kỷ thuật lên phố! ....mời các tiên sinh bỏ giá

centimet

Quản lý mới
oải bác xaxoiw này quá, show hình em ngàn đô mà chỉ chụp hình 1 mặt cho anh em tức chơi nhất là tôi
làm ơn chụp toàn thân em đi.
còn giá cái chậu thì giá hôm qua tôi nói + 1000k nữa được o xaxoiw
thích nên ráng đu theo đó
em nó cũng bị thương mấy chổ mà.

à , thì ra tiên sinh chưa đọc bài giới thiệu chia sẻ này ....tiên sinh clik vào nhé!

Tiên sinh đã có lòng , bỏ giả như vậy thật là quí lắm ....cho em thời gian suy nghĩ nhé anh

kung kính ly cafe đá
Centimet

culanluasg

Super Moderator
tớ cũng bỏ giá ,nhưng kiểu khác một chậu lan đẹp của tớ ,thế thôi ah,tùy chủ nhân định nhé

CrackBerry

Thành viên tích cực
Bỏ giá mà giờ này chưa thấy nhúc nhíc gì chắc là chưa đủ đô rồi.....
Thôi thì thế này, tớ ko bỏ tiền nữa, mà thay = 1 cặp loa bookshelf màu trắng sữa như trong hình, Xa tiên sinh thấy thế lào :D

centimet

Quản lý mới
Bỏ giá mà giờ này chưa thấy nhúc nhíc gì chắc là chưa đủ đô rồi.....
Thôi thì thế này, tớ ko bỏ tiền nữa, mà thay = 1 cặp loa bookshelf màu trắng sữa như trong hình, Xa tiên sinh thấy thế lào :D
ồ....nhiệt huyết , nhiệt huyết...!!!

thú thật với tiên sinh , Cent em coi bộ lại có cái mừ tám mãi với tiên sinh mất....môn hi-end này thì em cũng nghiện đã lâu....em đi từ lò Navison audio ra thì hiểu được cái giá trị của tiên sinh trao đổi rồi...:-*:-*:-*:-*

Cung kính alo thôi ạ
Centimet

CrackBerry

Thành viên tích cực
ồ....nhiệt huyết , nhiệt huyết...!!!

thú thật với tiên sinh , Cent em coi bộ lại có cái mừ tám mãi với tiên sinh mất....môn hi-end này thì em cũng nghiện đã lâu....em đi từ lò Navison audio ra thì hiểu được cái giá trị của tiên sinh trao đổi rồi...:-*:-*:-*:-*

Cung kính alo thôi ạ
Centimet
Em no' la` Dynaudio Xa tien sinh oi. :)

centimet

Quản lý mới
hichic...ế chợ rồi.!

em muôn giử bí mật giá là cho anh em st rộng đường chơi về sau...

hiện nay giá đang theo là 6 triệu...giá mong muốn 8trieu

Anh em nào thực sự đam mê....em cùng tiên sinh đoá cưa đôi : giá 7 triệu!

Cung kính các tiên sinh!
Centimet