Quy luật hình thành cây bon sai trong tự nhiên – Phần 1

Quỳnh Dao

Moderator
Em xin phép lưu lại ảnh và thông tin của anh Mê chơi nhen, định kỳ đăng tại tạp chí Ô tô, tên tác giả và nhuận bút sẽ gửi anh Mê Chơi.

P.s. Bài trước có sử dụng ảnh của Tuankhanh, tiền em đã nhận (1 tấm x 100k) hôm nào gặp sẽ gửi anh nhé
Ới ới, cái hình cô gái là hình của người ta, sử dụng Photoshop cắt ghép thôi anh, anh đừng đăng kẻo họ kiện bản quyền em đi bóc lịch nhe anh hihihi

gato68

Thành viên tích cực
Lâu lắm rồi diễn đàn mình mới có 1 topic với những bài viết bổ ích và súc tích. rất hay, dễ hiểu, và quan trọng là những hình vẽ minh họa rất đẹp rất thực tế cuốn hút người xem.
Rất cảm ơn anh Mê chơi đã chia sẻ.

Inova

Thành viên
thực ra ai chơi cây cũng biết vì sao cây lại đổ nhưng để biết về đổ như bài của ông thì phải công nhận ông mê chơi đổ nhất

leloc

Thành viên
Tập 2 bao giờ xuất bản bác Mê chơi ơi. Hay đang lo đăng ký bản quyền, đóng dấu hình ảnh! hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
À, bác biên tập hình ảnh bằng software nào vậy.
Cám ơn, chúc sức khỏe bác!
Lê Lộc.

Quỳnh Dao

Moderator
Tập 2 bao giờ xuất bản bác Mê chơi ơi. Hay đang lo đăng ký bản quyền, đóng dấu hình ảnh! hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
À, bác biên tập hình ảnh bằng software nào vậy.
Cám ơn, chúc sức khỏe bác!
Lê Lộc.
Tập 2 đang thực hiên rồi Lộc ơi, sẽ gửi 1 ngày gần đây thôi, bản quyền nghe nói thiên hạ mua đứt, mình lấy tiền xài hết rồi, giờ phải làm nhiệm vụ à hihi
Về phần hỉnh ảnh, mình chỉ phác thảo bằng Photoshop với 1 cây bút vẽ duy nhất.
Cảm ơn, chúc sức khỏe bạn.

thienchanh

Thành viên
Anh em mới chơi cảm ơn MC thật nhiều. Hy vọng được xem tiếp tập 2 trong bộ phim dài nhiều tập ... sẽ được trình chiếu trong thời gian sơm nhât. (TC)

Quỳnh Dao

Moderator
Nhưng R trong vòng tròn là cái gì vậy
phác hình rất có nghề nghe
Chữ R trong vòng tròn là biểu tượng đăng ký thương hiệu có bản quyền nhé anh.
Anh em mới chơi cảm ơn MC thật nhiều. Hy vọng được xem tiếp tập 2 trong bộ phim dài nhiều tập ... sẽ được trình chiếu trong thời gian sơm nhât. (TC)
Tập 2 đã có rồi nha bạn ơi.

longduyen

Thành viên tích cực
Em phục và ngưỡng mộ vấn đề phác họa cây của bác.
Một cái đầu phác thảo nên những hình ảnh này mà không chuyển thể thành tác phẩm cụ thể thì phí quá,
quá phí.
Mong bác phát huy thế mạnh của mình.
Cảm ơn bác mêchoi rất nhiều.

nghiavamcodong

Thành viên Mua Bán
Vô cùng ngưỡng mộ và cảm kích!!! Một mêchơi đam mê, nhiệt huyết và rộng mở! Những ý tưởng về dáng cây bon sai đỗ thật là mới mẻ và ấn tượng!tuyệt vời!