Các anh vẽ giúp cây này

tranmanhhung

Thành viên
Tôi đang cắt phôi cây Sanh này song thấy khó.Vậy kính nhờ anh em cho ý tưởng tạo dáng ,nếu có hình vẽ thì thật quý.Xin chân thành cảm ơn.
hình 1

hình 2

hình 3

bantaymathuat

Thành viên
Kinh nghiệm chưa có, nên không biêt phải làm như nào, bác tham khảo hình này xem, có gì bác thông cảm cho ạ

vanxeng

Thành viên tích cực
Bantaymathuat va anh Thanhvan vẽ đều giỏi cả. Rất ấn tượng, nhưng làm được như này chắc mất lâu lắm ta. Thích kiểu của bantaymathuat, trông rất sống động!

bantaymathuat

Thành viên
Bantaymathuat va anh Thanhvan vẽ đều giỏi cả. Rất ấn tượng, nhưng làm được như này chắc mất lâu lắm ta. Thích kiểu của bantaymathuat, trông rất sống động!
Thank's anh nhiều, hihiii! làm được cây thành phẩm như vậy cũng tầm 3-5 năm đó, hihii.:):):)

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Hình của bác Thanh Vân nó sẽ khoe được các đường cong cơ bản của cây và cây nhìn sẽ đẹp và có chiều sâu hơn bạn àh.

Bonsai_VinhPhuc

Thành viên mới
2 anh vẽ đẹp quá! Cây của anh bantaymathuat dáng đẹp, còn cây của anh thanhvan62 thì bộ xương đẹp.

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Kinh nghiệm chưa có, nên không biêt phải làm như nào, bác tham khảo hình này xem, có gì bác thông cảm cho ạ...
thanhvan62 ! xin được góp sức giúp bạn...

Cảm ơn bạn bantaymathuat và anh thanhvan62 đã hỗ trợ. Diễn đàn có thêm nhiều những thành viên nhiệt tình như 2 bạn thì quả là đáng quí! Rất mong các bạn tiếp tục đóng góp tài năng giúp sức cho anh em.

Chúc mọi điều tốt lành!