Buồn quá, chắc lỡ hẹn ngày off miền Bắc rồi!

duonguyen

Thành viên
Cuối tuần vừa rùi e và bạn gái về quê để nói chuyện tương lai với bố mẹ. Theo kế hoạch, chắc cuối tuần này e phải lên Phú Thọ (Ấm Thượng) nói chuyện vs nhạc phụ nhạc mẫu tương lai để định ngày dạm ngõ. Em đã hứa với Sếp Ngọc Kiên, a Dũng kita và một số ae là sẽ tham gia, thậm chí sẽ đi trước để tổ chức khâu chuẩn bị. Em thành thật xin lỗi. Chúc buổi offline cuối tuần thành công tốt đẹp, chúc ae thành viên DĐ có những phút giây giao lưu thật thoải mái và đọng lại trong nhau thật, thật nhiều kỉ niệm. :emoticon-beer::emoticon-beer:
Còn em....e lỡ hẹn rồi! :( :( Hẹn gặp lại mọi người trong buổi offline kế tiếp!

cuasovn

Thành viên tích cực
Cuối tuần vừa rùi e và bạn gái về quê để nói chuyện tương lai với bố mẹ. Theo kế hoạch, chắc cuối tuần này e phải lên Phú Thọ (Ấm Thượng) nói chuyện vs nhạc phụ nhạc mẫu tương lai để định ngày dạm ngõ. Em đã hứa với Sếp Ngọc Kiên, a Dũng kita và một số ae là sẽ tham gia, thậm chí sẽ đi trước để tổ chức khâu chuẩn bị. Em thành thật xin lỗi. Chúc buổi offline cuối tuần thành công tốt đẹp, chúc ae thành viên DĐ có những phút giây giao lưu thật thoải mái và đọng lại trong nhau thật, thật nhiều kỉ niệm. :emoticon-beer::emoticon-beer:
Còn em....e lỡ hẹn rồi! :( :( Hẹn gặp lại mọi người trong buổi offline kế tiếp!
Thế định nói với nhạc phụ nhạc mẫu những gì ? nói trong hoàn cảnh như thế nào ? hehheheheh

Duonglm

Banned
Đó cũng là niềm vui mà anh . tất cả anh iem trong diễn đàn đang chờ thiệp mời cưới của anh anh , tất cả hội sẽ đến chúc mừng , hihi ,

duonguyen

Thành viên
Trả lời: Re: Buồn quá, chắc lỡ hẹn ngày off miền Bắc rồi!

Đó cũng là niềm vui mà anh . tất cả anh iem trong diễn đàn đang chờ thiệp mời cưới của anh anh , tất cả hội sẽ đến chúc mừng , hihi ,
Cám ơn anh em nha. Dạm ngõ thui, cưới chắc phải cuối năm. Lúc đó sẽ gửi thiệp đến mời a e về quê Dương làm vài chén rượu nhạt, nhân tiện thăm cái vườn xấu xí của mình :)

greenstar

Thành viên tích cực
Buồn quá vậy Dương?Nhưng dù sao thì cũng chúc mừng Dương nhen,sắp lên một bậc và còn nhiều việc phải lo rùi.Hẹn dịp khác vậy.

ngockien

Super Moderator
Biết trước lịch này cả Hội kéo nhau lên Phú Thọ tham gia lễ cầu hôn cùng Dương cho hoành tráng :D
Đùa chút thôi,không sao đâu em .Để dịp sau vậy .Chúc cô chú hạnh phúc trăm năm nhé !(chúc trước cho nó máu :D)

duonguyen

Thành viên
Biết trước lịch này cả Hội kéo nhau lên Phú Thọ tham gia lễ cầu hôn cùng Dương cho hoành tráng :D
Đùa chút thôi,không sao đâu em .Để dịp sau vậy .Chúc cô chú hạnh phúc trăm năm nhé !(chúc trước cho nó máu :D)
hi hi, em cám ơn anh nha. Nếu được như thế thì tốt quá (nhà bạn em có nhiều cây đẹp lắm, e đã post lên DĐ rùi đó):):)
@Hưng: ;);) tks bạn động viên!

chinhcheng

Thành viên
huhu!thế là không được gặp ông anh rùi!em đang định đi kùng anh hum thứ 7 để chuẩn bị cùng các anh, các chú cho vui!:(
nhưng việc bất khả kháng thế này thì hẹn gặp anh lần off sau vậy!chúc anh đi Phú Thọ sớm định ngày đẹp đưa người thương về nha!:D

BoHaIT_love_bonsai

Thành viên tích cực
Bỏ một buổi off để bàn chuyện tương lai thôi mà, Ước gì mình được như a ấy ^^!
P/s nhớ tường thuật để a e có kinh nghiệm nha bạn!

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Bỏ cái trước mắt để tính cái lâu dài. Bạn thật khôn :D
Cung hỉ, cung hỉ!!!:emoticon-flower::emoticon-heart::emoticon-flower:

kita

Thành viên
huhu!thế là không được gặp ông anh rùi!em đang định đi kùng anh hum thứ 7 để chuẩn bị cùng các anh, các chú cho vui!:(
nhưng việc bất khả kháng thế này thì hẹn gặp anh lần off sau vậy!chúc anh đi Phú Thọ sớm định ngày đẹp đưa người thương về nha!:D
Đã lưu vào bộ nhớ rùi .:eek:3

Ngocanh2011

Thành viên tích cực
Nói Với Nhạc phụ và nhạc mẫu là : Có gả con gái cho con ko
Ko là con ko lấy
Thì đảm bảo b-( b-( b-( %-(

beyeucay

Thành viên
nhà nhạc phụ nhạc mẫu của bác chỗ nào ấm thượng vậy.nhà đẻ em cũng ở ấm thượng đầm ao châu nè

duonguyen

Thành viên
nhà nhạc phụ nhạc mẫu của bác chỗ nào ấm thượng vậy.nhà đẻ em cũng ở ấm thượng đầm ao châu nè
Nhà bác bá ý ở thị trấn bạn ah, mình về đó ra Ao Châu thường xuyên. Trước kia thì ra đảo ngồi, giờ thì chỉ ngồi vệ đường uống nước thôi ngắm Ao thui. Bác trai chính là thầy giáo Khánh dậy bạn môn vật lý như bạn nói :) :D

gato68

Thành viên tích cực
Chuyện quan trọng như vậy thì không thể được rồi. Thôi chúc bạn thắng trận trở về báo công với anh em