mouse, ‎axit123, ‎tandat89, ‎bigbabol, ‎minh chau, ‎doanvunguyen, ‎bactam, ‎lehoaian, ‎lehidu, ‎Võ Ngọc Ân, ‎huylnq2009, ‎trongnd88+, ‎tranbac, ‎nguyenngochung1311, ‎tieude, ‎pitieel

dovanlo

Thành viên Danh Dự
huhu! Tới giờ này cũng chưa thấy Tuấn Khanh. Hic! Khôn mười năm lầm lổi có một câu.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Hậu quả của việc chuyển ảnh màu sang trắng đen nè nhen Nghĩa
Ảnh gốc

Click B&W 1 phát

bigbabol

Moderator
Phù, cũng may anh Bình comment trả lời nhanh, thế mà em cứ tưởng..... #:-S
phù!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! may thật
Xichlo e đang chờ sẳn bên ngoài,có gì hệ trọng,là e đưa ngay Tứng Khanh đi liền a ạh.!:D
vậy là em cũng đỡ lo rồi

có video này anh em xem chơi nha
http://www.youtube.com/watch?v=OTuyqBygUN4
+ YouTube Video