Cây sanh em mới lấy 3tr nhờ anh Vinh và các anh tạo dáng

caycanhthanhba

Thành viên
Em mới lấy cây này 3tr không biết đắt rẻ thế nào anh em tư vấn tạo dáng giúp em với

Cảm ơn mọi người ghé thăm và cho ý kiến!

doanvunguyen

Thành viên tích cực
bác này chơi bạo tay quá, cây giá chát quá bác ợ. dạng này chổ em vài trăm ngàn sợ bán ko được đó bác ơi.

hero007

Thành viên tích cực
Thân cũng hơi quái nhưng còn nhỏ quá!Cành tay thì chưa vào đâu hết!3Tr là hơi đắt đó anh nhưng đã thích thì coi như lỡ 1 lần đau ha!Nếu nhà có vườn thì nên trồg em nó ra ngoài,có khi qua 2 năm nữa em nó sẽ lên đời!D:

hp_ke

Thành viên tích cực
cây của bác được cái quái. già, thôi giá đó cũng được bác ạ

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
éc. 3 tr múc được cả chục cây chứ ít gì. Chơi sanh làm gì chứ. 3 tr múc cây hàng hiệu loại khác chơi phê hơn nhiều. Thân

thaiquangngai

Thành viên
Em mới lấy cây này 3tr không biết đắt rẻ thế nào anh em tư vấn tạo dáng giúp em với

Cảm ơn mọi người ghé thăm và cho ý kiến!
Theo minh cây này ko có gì gọi là quái cả . Do chủ đưa đế lên cao rồi sếp lại rể . Mình nghĩ đó ko phải là giá thực tế . ý kiến e là như vậy kô đúng Bác bỏ qua

vietanhmpt

Thành viên tích cực
Cây này giá vậy chát quá. Vết cắt cũng không được đẹp nữa. Đã mua rồi thì phải làm thui. Giờ bạn kiếm hòn đá ký vào thể che những khuyết điểm. rồi làm cây hồi đầu thui.

caycanhthanhba

Thành viên
Từ tối qua em đã không ngủ rồi, mình giận bản thân mình thế!!Nhưng không sao các anh ơi, yêu cây mình mua hơi đắt tý cũng được vì đó là LỖI TẠI TÌNH YÊU!!!!Giờ em mong các anh có giải pháp nào tối ưu nhất để cây nhanh đẹp (Chắc 3 đến 5 năm). Và vì em mua vào buổi tối nữa (tranh thủ mấy ngày nghỉ).Cảm ơn tất cả anh em góp ý chân thành!Giờ anh em vẽ giúp em với, em thích xem hình vẽ cây tương lai lắm hihi.
Trân trọng!