Cây cảnh vườn mới bình đinh

NGUYENTHOQN

Super Moderator
PHONG TRÀO SVC BĐ rất sôi nổi nhất là vùng ven tf Qui nhơn
nguyenthoqn ciới thiệu 1 vườn cảnh đang xây dựng chưa khai trương ..
chia sẻ cùng các tv mttn nha.....

vinhson1204

Thành viên tích cực
Vườn này giống ở tuy phước bác nhỉ? đi công tác ra bình định thấy đi từ cầu gò bồi lên đến đường Ql 1A, rồi hướng lên tây sơn thấy đâu đâu ai cũng làm cây cảnh, đặc biệt là mấy cây xăng toàn trung bày toàn cây khủng và mấy quán cafe ở đường tôn đức thắng. Mình có khách hàng là cty Nam Minh ở 18 tây sơn thấy ở đó cũng có nhiều cây đẹp.

NGUYENTHOQN

Super Moderator
Có phải vườn cây này của Ơi Tuy Phước không vậy?
đây là vườn cây của bác ơi ... đang xây dựng . nhìn rất hoành tráng dó vânquinhon .nhiều cây rất chuẩn ,mình rất thích ...TƯƠNG LAI /////:O):O):O)

MinhThang

Thành viên tích cực
Bình Định thì chơi toàn hàng khủng không hà, hình như đất đai ở đây rộng thì phải? Rất phù hợp.

NGUYENTHOQN

Super Moderator
bình định thì chơi toàn hàng khủng không hà, hình như đất đai ở đây rộng thì phải? Rất phù hợp.
những vườn như thé này đều nằm ngoài tf ..còn nội thành thì rât hiếm hoi bạn ạ
bđ nói chung rất mê cây cảnh nên phong trào rất mạnh .. Chia sẽ tt cùng minh Thang
thân chào bạn

hungbonsai

Thành viên tích cực
PHONG TRÀO SVC BĐ rất sôi nổi nhất là vùng ven tf Qui nhơn
nguyenthoqn ciới thiệu 1 vườn cảnh đang xây dựng chưa khai trương ..
chia sẻ cùng các tv mttn nha.....

[

dạ chú thọ cây cháu hồi mua đem về cốt thân già hơn cây này rể cũng chưa có và giờ 5 năm ,em nó nhìn rất đẹp ,đã thành phẩm ,cây lớn mà em đang tính bán ,bác thọ xem ai thích cây lớn hàng không giới thiệu cho cháu với ,cây to một người ôm ko hết bệ rất đẹp và cốt thân quái nếu nhìn gần
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

[/url][/IMG]

haivinafor2

Thành viên
Vườn nhìn cò bay thẳng cánh, huy vọng là đa dạng sinh thái nhì xướng mắt hơn, Bác cho địa chỉ để anh em xem với.

haivinafor2

Thành viên
Bác Thọ cho xin số điện thoại để chau tiện việc ghé thăm và xin được học hỏi ở vườn bác nhiều hơn. Cháu cũng xin đăng ký thành viên của hội rồi kính mong bác cười tươi tiếp nhận nhé bác Thọ, được biết bác làm chủ tịch hội ở khu vục MTTN, chúc mừng bác và gặp nhuều may mắn.

NGUYENTHOQN

Super Moderator
Bác Thọ cho xin số điện thoại để chau tiện việc ghé thăm và xin được học hỏi ở vườn bác nhiều hơn. Cháu cũng xin đăng ký thành viên của hội rồi kính mong bác cười tươi tiếp nhận nhé bác Thọ, được biết bác làm chủ tịch hội ở khu vục MTTN, chúc mừng bác và gặp nhuều may mắn.
chúc mừng bạn haivinafon đã gia nhập vào hội mttn . hy vọng bạn tìm được niềm vui và trao đổi kinh nghiệm svc cùng anh em ...
lúc nào rỗi bạn fon nguyenthoqn nha ... 0914089227
==========================================================================================