Dụng cụ, phân thuốc cho Bonsai

giamabom

Thành viên
Hôm trước mình nói a Vinh để cho một bánh dầu, có lẽ bánh đó là của mình. Nghĩa làm cách nào để trả tiền cho a Vinh vậy ???

lydainghia

Thành viên tích cực
Trả lời: Dụng cụ, phân thuốc cho Bonsai

Hôm trước mình nói a Vinh để cho một bánh dầu, có lẽ bánh đó là của mình. Nghĩa làm cách nào để trả tiền cho a Vinh vậy ???
:)) dạ em giỡn nhen anh Quốc :)) đừng rầy à nhen.

lnvinh

Super Moderator
OK ! Cảm ơn a Vinh nhiều nha ! Vậy hôm đó em gửi tiền anh luôn nha !:)
Hình như anh lớn tuổi hơn em đó, đừng gọi em là anh tổn thọ mất, coi em vậy chứ còn "con trai nheo nhẻo" à. (Dù nhìn thì cứ như "con trai nhão nhè")

giamabom

Thành viên
Khà khà... ! Vậy hả ??? Vậy mà hồi nào tới giờ mình cứ gọi anh xưng em hoài !
Khà khà... ! Đâu biết được quỹ thời gian của a Vinh còn nhiều hơn mình ! :):):)

nntnam

Thành viên
Anh Vinh kinh doanh dây nhôm mạ đồng nhớ kiếm loại trên 2 li nhá. Em kiếm được 1 chỗ bán nhưng là hàng nhập, mắc lắm, 220k/kg. :(

KTHTqn

Thành viên mới
Giao hàng toàn quốc (chi phí vận chuyển người mua chịu), ở xa hoặc mua 1 món xin vui lòng chờ trong 3 ngày làm việc để thuận tiện việc giao hàng. Giá bên dưới là giá giao tại vườn ở Hóc Môn, chưa bao gồm phí đóng gói và vận chuyển, các bạn đặt hàng xin đăng kí ngay tại topic này để dễ theo dõi việc giao hàng cho chính xác:

1. Thuốc liền thẹo (Nhật) – 350.000đ/tuýp

2. Thuốc liền thẹo (Đài loan) – 120.000đ/hộp

3. Thuốc bôi Jin – Sunfua – 150.000đ/hộp (hết hàng)

4. Cạp 2 công dụng – 1.600.000đ/cây

5. Cạp tròn – 1.500.000đ/cây

6. Cạp xéo – 1.300.000đ/cây

7. Cạp lớn (tròn) – 2.300.000đ/cây

Anh Vinh. Tôi mua cạp tròn số 5 (loại 1.500.000 đồng ở trên anh nhé. Tôi tôi đã chuyển vào tài khoản của anh.
Anh gửi cho tôi theo địa chỉ:
Bùi Văn Khảm
Phòng Kinh tế Hạ tầng, UBND huyện Quảng Ninh
Tỉnh Quảng Bình

lnvinh

Super Moderator
thuốc bôi jin-sunfua bao giờ có hả bác
em muốn lấy cưa xếp k25 thì phải làm những gì,em ở Huế
Đã có thuốc Jin nhưng lần này về loại to giá đến 500K, nếu bạn lấy hết thì lấy, không thì chiết ra nhen bạn. Nếu mua loại nào thì bạn báo danh sách và tổng số tiền mình sẽ báo số TK và bạn chuyển tiền trong vòng 3 ngày làm việc sẽ giao hàng nhen bạn.