Kỹ thuật trồng và ghép Mai - Huỳnh Văn Thới

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Kỹ thuật trồng và ghép Mai - Huỳnh Văn Thới

He he! Thấy bác kita post và giới thiệu cái bìa cuốn sách này mê quá. Tính động viên bác chịu khó chụp hình và post lên chia sẻ với anh em nào không có xiền mua nhưng ngại phiền bác vi phạm bản quyền. Đành nhắn tin mua ACC tải về post lên, anh em nào có nhu cầu thì download thỏa mái (Chắc bác Thới gì đó cũng thông cảm mà cho qua vì mạng nó oánh cắp bản quyền bán cho Trần Hùng!). Nếu thấy tài liệu này hữu ích thì vui lòng nhấn giùm nút “thank” để động viên tinh thần tiếp tục phục vụ nhé.

Chúc anh em tích lũy thêm được kinh nghiệm để có một bonsai về Mai như ý!

Tóm tắt nội dung:
Giới thiệu các loài mai, cây mai đồ cổ, phương pháp trồng mai, kỹ thuật sửa cây mai, kỹ thuật cho mai ra hoa theo ý muốn, kỹ thuật ghép mai....

Tác giả: Huỳnh Văn Thới.
Nhà xuất bản: Nxb Trẻ
Số trang: 150

Nguồn: Tớ bỏ “xiền” ra mua ACC download.
Kiểu tập tin: PDF
Dung lượng: 5.69MB
Link tải về:
Code:
http://www.mediafire.com/?y5z3bqf7ucn9a25
Pass: tranhung
Link tải phần mềm đọc file PDF: Trang chủ Foxit

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Quyển sách này viết đã lâu có nhiều kiến thức cần cập nhật lại nhen bạn Hùng.
Cám ơn bạn đã chia sẻ với anh em.

soncm

Thành viên tích cực
Quyển sách này viết đã lâu có nhiều kiến thức cần cập nhật lại nhen bạn Hùng.
Cám ơn bạn đã chia sẻ với anh em.
Đúng là cuốn sách này đã viết rất lâu rồi...
Anh Lô cho em hỏi có phải tác giả Huỳnh Văn Thới là chú bảy Thới không? cảm ơn anh

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Đúng là cuốn sách này đã viết rất lâu rồi...
Anh Lô cho em hỏi có phải tác giả Huỳnh Văn Thới là chú bảy Thới không? cảm ơn anh
Anh chưa gặp tác giả Huỳnh văn Thới lần nào Sơn ơi, không nhớ rỏ lắm nghe mấy anh gọi là chú 7 Thới hay chú 10 Thới thì phải

soncm

Thành viên tích cực
Anh chưa gặp tác giả Huỳnh văn Thới lần nào Sơn ơi, không nhớ rỏ lắm nghe mấy anh gọi là chú 7 Thới hay chú 10 Thới thì phải
Cảm ơn anh Lô đã thông tin, nếu đúng là chú Bảy Thới thì em đã gặp 1 lần ở TX Bến Tre tại vườn kiểng của anh Thảo, cách nay khá lâu.